Main Menu

สกลนคร...รายงานตัวครับผม...พี่ๆ น้องๆ ชาว 2T ทั้งหลาย

เริ่มโดย visitsak, กุมภาพันธ์ 26, 2010, 02:13:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

visitsak

เป็นกำลังใจให้น้องเก่งนะครับ...ไม่รู้ว่า...อยากได้ ดำ หรือ แดง กันแน่...รายงานผลด้วยนะครับ...น้องเก่ง...

sooksun

อ้างจาก: sooksun เมื่อ มีนาคม 29, 2011, 01:57:46 หลังเที่ยง
ช่างคนนี้ คุ้น จังครับ คุณหนึ่ง 

ช่างหน่อง ผมคุ้นเคยครับ
แต่ที่คุ้นหนัก ตัว JR คันสีเขียว อ่ะครับ
เหมือนรถที่บ้านเลย  555
ดูภาพแล้ว คิดถึงบ้าน
นับถอยหลังวันสงกรานต์ครับ คุณหนึ่ง

bob199

เอาแล้วไง..สองตัวไม่ได้ซื้อซื้อแต่..331..โอกาศหน้าค่อยว่ากันใหม่ซื้อพอได้ฟังนะ..ไม่ได้ติดนึบ ;) :-X

bob199

ขอรบกวนสอบถามอะไหล่กันชนหน้าแต่งรถมิสซูสตราด้าหรือของประเภทเชียงกงทีสกลฯมีแถวไหนมั่งครับสอบถามท่านผู้เจ้าถิ่นด้วยเด้อ

GTO-M4.Sk

อ้างจาก: bob199 เมื่อ เมษายน 01, 2011, 11:27:13 หลังเที่ยง
ขอรบกวนสอบถามอะไหล่กันชนหน้าแต่งรถมิสซูสตราด้าหรือของประเภทเชียงกงทีสกลฯมีแถวไหนมั่งครับสอบถามท่านผู้เจ้าถิ่นด้วยเด้อ

ลองไปแถวๆ ถนนเส้น หน้าค่ายศรีสกุลวงศ์ดูครับ

เพราะเห็นมีร้านทำสเกิร์ตแต่งอยู่แถวนั้น มีกันชนหน้าเดิมๆ หลายรุ่นเลยครับ

ส่วนเซียงกง ก็อยู่แถวนั้นแหล่ะครับ

แตกต่าง แต่ไม่แตกแยก !!

150yem

bob199

visitsak

Nawapon666

เรีบยร้อยแล้ว ครับผม

130 นวพล ไม่ได้ขนาด

ไม่รู้จะพูดยังไง จะเซ็ง ก็ไม่เชิง จะดีใจก็ไม่รู้
แรงม้าที่เครื่อง หรือ แรงม้าลงพื้นถนน

GTO-M4.Sk

อ้างจาก: Nawapon666 เมื่อ เมษายน 06, 2011, 08:42:12 ก่อนเที่ยง
เรีบยร้อยแล้ว ครับผม

130 นวพล ไม่ได้ขนาด

ไม่รู้จะพูดยังไง จะเซ็ง ก็ไม่เชิง จะดีใจก็ไม่รู้

รอดหน่ะดีแล้ว......... จะได้มีเวลาอยู่กับครอบครัว    555+

เดี๋ยวสงกรานต์สิได้เมือเฮือนหล่ะ ฉลองแหน่เด้อ

เสียด๋าย บ่ได้เอา GTO กลับไปนำ  บ่มีรถร่อนเลยบาดหนิ่

:P :P :P

Nawapon666

พี่ๆ คร้าบ วันไหนจัดมิตติ้งอีก ผมจะบวด วันเข้าพนนษรรษา นะ คร้าบผม
แรงม้าที่เครื่อง หรือ แรงม้าลงพื้นถนน

rikikoonk

087-6368568    เนติ สกลนคร

ธ.กรุงไทย  สาขาอากาศอำนวย  ออมทรัพย์  เลขที่ 444 0 171 524
บัญชี  เมตตา  คำทะเนตร

324  ม.7  ต.พอกน้อย  อ.พรรณานิคม  จ.สกลนคร  47220

visitsak

GTO-M4.Sk

อ้างจาก: Nawapon666 เมื่อ เมษายน 09, 2011, 11:31:30 หลังเที่ยง
พี่ๆ คร้าบ วันไหนจัดมิตติ้งอีก ผมจะบวด วันเข้าพนนษรรษา นะ คร้าบผม

ok.....รับทราบ

พร้อมเมา.!!

>:( >:( >:(

sooksun

สวัสดีครับ คุณหนึ่ง แล้วก็เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกท่าน
เย็นนี้จะออกเดินทางจาก กทม. ปลายทาง ก็ สกลนคร
เปลี่ยนแผนการเดินทางนิดหน่อย
ถ้ารถไม่ติดมาก น่าจะถึงแยกบ้านธาตุฯ ตอนเช้า หวังเอาไว้ครับ
คุณหนึ่ง ไม่นัด มิตติ้งช่วง 12-13-14 สงกรานต์ เหรอครับ
เผื่อ มีโอกาส ได้พบป่ะ

sooksun

สวัสดีครับคุณหนึ่ง แล้วก็พี่ๆน้องๆทุกท่าน
สกลนครในความคิดถึง  3 วันครับ
เปลี่ยนแปลงไปเยอะมากมาย เจริญขึ้นมากๆ
ดูๆทุกคนมีแต่คนร่ำรวย 

visitsak

ครับ...คุณสุขสันต์...สงกรานต์...ที่ผ่านมาต่างคนต่างก็กลับบ้าน...เลยไม่ได้นัดพบปะกันเลย...เอาไว้เป็นโอกาสหน้านะครับ...คุณ สุขสันต์เดินทางกลับที่ทำงานโดยสวัสดิภาพนะครับ...เดี๋ยวนี้...สกลนคร เจริญขึ้นมากนะครับ...คุณ สุขสันต์...

sooksun

:'(   กลับถึงกรุงเทพฯแล้วครับ คุณหนึ่ง  รถติดนิดหน่อยช่วงสีดา เข้า โคราช
เมษายน ปีหน้า สัญญากับเพื่อนๆ ที่บ้านแป้นว่าจะกลับไปอีกแน่นอน
เวลาก็มีน้อยเหลือเกินไปหาเพื่อนๆยังไม่ครบทุกคนเลย ต้องรีบกลับก่อน 
ขอบคุณมากนะครับสำหรับคำอวยพร

visitsak

ครับผม...คุณ สุขสันต์...เดินทางกลับถึง กทม. แล้ว...ก็ OK. ครับ...รถเข้า กทม. มากพอสมควร...ทุกสาระทิศ...มุ่ง...สู่...การประกอบอาชีพของตัวเอง...