Main Menu

สกลนคร...รายงานตัวครับผม...พี่ๆ น้องๆ ชาว 2T ทั้งหลาย

เริ่มโดย visitsak, กุมภาพันธ์ 26, 2010, 02:13:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bob199

หวัดดีครับ..2อาทิตย์ที่ผ่านมาผมมีโอกาศแวะวัดหลวงปู่ผ่านครั้งแรก..ได้ล็อกเก็ตมา 600 รุ่นอื่นราคาไม่ต้องพูดถึง..ผมได้แค่นี้ก็ดีใจแล้ว

bob199

น่าจะจัดทิบแข่งกับรถโบราณเนอะ..เห็นเยอะเหลือเกินแต่ผมก้อมีรถชาลีแต่งอยู่คันนึงเหมือนกันแต่ผมก็ไม่ได้ขี่ให้รบกวนหูชาวบ้านเขาหรอกอาศัยขี่ไปทำงานเพราะอยู่ไกล้บ้าน..แต่ที่สำคัญคันเล็กเก็บง่าย

visitsak

เดี๋ยวผ่านไปทางนาแก...จะแวะทักทายนะครับ...รถ KR SSE ของผม...ก็ออกที่ ร้านพังโคนรุ่งเรื่อง เหมือนกันนะครับ...

Tarzan

พรุ่งนี้ท่านไหนไป
งานหลวงปู่ผ่าน ทักทายด้วยเด้อ

:'( :'( :'(

อดีตราคาเงินผ่อนเป็นแสน         ปัจจุบัน มีค่ามีกี่พันเอ้อ !!!!!!
        โปรดฟัง อีกครั้ง โปรดช่วยกันอนุรักษ์ 2 จังหวะให้อยู่คู่กับสงคมไทยตลอดไป อิอิ

Nawapon666

แรงม้าที่เครื่อง หรือ แรงม้าลงพื้นถนน

Tarzan

อดีตราคาเงินผ่อนเป็นแสน         ปัจจุบัน มีค่ามีกี่พันเอ้อ !!!!!!
        โปรดฟัง อีกครั้ง โปรดช่วยกันอนุรักษ์ 2 จังหวะให้อยู่คู่กับสงคมไทยตลอดไป อิอิ

GTO-M4.Sk

อย่าว่าแต่สกลเลยเด้อ

อุบล ก่ะฮ้อนพอกั๋น  หุหุ

แตกต่าง แต่ไม่แตกแยก !!

visitsak

เป็นยังไงน้อ...คนอยู่ที่อุบลฯ...GTO...เป็นยังไงบ้างน้อ...

Tarzan

คนสกลเงียบจังเลย
สงสัยออกไปกรีดยางกันหมด

อัพๆๆๆๆๆ
ได้มื้อตุ้มโฮมยังน้อ
อยาก กินน้ำดอกคำฝอยแฮง

:'( :'( :'(

GTO-M4.Sk

อ้างจาก: visitsak เมื่อ กุมภาพันธ์ 23, 2011, 01:18:19 หลังเที่ยง
เป็นยังไงน้อ...คนอยู่ที่อุบลฯ...GTO...เป็นยังไงบ้างน้อ...

คนสบายดีครับ

แต่รถ เพิ่งลูกติดเมื่อ 2 วันก่อน เกือบกลิ้ง   >:( >:( >:(

อากาศที่อุบล กลางวันร้อนมาก แต่กลางคืนหนาวๆ เย็นๆ ลมพัดสบายดีครับ
:( :( :(

แตกต่าง แต่ไม่แตกแยก !!

visitsak

bob199

อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย..เบิ่งแหยงกันเด้อพี่น้อง

visitsak

รักษาสุขภาพด้วยนะครับ...พี่น้อง ชาว 2T ทั้งหลาย...

Nawapon666

รถพี่ หนึ่ง โชตัวแล้ว สุดยอด

วันก่อนก็มี พี่คนหนึ่งโทรมาถาม เรื่องแผ่นชาร์จ

เก่งก็นึกว่าเพื่อนโทรมา ก็พูดไปปกติ (โทรศัพมันเสียงไม่ค่อยได้ยิน เลยพังไม่ชัด) สักพักรู้สึกว่าไม่ใช้ ก็ต้องขอโทษด้วย ในบางคำพูดนะครับ
แรงม้าที่เครื่อง หรือ แรงม้าลงพื้นถนน

visitsak

เป็นช่าง...ประจำ KR...พี่...ชื่อ ช่างหน่อง...อยู่ บ้านแป้น อ. โพนนาแก้ว...ครับ...แกสงสัยเกี่ยวกับตัว " อิเล็กตริกไฟเออร์ " ของ NSR ธรรมดา กับ NSR ของน้องเก่งว่าใช้ตัวเดียวกันหรือเปล่า...แกถามพี่...พี่เลยให้เบอร์น้องเก่งไป...ให้แกโทรถามดู...

kpongh

สกลเงียบจัง...สมาชิกโซนสกลนครสบายดีกันทุกคนนะครับ  แถวผมอยู่ฝนตกทุกวันรถจอดไว้อย่างเดียวไม่ได้ใช้เลยสนกรานต์ค่อยเจอกันครับ

Nawapon666

JOLS125

สอบถามพี่น้องชาวสกลหน่อยครับ

พอดีจะเดินทางไปราชภัฎ สกล อ่ะครับ

นั่งรถไปลง บขส. แล้วผมต้องต่อรถอะไรไปครับ

ขอบคุนล่วงหน้าครับท่าน
[ ราชาส้มตำ [อุดรธานี] ]

kpongh

จะมาวันไหนครับ  แล้วมาจากที่ไหนครับ ( ถ้าเป็นรถสายกรุงเทพฯ - นครพนม ) หรือขอนแก่น-นครพนม ลงตรงสี่แยกไปแดงเลยครับ (หน้าราชภัฏพอดี)