Main Menu

สกลนคร...รายงานตัวครับผม...พี่ๆ น้องๆ ชาว 2T ทั้งหลาย

เริ่มโดย visitsak, กุมภาพันธ์ 26, 2010, 02:13:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

GTO-M4.Sk

อ้างจาก: Nawapon666 เมื่อ พฤศจิกายน 21, 2011, 08:53:34 ก่อนเที่ยง
ช่วงนี้ เอ็นโปร เยอะมากใน สกล มีแต่คันที่สีใหม่ๆทั้งนั้น
ขนาดตำรวจ ก็ยังเล่น เอ็นโปร เลย
ว่าแต่โจ้ ไม่ช่วน ฝรั่งที่ขับ ทีเซดอาร์ มามิตติ้งนำ บ่

คงบ่ได้ชวนด่อก....

จั๊กสิไล่แนวได๋  เห็นวาล์วเปิดตลอด

:-* :-* :-*

แตกต่าง แต่ไม่แตกแยก !!

piak13

อ้างจาก: GTO-M4.Sk เมื่อ พฤศจิกายน 18, 2011, 12:40:35 หลังเที่ยง
อ้างจาก: piak13 เมื่อ พฤศจิกายน 18, 2011, 11:34:26 ก่อนเที่ยง
คุณGTO-M4.Sk มาใช่ไหมครับ โคโยเตี้ย เอ๊ย โคโยตี้ อยู่ที่ไหน ทำไมผมไม่เห็นเลย คุณ GTO-M4.Sk เห็นแล้วก็ไม่บอกเลย อิ อิ

มาครับผม แห่ะๆ....

เป็นซุ้มของคณะบัญชีครับ  คนมุงดูเยอะมากๆ แบบว่าปาบอลให้กระป๋องตกหมด แล้วจะมีโคโยตี้ออกมาเต้นให้ดูครับ เค๊าบอกว่ามีทุกปีนะ  8)
ช่วงหัวค่ำเต้นกันแรง + ชุดวาบหวิวมาก พอตกดึกมันหนาว กลายเป็นกางเกงขายาว คนดูเซงเลยครับ
>:( >:( >:(

อ้อ... ผมชื่อโจ้นะครับ

ยินดีที่ได้รู้จักครับผม
??? ??? ???

ยินดีที่ได้รู้จักครับ คุณโจ้ ผมชื่อเปี๊ยกครับ ทำงานในม.เกษตรฯ ครับ  ผ่านมาแถวๆนี้ก็แวะทักทายได้ครับ

นเรศ คำพันธ์ โทร. 085-4514238
ธนาคารกรุงศรี หมายเลขบัญชี 421-1-22477-9 ออมทรัพย์
สาขามหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์(สกลนคร)

Nawapon666

แรงม้าที่เครื่อง หรือ แรงม้าลงพื้นถนน

aoaaued

สวัสดีครับ พี่ๆน้องๆชาวสกลนคร ผมอยู่อยุธยาครับ อยากมีเพื่อนคนสกลมากๆครับ ก็ไปเยี่ยมสกลฯเดือนละ2เที่ยวแหละ ก็เข้าปีที่4แล้วนะ ส่วนมากก็จะใช้รถส่วนตัวเดินทางไม่ค่อยชอบนั่งรถโดยสารซักเท่าไรเพราะเบื่อการรอ ก็แล้วแต่โอกาสนะ มอฯไซด์บ้าง รถเก๋งบ้าง 4WD บ้าง แต่ชอบมอฯไซด์ที่สุด ชอบตอนวิ่งบนภูพานนั่นแหละซิ่งโค้งมันสุดๆ ยิ่งขี่ตอนตีสอง-ตีสาม มันอย่าบอกใครเชียว นานๆจะมีรถสวนซักคัน ชาว 2T สกลนครจัดมีตติ่งเมื่อไรแจ้งข่าวกันบ้างนะจะได้รู้จักกัน  08 0013 8800 ครับ

Nawapon666

อ้างจาก: aoaaued เมื่อ พฤศจิกายน 24, 2011, 02:22:49 หลังเที่ยง
สวัสดีครับ พี่ๆน้องๆชาวสกลนคร ผมอยู่อยุธยาครับ อยากมีเพื่อนคนสกลมากๆครับ ก็ไปเยี่ยมสกลฯเดือนละ2เที่ยวแหละ ก็เข้าปีที่4แล้วนะ ส่วนมากก็จะใช้รถส่วนตัวเดินทางไม่ค่อยชอบนั่งรถโดยสารซักเท่าไรเพราะเบื่อการรอ ก็แล้วแต่โอกาสนะ มอฯไซด์บ้าง รถเก๋งบ้าง 4WD บ้าง แต่ชอบมอฯไซด์ที่สุด ชอบตอนวิ่งบนภูพานนั่นแหละซิ่งโค้งมันสุดๆ ยิ่งขี่ตอนตีสอง-ตีสาม มันอย่าบอกใครเชียว นานๆจะมีรถสวนซักคัน ชาว 2T สกลนครจัดมีตติ่งเมื่อไรแจ้งข่าวกันบ้างนะจะได้รู้จักกัน  08 0013 8800 ครับ

ยินดีได้รู้จัก ครับ ผม เก่ง

ช่วงนี้ไม่ค่อยได้มิตติ้งเท่าไร เพราะแกนนำเราไปรับใช้ชาติ 555+
แรงม้าที่เครื่อง หรือ แรงม้าลงพื้นถนน

GTO-M4.Sk

มาเชียร์ให้สกลนครมีมิตติ้งด้วยครับ

น้องใหม่อย่างผมจะได้รู้จักคนอื่นบ้างแหน่ะ

;) ;) ;)

