Main Menu

สกลนคร...รายงานตัวครับผม...พี่ๆ น้องๆ ชาว 2T ทั้งหลาย

เริ่มโดย visitsak, กุมภาพันธ์ 26, 2010, 02:13:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

GTO-M4.Sk

วันนี้ มีการมีตติ้ง แบบฉุกละหุกครับ
ไม่คิดไม่ฝัน ว่าจะได้มาลงเอยแบบนี้
เลยไม่สามารถประกาศลงเว็บได้ทันเวลา

เสียดาย ภาพถ่ายน้อยไปนิด + กล้องไม่ชัดเช่นเคยครับ

เอาลงมาให้ชมกัน  ;) ;)

ผมมาถึง ก็ตั้งโต๊ะ หมดไป 3 ขวด กันแล้วครับ เร็วมั่กๆ   :P

คนผมยาวหัวหยองๆ สมาชิกใหม่ครับผม ชื่อตั้ง ขี่ cbr 150i สีขาวแดง อยู่ที่ ม.เกษตรครับ    ???

เจ้าเก่ง กับกล่องไฟ (ขี้อาย)  >:( >:(

คุยกันออกรสมาก ไม่จำเป็นว่าต้อง 2 จังหวะ ขอแค่สองล้อ ก็ไปด้วยกันได้ครับ

แหม่... เสื้อพี่แมนนี่ มันช่างสะท้อนแสงดีเหลือเกิ๊น...  ::)

ไม่เอาหน่ะตะเอง อายเค๊า ....  :-[

ถึงกับแทบซุกหน้ากันเลยทีเดียว  >:(

บ๊ะ... แสบต๋าแ่ถะน๊อ ไฟรถคันหนิ่ -*-

พี่อาทิตย์ กับรถครอบครัวครับ  :D

รถงามๆ ก่ะต้องคู่กับผู้สาวงามๆเด้อคับ หึหึ  8) 8)

จากนั้นก็แยกย้ายกันกลับ ที่เวลาประมาณ 4 ทุ่มครับครับ
กิน 037 ไปพอหอมปากหอมคอ สำหรับวันนี้ (1 โหลเอง)
>:( >:( >:(

เดี๋ยวอีกไม่เกิน 2 อาทิตย์ จะมีมิตติ้งใหญ่นะครับ
ไม่จำกัดว่าจะต้องเป็น 2 จังหวะนะครับ ขอแค่ ใจรักสองล้อ ก็มาเลยครับ

แตกต่าง แต่ไม่แตกแยก !!

Nawapon666

แรงม้าที่เครื่อง หรือ แรงม้าลงพื้นถนน

GTO-M4.Sk

PUNGNOY

นัดเลยโจ้ แต่ขอโซนในเมืองนะ พอดี พี่เป็นพ่อลูกอ่อน ต้องกลับเร็วหน่อย  พยายามประชาสัมพันธ์หลาย ๆ ทาง จะได้มีสมาชิกสองล้อ มาก ๆ ขึ้น
จะว่าไปแล้ว การนั่งกินแบบเมื่อคืน ก็ OK นะ ลูกทุ่ง ๆ ดี ประหยัดงบ ได้ดู(โชว์)รถ ด้วย แบบขางทางกลังดี

DEDOR

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

visitsak

แบบนี้...ถึงว่า...สุดยอด...2T สกลนคร...ครับ...พี่น้อง

mans

แบบประมาณว่า เสียงลอยมา แล้วนั่งทายว่ารถรุ่นอะไร ใช่ไหมครับพี่อาทิตย์

Konrakroad

อ้างจาก: DEDOR เมื่อ มกราคม 17, 2012, 01:05:39 หลังเที่ยง
มีโอกาสคงจะได้ไปร่วมแจมบ้าง  นะ

ตะวันตกดินแล้วเมียจะให้ออกจากบ้านอยู่หรือ เพราะเขามิ้ตติ้งกันหลังตะวันตกดินแล้วนา 555

โทร 0815153375

นาย ฉลาด  พรมบุบผา 233 หมู่ 8 บ้านโนนฤาษี ต.กุดบง อ.โพนพิสัย จ.หนองคาย 43120

กรุงไทย สาขาโพนพิสัย  เลขบัญชี 980-4-70967-8

http://mx7.com/main/

PUNGNOY

อ้างจาก: mans เมื่อ มกราคม 17, 2012, 02:59:36 หลังเที่ยง
แบบประมาณว่า เสียงลอยมา แล้วนั่งทายว่ารถรุ่นอะไร ใช่ไหมครับพี่อาทิตย์

