Main Menu

สกลนคร...รายงานตัวครับผม...พี่ๆ น้องๆ ชาว 2T ทั้งหลาย

เริ่มโดย visitsak, กุมภาพันธ์ 26, 2010, 02:13:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nawapon666

ออกทริปบ่อยอยู่ ครับ

ออกทริปไป ตกปลา อิอิ

ช่วงนี้ เก่ง บ้าตกปลา เลยไม่ค่อยได้เข้าเวปเท่าไร
แรงม้าที่เครื่อง หรือ แรงม้าลงพื้นถนน

piak13

ไปตกแถวไหนเหรอครับ คุณเก่ง  น่าสนุกดีนะครับ ฝึกความใจเย็น มีสมาธิ   ไม่มีรูปออกทริป ก้เอารูปตกปลามาลงก็ได้นี่ครับ  เผื่อได้เพื่อนคอเดียวกันเพิ่มอีก

นเรศ คำพันธ์ โทร. 085-4514238
ธนาคารกรุงศรี หมายเลขบัญชี 421-1-22477-9 ออมทรัพย์
สาขามหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์(สกลนคร)

visitsak

เห็นใจครับ...พี่น้องที่เดือดร้อน...ภัยน้ำท่วม...เป็นกำลังใจให้ครับ...

sooksun

อ้างจาก: visitsak เมื่อ พฤศจิกายน 04, 2011, 03:10:38 หลังเที่ยง
เห็นใจครับ...พี่น้องที่เดือดร้อน...ภัยน้ำท่วม...เป็นกำลังใจให้ครับ...

ถ้าตกระกำลำบาก หนีน้ำท่วม คงต้องกลับไปขอข้าวแม่ยาย ที่สกลนครกิน
ดูปริมาณน้ำที่ลงมา กรุงเทพฯ น่าจะเป็นเดือน  กลุ้มใจครับ  แต่ก็สู้ๆๆ

visitsak

เป็นกำลังใจให้ครับ...คุณ สุขสันต์...ฟ้าหลังฝนคงจะสดใสกว่าเดิมนะครับ...สู้ สู้...

visitsak

ขอบคุณมากๆ ครับ...คุณ เปี๊ยก...ยังเป็นห่วงกันอยู่...คุณ เปี๊ยก...ก็เช่นกันนะครับ...ดูแลสุขภาพด้วย...ช่วงนี้อากาศมันเปลี่ยนแปลง...

sooksun

อ้างจาก: visitsak เมื่อ พฤศจิกายน 07, 2011, 04:09:24 หลังเที่ยง
เป็นกำลังใจให้ครับ...คุณ สุขสันต์...ฟ้าหลังฝนคงจะสดใสกว่าเดิมนะครับ...สู้ สู้...
อ้างจาก: visitsak เมื่อ พฤศจิกายน 07, 2011, 04:09:24 หลังเที่ยง

ขอบคุณมากครับ  คุณหนึ่ง ตอนนี้กลับมาถึงสกลฯแล้วครับ  ช่วงนี้ ได้อยู่บ้านนานหน่อยครับ
จนกว่าน้ำจะลด ถ้ามีโอกาสคงได้พบเจอกัน ครับ

piak13

ขอต้อนรับคุณ sooksun กลับบ้านครับ

เอ้า..คุณเก่ง หาเรื่องมีตติ้งหน่อยเร้ววววว ต้อนรับผู้ที่ไปทำงานต่างถิ่นกลับสู่บ้าน จะได้รู้จักหน้าค่าตากันหน่อย จัดหนักเลยคุณเก่ง อิ อิ

ธนาคารกรุงศรี หมายเลขบัญชี 421-1-22477-9 ออมทรัพย์
สาขามหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์(สกลนคร)

visitsak

piak13

เมื่อคืน คงจะสนุกกันไปพอสมควรกับการลอยกระทงนะครับ สำหรับงานลอยพระประทีปพระราชทานของจ.สกลนคร  กว่าผมจะฝ่าการจราจรที่เป็นจราจลไปถึงสะพังทองได้ กว่าที่จะหาที่จอดรถได้ โอ้โห ..ว่าจะเลี้ยวรถกลับซะแล้ว จะกลับก็กลับไม่ได้อีก ก็เลยต้องเดินหน้ากันต่อไป นี่ถ้าบ้านใกล้นะ จะขี่มอไซค์มาดีกว่า หาที่จอดก็ง่าย
ก่อนไปลอยกระทงผมแวะที่สนามมิ่งเมือง ที่นั่นมีงานเกี่ยวกับรถ กับบ้านนี่แหละ แวะไปเดินดูอยู่สักพัก ดูรถรุ่นใหม่สองยี่ห้อ น่าสนใจที่จะเป็นหนี้ดี แต่เสียอย่างเดียว เซลส์ก็บอกไม่ได้ว่าจะได้รับรถวันไหนกันแน่ น่าจะมีมอไซค์ด้วยนะ ท่าจะดีกว่านี้มาก

ไม่รู้ท่านสมากชิก ท่านใด ไปลอยกระทงที่ไหนกันบ้างครับ ก็ขอให้ลอยไปตามกระทงนะครับ สำหรับความทุกข์ความโศก เรื่องไม่ดีต่างๆ ขอให้ลอยไป ลอยไป