GTO-M4.Sk

เมื่อวาน ได้แวะเข้าไปเล่นที่บ้านเก่งครับ  :'( :'(
ถือเป็นการมิตติ้งย่อยๆ เลย (2 คน)  >:( >:(
สนทนากันหลายเรื่อง ตั้งแต่สากเบือ ยันเรือรบ

มีภาพขี้เมามาฝากเล็กน้อย
;) ;)

ีแค่สองคนก็สู้ เอ๊า..!! หิวยังงี้ กินช้างได้ทั้งตัว (ทั้งลัง)  :-* :-*

ตอนหัวค่ำ ทำเบียร์ใส่ทาวเวอร์ครับ ได้บรรยากาศ ถ้ามีเด็กเชียร์เบียร์ด้วยหนิ่ จะดีมาก  >:( >:( (โปรดอ่านที่เสื้อด้วย)

ตกดึก ทำเบียร์วุ้นกินครับ หนาวขนาดนี้ยังจะกินเบียร์วุ้นอีก  :P :P  (ทำไมไอ้นี่ต้องเข้ากล้องตลอดเลยเนี่ย)  ::) ::)

ชัดๆ กับเบียร์วุ้น  :D :D

เจ้าเก่ง กับกล่องครับ (กล่องไม่ตัดด้วย น่าอิจฉา)  :-\ :-\

กินกัน 2 คน  ;) ;)

สรุป ........... กล้องผมมีแต่รูปเจ้าเก่งครับ  ถ่ายจนแบตหมด ไม่มีรูปผมซักรูปเลย  :) :)

หากจะมีมิตติ้งใหญ่ เดี๋ยวจะแจ้งกันให้ทราบล่วงหน้านะครับ  ??? ??? ???

:'( :'( :'(

Nawapon666

555+ ช่วงนี้เริ่มมิตติ้งบ่อยแล้ว เพราะโจ้อยู่

ถ้ามิตติ้งอีกยังไง จะแจ้งให้ทราบ ครับผม

piak13

น่าน...สองคนนี้ เล่นชนช้างกันซะแล้ว

หันหน้าเข้าหากัน เพื่อสร้างสรรค์สังคม..ใคร ฮิ้ว..

ธนาคารกรุงศรี หมายเลขบัญชี 421-1-22477-9 ออมทรัพย์
สาขามหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์(สกลนคร)

DEDOR

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

ento

รายงานตัวด้วยครับ ผมวรมัน วงศ์อารยธรรม (เสก) อยู่บ้านนาคำ
ใช้ KR 150 SSR

Nawapon666

อ้างจาก: ento เมื่อ พฤศจิกายน 29, 2011, 08:49:53 หลังเที่ยง
รายงานตัวด้วยครับ ผมวรมัน วงศ์อารยธรรม (เสก) อยู่บ้านนาคำ

ว้าวๆๆๆๆ คันนี้ลายนี้ เห็นขับผ่านบ่อยมาก แถวหน้าค่าย

วันก่อนเห็นจอดอยู่แถว 3BB ไม่รู่ว่าเป็นคันเดียวกันหรือ ปาวครับผม

ento

น่าจะคนละคันนะครับ ผมก็เห็นแว๊บๆเหมือนกัน ยินดีที่ได้รู้จักครับ :D

GTO-M4.Sk

อ้างจาก: ento เมื่อ พฤศจิกายน 29, 2011, 08:49:53 หลังเที่ยง

รถสวยมากเลยครับ...

เอี่ยมเลย

ผมชื่อโจ้ ยินดีที่ได้รู้จักคร๊าบ....

:( :( :(

ento

อ้างจาก: GTO-M4.Sk เมื่อ พฤศจิกายน 30, 2011, 11:55:02 ก่อนเที่ยง

รถสวยมากเลยครับ...

เอี่ยมเลย

ผมชื่อโจ้ ยินดีที่ได้รู้จักคร๊าบ....

:( :( :(
เช่นกันครับ

piak13

ssr คันนี้ เจาะเวลากลับไปซื้อมาเหรอครับ ใหม่มากเลย

ผมชื่อเปี๊ยกครับ อยู่ม.เกษตรฯ ยินดีที่ได้รู้จักครับ

ento

อ้างจาก: piak13 เมื่อ พฤศจิกายน 30, 2011, 12:27:57 หลังเที่ยง
ssr คันนี้ เจาะเวลากลับไปซื้อมาเหรอครับ ใหม่มากเลย

ผมชื่อเปี๊ยกครับ อยู่ม.เกษตรฯ ยินดีที่ได้รู้จักครับ
ยินดีที่ได้รู้จักครับ มันค้างอยู่อึ้งกุ่ยเฮงครับ...ฮ่าๆ

Konrakroad

อ้างจาก: ento เมื่อ พฤศจิกายน 30, 2011, 12:34:58 หลังเที่ยง
อ้างจาก: piak13 เมื่อ พฤศจิกายน 30, 2011, 12:27:57 หลังเที่ยง

ยินดีที่ได้รู้จักครับ มันค้างอยู่อึ้งกุ่ยเฮงครับ...ฮ่าๆ

ไม่มี  SE ค้างบ้างหรือครับ 55555++++ (ฝัน)

โทร 0815153375

นาย ฉลาด  พรมบุบผา 233 หมู่ 8 บ้านโนนฤาษี ต.กุดบง อ.โพนพิสัย จ.หนองคาย 43120

กรุงไทย สาขาโพนพิสัย  เลขบัญชี 980-4-70967-8

http://mx7.com/main/

visitsak

PUNGNOY

หนาว แล้ว มา มา มิตติ้งกันหน่อย จะได้เห็นหน้าเห็นตากัน คร้าบ