ใช่แล้ว คราวหน้าก็เล่นทายยี่ห้อ/รุ่นรถ ที่วิ่งผ่าน กินเบียร์กัน  รอดูเด็กน้อยมันแว๊นกัน อิ อิ

PUNGNOY

อ้างจาก: Konrakroad เมื่อ มกราคม 17, 2012, 06:04:38 หลังเที่ยง
อ้างจาก: DEDOR เมื่อ มกราคม 17, 2012, 01:05:39 หลังเที่ยง
มีโอกาสคงจะได้ไปร่วมแจมบ้าง  นะ

ตะวันตกดินแล้วเมียจะให้ออกจากบ้านอยู่หรือ เพราะเขามิ้ตติ้งกันหลังตะวันตกดินแล้วนา 555
ก็อ้างงานเอาซิ กลับเข้าบ้านซัก 20.30 กำลังดี เพราะจะเริ่มตั้งแต่ 17.30 น.

PUNGNOY

อ้างจาก: visitsak เมื่อ มกราคม 17, 2012, 02:15:54 หลังเที่ยง
แบบนี้...ถึงว่า...สุดยอด...2T สกลนคร...ครับ...พี่น้อง
รอชม KR คันงามของท่านหนึ่งอยู่เด้อคร้าบ  เมื่อไหร่จะได้มามิตติ้งน้อ

visitsak

ครับผม...คุณ อาทิตย์...ต้องมีสักวัน...ต้องมีสักวัน...ได้จอกันแน่นอนครับผม...

DEDOR

อ้างจาก: PUNGNOY เมื่อ มกราคม 17, 2012, 09:18:36 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Konrakroad เมื่อ มกราคม 17, 2012, 06:04:38 หลังเที่ยง

ก็ทำงานด้วยกันนี่แหละครับ  แล้วจะไปอ้างงานที่ไหนได้อี๊ก  55555++  ประกบติดตลอด

ก็อ้างงานเอาซิ กลับเข้าบ้านซัก 20.30 กำลังดี เพราะจะเริ่มตั้งแต่ 17.30 น.

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

piak13

มีการซุ่มมีตติ้งด้วย ไม่มีการอะโหลโปข่าวเลยะ อิ อิ

นเรศ คำพันธ์ โทร. 085-4514238
ธนาคารกรุงศรี หมายเลขบัญชี 421-1-22477-9 ออมทรัพย์
สาขามหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์(สกลนคร)

GTO-M4.Sk

วันนี้ ผมกับเจ้าเก่ง ไปเล๊าะร้านแยกอะไหล่มาครับ  :( :(

นำทีมโดย คุณหมออาทิตย์ครับ (tzm) และพี่เปรม (nsr rr) ครับ

พี่อาทิตย์กำลังแกะๆ ๆ...!!  8) 8)

แหม่... โช๊คหน้า kr คู่นี้ มันยอดมากเลยอ่า คุณว่าม๊าย...ซาร่า..~~  ;)

เจ้าเก่ง ก้มมองหาของเอาไปใส่รถ  :-*

โว๊ะ.... สุสานขนาดย่อมๆ  :P :P

สภาพน่าเอาไปปั้นมาก ของยังอยู่ครบ แต่กระจายอยู่ทั่วทั้งร้าน ถ้ามีเงิน บิวด์ได้แน่ๆ  >:( >:(

ล้อ(เล่น) 555+  >:( >:(

เอ่า แงะ แงะ แงะ..!!

สภาพยังดีๆอยู่เลย ไม่น่า .....   :P :P

พี่เปรมกับพี่หมอ กะลังแกะอะไหล่อย่างเมามันครับ  >:( >:(

ใช้เวลาเดินเล่นอยู่ในร้าน + แกะอะไหล่ กว่าจะกลับ ใช้เวลาร่วมไป 2 ชั่วโมง
เหนื่อยยิ่งกว่าเดินห้างใหญ่ๆอีกครับ
:-* :-*

แต่ละคนได้ของติดไม้ติดมือกลับไปให้รกบ้านครับ

เสียดาย.... ถ้าเอาเงินไปเยอะ ผมคงได้ยก GTO อีกคันมาทำอะไหล่แน่ๆ   8) 8)

Nawapon666

แรงม้าที่เครื่อง หรือ แรงม้าลงพื้นถนน

DEDOR

GTO-M4.Sk

PUNGNOY

TZM คันสีฟ้าที่ผมกำลังแกะ โครงมีเล่มพร้อมโอนเลยนะหนะ พอดีเขาเอาให้ดู เจ้าของเซ็นเอกสารมาเลย สภาพโครงดีมากเลย

Nawapon666