Main Menu

สกลนคร...รายงานตัวครับผม...พี่ๆ น้องๆ ชาว 2T ทั้งหลาย

เริ่มโดย visitsak, กุมภาพันธ์ 26, 2010, 02:13:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

GTO-M4.Sk

อ้างจาก: kpongh เมื่อ มกราคม 16, 2011, 04:40:37 ก่อนเที่ยง
สกลคือเงียบแท้น้อ.....ไปไสเหมิด....เห็น ser คันหนึ่งในม.เกษรตร สีน้ำเงินใส่ล้อเงินหน้า-หลัง ว่าจะถามเอามาปั้นต่อแต่ไม่รู่เจ้าของ (กลับไปใหม่ก่อนจะไปหาเจ้าของรถ)

เอามาปั๊นต่อเลยคับพี่  หุหุ

ยุเต็มที่ ^^

ผมหล่ะอยากขี่เซอร์มากๆ   tzrr ด้วย
แต่บ้านรถเยอะแล้ว แม่ห้ามไว้ตลอด เลยอด

แต่ก่อนแม่ยังคิดจะขาย GTO ผมทิ้งเลยครับ
แม่ว่า รถอะไรรกบ้าน  เก่าก็เก่า  จอดทีน้ำมันหยดเต็มพื้น เหม็นไปทั่วบ้านหมด
:P :P :P

แตกต่าง แต่ไม่แตกแยก !!

DEDOR

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

visitsak

เป็นยังไงบ้าง...โซน สกลนคร...ช่วงนี้อากาศหนาวมากๆ เป็นห่วง พี่ๆ น้องๆ รักษาสุภาพด้วยนะครับ...คุณ พงษ์...อากาศทางชลบุรี...คงจะดีมากๆ นะครับ...

kpongh

ทางนี้ไม่ค่อยหนาวเหมือนบ้านเราครับกำลังพอดี กลางวันร้อนนิดหน่อย ( กลับมาถึงเช้าวันที่ 3 ทำงานได้ 3 วัน วันที่ 6 ก็ต้องกลับสกลกระทันหันครับ พึ่งกลับมาถึงเช้าวันที่ 13 นายก็สั่งให้เข้างานกลางคืน เลยอดไปงานที่บางทรายครับ ) 

Nawapon666

หนาวสุดยอด เมื่อวานก็ขึ้นไปเล่น ภูพาน หนาวมากๆ
แรงม้าที่เครื่อง หรือ แรงม้าลงพื้นถนน

Nawapon666

วันนี้ ข่าว3มิติ มาถ่ายทดสดอยู่ ผานางเมิน อุทยานแห่งชาติภูพาน

ก็จริงๆเลยนะ สกลปีนี้หนาวจริงๆ ไม่เคยเจอมาก่อน

แล้วภาคเหนือจะหนาวขนาดไหนเนี้ย
แรงม้าที่เครื่อง หรือ แรงม้าลงพื้นถนน

GTO-M4.Sk

เห็นข่าวแล้วอยากกลับบ้านไปเจออากาศเย็นๆ จัง

:( :( :(

visitsak

ภาวะโลกของเราเปลี่ยนไป...เราต้องต่อสู้กับธรรมชาติต่อนะครับ...น้องเก่ง...และเพื่อนสมาชิกทุกๆ...คน...

Nawapon666

โอ้ย !!! วันนี้เยียบ แมว เก่งกะว่าจะเทโค้งเล่นสะหน่อย

ตั้งท่าได้แล้ว  แมวมาจากไหนไม่รู้ วิ่งมาใส่ล้อหน้าเลย

"กึก กัก แม้ววว" หลบไม่ทัน เพราะว่าแมววิ่งมาเร็วมาก

แล้วเก่ง ก็กลับมาบ้าน เช็ครถดู สายไมล์ขาด ทั้งเส้น

ส่วนแมวนั้นเก่งไม่ได้ กลับไปดูเลย ไม่รู้จะเป็นอย่างไร

ไม่รู้ว่าเป็น โชคร้าย หรือ โชคดี กันแน่งานนี้

Tarzan

ZX ลูกชาย หล่าผมคันล่าสุด
ซนมาก เสื้อผ้า ขาดวิ่น-มอมแมม
ต้องเก็บลายละเอียด อีกโดน

