Main Menu

สกลนคร...รายงานตัวครับผม...พี่ๆ น้องๆ ชาว 2T ทั้งหลาย

เริ่มโดย visitsak, กุมภาพันธ์ 26, 2010, 02:13:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kpongh

15 คงไม่ได้ครับเก่ง พี่ต้องเดินทางกลับตั้งแต่เช้าเลยครับกลัวรถติด ถ้า 13-14 ได้หรือเปล่าครับ

Nawapon666

แรงม้าที่เครื่อง หรือ แรงม้าลงพื้นถนน

visitsak

ได้เสมอครับ...คุณ พงษ์...ตกลงวัน...ให้ลงตัวก่อนนะครับ...

mong_ban

อ้างจาก: GTO-M4.Sk เมื่อ มกราคม 19, 2012, 09:41:00 หลังเที่ยง
วันนี้ ผมกับเจ้าเก่ง ไปเล๊าะร้านแยกอะไหล่มาครับ  :( :(

นำทีมโดย คุณหมออาทิตย์ครับ (tzm) และพี่เปรม (nsr rr) ครับ

พี่อาทิตย์กำลังแกะๆ ๆ...!!  8) 8)

แหม่... โช๊คหน้า kr คู่นี้ มันยอดมากเลยอ่า คุณว่าม๊าย...ซาร่า..~~  ;)

เจ้าเก่ง ก้มมองหาของเอาไปใส่รถ  :-*

โว๊ะ.... สุสานขนาดย่อมๆ  :P :P

สภาพน่าเอาไปปั้นมาก ของยังอยู่ครบ แต่กระจายอยู่ทั่วทั้งร้าน ถ้ามีเงิน บิวด์ได้แน่ๆ  >:( >:(

ล้อ(เล่น) 555+  >:( >:(

เอ่า แงะ แงะ แงะ..!!

สภาพยังดีๆอยู่เลย ไม่น่า .....   :P :P

พี่เปรมกับพี่หมอ กะลังแกะอะไหล่อย่างเมามันครับ  >:( >:(

ใช้เวลาเดินเล่นอยู่ในร้าน + แกะอะไหล่ กว่าจะกลับ ใช้เวลาร่วมไป 2 ชั่วโมง
เหนื่อยยิ่งกว่าเดินห้างใหญ่ๆอีกครับ
:-* :-*

แต่ละคนได้ของติดไม้ติดมือกลับไปให้รกบ้านครับ

เสียดาย.... ถ้าเอาเงินไปเยอะ ผมคงได้ยก GTO อีกคันมาทำอะไหล่แน่ๆ   8) 8)

อยู่ใสครับ นิ...

lloudo_naja

"Be it love Club"
By 2strokeclub.com
คน 2T ชื่อนี้ดีจริงๆ  
ทั้งเเรงวิ่งเร็วรอบได้ชอบจัย
ตบเกียร์2 น้องเกียร์3 ได้เมื่อไหร่ 
น้องบอกไม่เร็วเกินไปหายจัยไม่ทัน 

โดย ช่างโก้ นครชัย  "Be it love Club"

GTO-M4.Sk

แตกต่าง แต่ไม่แตกแยก !!

lloudo_naja

บ้าน ภิเหลอ เบ่าะเห้อแหน่ะ หล่ะได๊ ไปเบิ่งนำ ขอบคุณหลายเด้อ   :(
ตบเกียร์2 น้องเกียร์3 ได้เมื่อไหร่ 
น้องบอกไม่เร็วเกินไปหายจัยไม่ทัน 

โดย ช่างโก้ นครชัย  "Be it love Club"

lloudo_naja

GTO-M4.Sk

สงกรานต์นี้ ชาวสกลนครไปเที่ยวที่ไหนกันบ้างครับ

เงียบจังเลย

;) ;)

PUNGNOY

อยู่บ้าน คร้าบ เลี้ยงลูก พาลูกเล่นวันที่ 14 พอแล้ว

piak13

หยุดหลายวัน ไม่ได้แวะเข้ามาเลย

ขอให้ทุกท่านมีความสุขนะครับ เดินทางโดยสวัสดิภาพกันทั่วถ้วนหน้านะ

นเรศ คำพันธ์ โทร. 085-4514238
ธนาคารกรุงศรี หมายเลขบัญชี 421-1-22477-9 ออมทรัพย์
สาขามหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์(สกลนคร)

visitsak

ขอให้...เพื่อนๆ...พี่ๆ น้องๆ...2T...สกลฯ...จงมีความสุข...ในวัน...ขึ้นปีใหม่ไทยนะครับ...รวยๆ กัน...ถ้วนๆ หน้า...

Konrakroad

สวัสดีตอนเที่ยงชาวสกลทุกคนวันนี้มารับปริญญาหลานที่ราชภัฏสกลนคร

โทร 0815153375

นาย ฉลาด  พรมบุบผา 233 หมู่ 8 บ้านโนนฤาษี ต.กุดบง อ.โพนพิสัย จ.หนองคาย 43120

กรุงไทย สาขาโพนพิสัย  เลขบัญชี 980-4-70967-8

http://mx7.com/main/

visitsak

ขอแสดงความยินดี...กับ...บัณฑิตใหม่ด้วยนะครับ...

lloudo_naja

GTO-M4.Sk

หายไปนาน แวะมาอัพรูปให้ชมกันครับ

พอดีเพื่อนปลดทหาร เลยมานั่งก๊งกันนิดหน่อย แห่ะๆ

สมาชิกน้อยนิด แต่ติดลมก็หมดเป็นลัง  ;) ;)

เจ้าเปรี้ยวครับ คนที่ปลดทหาร

วันนี้พี่ดาบเล็กก็มาด้วย หลังจากเก็บตัวเงียบไปพักนึง  :( :(

คลิ๊กเจ้าเปรี้ยว  :o

รถคู่ใจคันใหม่ของพี่ดาบครับ เอาไว้จ่ายตลาด  :D :D

ทำท่อมาเนียนมาก...!!  >:(

วู๊ว~~~~~  >:(

เหมือนกำลังโดนเข้าสิง..!!  :-X

ได้ที่กันละครับ  >:(

เหว๋ย - -  :-*

จากนั้นก็แยกย้ายกันกลับบ้านครับ

สรุปวันแรก หมดเบียร์ไปทั้งสิ้น 15 ขวด กับการสังหารเพียง 4 คน
>:( >:( >:(

Nawapon666

แรงม้าที่เครื่อง หรือ แรงม้าลงพื้นถนน

piak13

ไม่เห็นพี่ดาบเล็กเสียนาน ไม่ทราบว่าพี่เค้า จะได้ปรับเลื่อนยศไปติด ร.ต.ต. กับเค้ารึเปล่าครับ ถ้าได้ .... จั่งซี่ มันต้องฉลองงงงงง

นเรศ คำพันธ์ โทร. 085-4514238
ธนาคารกรุงศรี หมายเลขบัญชี 421-1-22477-9 ออมทรัพย์
สาขามหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์(สกลนคร)

visitsak

GTO-M4.Sk

เมื่อวานไปเที่ยวงานบุญบั้งไฟที่พังโคนมา คนเยอะมากครับ เหนื่อยแต่สนุก ถ่ายภาพมาเยอะมาก
ตอนเย็นก็มิตติ้งกลุ่มด้วย

เข้าไปชมภาพได้ที่ เฟสบุ๊คกลุ่ม Sakon_Riders Club นะครับ
เพราะถ้าอัพรูปลงในนี้แล้วมันจะโหลดหน้าเว็บช้าครับ
https://www.facebook.com/groups/180060838723708/