Main Menu

สกลนคร...รายงานตัวครับผม...พี่ๆ น้องๆ ชาว 2T ทั้งหลาย

เริ่มโดย visitsak, กุมภาพันธ์ 26, 2010, 02:13:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kpongh

สวัสดีครับคุณหนึ่ง ต้องขอโทษด้วยนะครับที่ไม่ได้เข้าไปหา พอดีที่บ้านทำบุญครับผมลงไปตั้งแต่วันที่ 10 ครับ แต่ว่าไม่ได้อยู่บ้านต้องกลับมาส่งเพื่อนที่เขื่อนอุบนรัตน์ขอนแก่น  แล้วก็วันที่ 11 ลงมาโคราช  13 ถึงได้กลับไปสกลนคร  (พอดีทำบุญวันที่ 15 ครับ) เข้าในเมืองทุกวันแต่ก็ไม่ได้แวะ ต้องไปซื้อของที่โลตัสครับ (ปีนี้ไม่ได้โดนน้ำเลย) บางวันก็ไปตลาดท่าแร่ผ่านหน้าบ้านคุณบ๊อบเห็นมีจอดขายอยู่คันนึงหรือเปล่าไม่แน่ใจ (มองไม่ชัดครับ )

นี้เป็นอุบัติเหตุอยู่แถวสมเด็จครับ (รถเล่นน้ำแซงประสานงากัน)อันตรายครับ

ขบวนแห่อยู่สมเด็จ

เข้ามาซื้อของในเมืองครับเห็นเค้าเล่นน้ำกัน  น่าสนุกดี

ที่บ้านเตรียมงาน

ผมกลับลงมาระยองบ่าย 3 โมงของวันอาทิตย์ที่ 17 ครับแวะซื้อของตลาดภูพาน มาถึงตี่ 1 ครับคุณหนึ่ง ไว้โอกาศหน้าค่อยนัดเจอกันนะครับ

visitsak

ไม่เป็นไรครับ...คุณ พงษ์...โอกาสหน้ายังมี...ต่างคนต่างทำภาระกิจของตัวเองกับครอบครับ...เข้าใจครับ...ขอแต่เรายังมีมิตรภาพที่ดีต่อกันและกัน...ก็พอแล้วครับ...
คุณ พงษ์...เดินทางกลับ...ปลอดภัยก็ OK. ครับ...เดี๋ยวถึงเจอกัน...

visitsak

โซน สกลนคร...ใครทำอะไรอยู่บ้างครับ...เงียบจังเลย...ครับ

Dablek

รายงานตัวครับ...อยู่สกลนคร..เพิ่งได้ซาก Honda FSX150 มา..ขอเวลาชุบชีวิตนกตัวนี้สักหน่อย..เด๋วคงได้บินเล่นลมด้วยกันครับ

หว้งว่านกฟื้นแล้วหน้าตาจะเป็นแบบนี้

Nawapon666

แรงม้าที่เครื่อง หรือ แรงม้าลงพื้นถนน

GTO-M4.Sk

แตกต่าง แต่ไม่แตกแยก !!

visitsak

ยินดีต้อนรับครับ...เพื่อน...สมาชิก...จะคอยชมนะครับ...เมื่ชุปชีวิตแล้ว...

sparrow

Nawapon666

แรงม้าที่เครื่อง หรือ แรงม้าลงพื้นถนน

visitsak

ยินดีต้อนรับ...เพื่อน ๆ...สมาชิกใหม่...ทุก ๆ...ท่านครับ...

Nawapon666

วันนี้ ก็มี พี่คนหนึ่งมาถาม เรื่องกระจก พี่เขาบอกว่า มี เอ็นตากลม อยู่คันหนึ่ง

ใครว่างๆ มาทักทายกันได้นะครับ ส่วนมากผมจะอยู่ เยื้องตรงข้าม โรงพยาบาลค่ายกฤษณ์สีวะรา

จะมีเอ็นโปร จอดอยู่ข้าง อู่ อิอิ

Nawapon666

น้าดาบเล็ก ได้อะไหล่ที่ต้องการยังหน่อ ครับผม

Dablek

อ้างจาก: Nawapon666 เมื่อ พฤษภาคม 17, 2011, 10:08:41 หลังเที่ยง
น้าดาบเล็ก ได้อะไหล่ที่ต้องการยังหน่อ ครับผม
ยังเลย..ไปถามที่ O คนที่ควบคมการสั่งอะไหล่ลายาว (ลาบวช) กลับวันที่ 25 แต่ไม่เป็นไร..ค่อยเป็นค่อยไป..เก็บความรู้ไปเรื่อยๆ

Dablek

นกเหล็กสายพันธ์ HONDA สกลนคร ฟื้นคืนชีพแล้วก๊าบป๋ม... :(

พยายามสุดฝีมือแล้วครับ...ได้แค่นี้ :-*

damasai7

bob199

นานๆจึงได้แวะมาเยี่ยมสบายดีกันนะครับทุกท่าน....

Nawapon666

อ้างจาก: Dablek เมื่อ พฤษภาคม 18, 2011, 07:30:17 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Nawapon666 เมื่อ พฤษภาคม 17, 2011, 10:08:41 หลังเที่ยง
ยังเลย..ไปถามที่ O คนที่ควบคมการสั่งอะไหล่ลายาว (ลาบวช) กลับวันที่ 25 แต่ไม่เป็นไร..ค่อยเป็นค่อยไป..เก็บความรู้ไปเรื่อยๆ

555+

นี้ละข้อเสียศูนย์ของ สกล

แต่ได้ของไว้อยู่แล้ว ครับผม

GTO-M4.Sk

แตกต่าง แต่ไม่แตกแยก !!

bob199

มีใครอยากได้เซอร์sstผมไปดูแลบ้างไหม..ผมไม่ค่อยได้ใช้เดือนนึงติดเครื่องทีนึง..ก้อเสียดายนะแต่ถ้าท่านไดอยากได้เอาไปใช้งานก้อเชิญสอบถามได้...0894192348

bob199

มีคนขอซื้อนะแต่ให้ราคาถูกไปหน่อยแต่ดูตามสภาพและการใช้งานราคาน่าจะมากกว่านี้..แต่ตอนนี้ลงรูปไม่ได้..มีภาพเคยลงน่าจะเป็นหน้า 9