กำลังขอเป็น เป็นZX สกลสมบูรณ์ที่ขนส่งจังหวัดครับ

อดีตราคาเงินผ่อนเป็นแสน         ปัจจุบัน มีค่ามีกี่พันเอ้อ !!!!!!
        โปรดฟัง อีกครั้ง โปรดช่วยกันอนุรักษ์ 2 จังหวะให้อยู่คู่กับสงคมไทยตลอดไป อิอิ

visitsak

ยินดีต้อนรับสู่...สกลนคร...นะครับ...เพื่อนสมาชิก...

visitsak

เหตุเกินที่ไหนครับ...น้องเก่ง...ขับรถระวังด้วยนะครับ...พี่เป็นห่วงอยู่...เพื่อนสมาชิก...ทั้งหลาย...

Nawapon666

วันนี้ กาชาด วันแรก มีใครไปบ้างยัง

ช่วงนี้ เก่ง เป็นอะไร ไม่รู้ บ้าชุดลายพาง U.S มาก

ว่าจะไปหาดู สักหน่อย พัน-พันห้า ก็ยอม เพราะมันชอบ 555+

GTO-M4.Sk

อ้างจาก: Nawapon666 เมื่อ มกราคม 28, 2011, 10:39:34 หลังเที่ยง
วันนี้ กาชาด วันแรก มีใครไปบ้างยัง

ช่วงนี้ เก่ง เป็นอะไร ไม่รู้ บ้าชุดลายพาง U.S มาก

ว่าจะไปหาดู สักหน่อย พัน-พันห้า ก็ยอม เพราะมันชอบ 555+

วันนี้เจอขายอยู่อุบล เสื้อทหาร ลายพรางสีขาว สวยมาก  800 

ว่าจะสอย

เดินกลับมาดูอีกรอบ บอกเสื้อขายไปแล้ว   แบบเซง

Nawapon666

อ้างจาก: GTO-M4.Sk เมื่อ มกราคม 28, 2011, 11:36:02 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Nawapon666 เมื่อ มกราคม 28, 2011, 10:39:34 หลังเที่ยง

วันนี้เจอขายอยู่อุบล เสื้อทหาร ลายพรางสีขาว สวยมาก  800 

ว่าจะสอย

เดินกลับมาดูอีกรอบ บอกเสื้อขายไปแล้ว   แบบเซง

วันนี้ไปถามราคา มีอยู่ 2 ร้าน

ร้านแรกมี 2 ตัวขายพันสาม

ร้านที่สองมีเป็นสิบ แต่ขายพันเจ็ด

รู้แบบนี้ ซื้อตั้งแต่งานธาตุเชิมชุมดีกว่า พันเดียว แต่มันเลยมาแล้วววววววววว

ที่อย่าได้เป็นรุ่น Jacket M65 Woodland มีใครพบแจ้งเบาะแสหน่อย  อิอิ

DEDOR

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

visitsak

Nawapon666

และแล้วก็ได้จนได้ เสื้อลายพราง M-65 แล้วก็เสื้อ fight MA-1

เสื้อ M-65 แฟนซื้อให้ อิอิ

ส่วนอันนี้ เกิดขึ้นเมื่อวานตอนเย็น

ไฟไหม้ ป่าข้างบ้าน ไม่รู้ใครไปวางเพลิง

visitsak

ระวังไฟ...มากๆ นะ น้องเก่ง...ลมมันแรง...ช่วยเตือนภัย

Tarzan

zx ผม กำลังแปลงร่าง

อีกหน่อย จะเห็น ZX เขียว วิ่ง แถว สว่าง-สกลฯ
ไฝ๋ได้ไปเที่ยวงาน กาชาดบ้างหนอ

ต้องแปลงตอนค่ำๆๆ

ของหายาก บางทีมีเงินใช่จะหาซื้อได้
บทจะได้ๆได้มาง่ายๆๆ

สกลนครละเบ๋อ

:'( :'( :'(

อดีตราคาเงินผ่อนเป็นแสน         ปัจจุบัน มีค่ามีกี่พันเอ้อ !!!!!!
        โปรดฟัง อีกครั้ง โปรดช่วยกันอนุรักษ์ 2 จังหวะให้อยู่คู่กับสงคมไทยตลอดไป อิอิ