เอ้า... ขอประชามสัมพันธ์เชิญชวนหน่อยนะครับ วันที่15 พ.ย.นี้ ขอเชิญเที่ยวงานลอยกระทงของมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ วิทยาเขตเฉลิมพระเกียรติจังหวัดสกลนคร ในงานจะมีขบวนแห่กระทง การประกวดนางนพมาศ การออกร้านจำหน่ายสินค้า และการละเล่นต่างๆมากมาย และน้ององค์การนิสิตแจ้งมาว่า รายได้จากการเก็บค่าเช่าพื้นที่จำหน่ายสินค้า จะนำไปช่วยเหลือ ผู้ประสบภัยน้ำท่วม  ก็ชอเชิญสมาชิกทุกท่านนะครับ ถ้าสะดวก ก็แวะมาเที่ยวกันได้ครับ อาจจะล่าช้าไปหน่อย  เพราะน้องๆนิสิตเค้าจะเปิดเทอมวันที่ 14 พ.ย. เค้าก็เลยจัด วันที่ 15  ที่จะถึงนี้  ขอเชิญนะครับ ...

visitsak

ขอบคุณมากๆ ครับ...คุณ เปี๊ยก...สำหรับข่าวสาร...เมื่่อคืนนี้...ผมก็พาแฟนไปลอยกระทงที่สระพังทองเหมือนกันครับ...แต่ งานรถและบ้าน ยังไม่ได้ไปครับ...คิดว่าตอนเย็นน่าจะไป...

piak13

ขอประชาสัมพันธ์เชิญชวนหน่อยนะครับ วันนี้ 15 พ.ย.นี้ ขอเชิญเที่ยวงานลอยกระทงของมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ วิทยาเขตเฉลิมพระเกียรติจังหวัดสกลนคร ในงานจะมีขบวนแห่กระทง การประกวดนางนพมาศ การออกร้านจำหน่ายสินค้า และการละเล่นต่างๆมากมาย และน้องๆองค์การนิสิตแจ้งมาว่า รายได้จากการเก็บค่าเช่าพื้นที่จำหน่ายสินค้า จะนำไปช่วยเหลือ ผู้ประสบภัยน้ำท่วม  ก็ชอเชิญสมาชิก 2 strokeclub ที่อยู่ในสกลนคร ทุกท่านนะครับ ถ้าสะดวก ก็แวะมาเที่ยวกันได้ครับ อาจจะล่าช้าไปหน่อย  เพราะน้องๆนิสิตเค้าเพิ่งจะเปิดเทอมวันที่ 14 พ.ย. นี่เอง เค้าก็เลยจัด วันที่ 15  พ.ย.นี้  ขอเชิญนะครับ ...

Nawapon666

อ้างจาก: piak13 เมื่อ พฤศจิกายน 15, 2011, 12:10:20 หลังเที่ยง
ขอประชาสัมพันธ์เชิญชวนหน่อยนะครับ วันนี้ 15 พ.ย.นี้ ขอเชิญเที่ยวงานลอยกระทงของมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ วิทยาเขตเฉลิมพระเกียรติจังหวัดสกลนคร ในงานจะมีขบวนแห่กระทง การประกวดนางนพมาศ การออกร้านจำหน่ายสินค้า และการละเล่นต่างๆมากมาย และน้องๆองค์การนิสิตแจ้งมาว่า รายได้จากการเก็บค่าเช่าพื้นที่จำหน่ายสินค้า จะนำไปช่วยเหลือ ผู้ประสบภัยน้ำท่วม  ก็ชอเชิญสมาชิก 2 strokeclub ที่อยู่ในสกลนคร ทุกท่านนะครับ ถ้าสะดวก ก็แวะมาเที่ยวกันได้ครับ อาจจะล่าช้าไปหน่อย  เพราะน้องๆนิสิตเค้าเพิ่งจะเปิดเทอมวันที่ 14 พ.ย. นี่เอง เค้าก็เลยจัด วันที่ 15  พ.ย.นี้  ขอเชิญนะครับ ...

ว่าอยู่ ทำไมเพื่อนผมถึงได้ไป ม.เกษตร

แถมไม่บอกสักคำเลยว่ามีงานอยู่นั้น บอกแต่ว่าไปหาแฟน 555+

เก่ง ก็พึ่งเข้ามาดู พาดเลย อิอิ
แรงม้าที่เครื่อง หรือ แรงม้าลงพื้นถนน

GTO-M4.Sk

อ้างจาก: Nawapon666 เมื่อ พฤศจิกายน 16, 2011, 10:25:48 หลังเที่ยง
อ้างจาก: piak13 เมื่อ พฤศจิกายน 15, 2011, 12:10:20 หลังเที่ยง
ว่าอยู่ ทำไมเพื่อนผมถึงได้ไป ม.เกษตร
แถมไม่บอกสักคำเลยว่ามีงานอยู่นั้น บอกแต่ว่าไปหาแฟน 555+
เก่ง ก็พึ่งเข้ามาดู พาดเลย อิอิ

บ๊ะ.... พลาดแล้ว ๆ ๆ เก่ง

มีโคโยตี้ให้ดูด้วย 555+

สาวๆ แหล่มๆ เยอะโคตรๆ

หันดูจนปวดคอ แม๊ะ

:-[ :-[

แตกต่าง แต่ไม่แตกแยก !!

visitsak

piak13

คุณGTO-M4.Sk มาใช่ไหมครับ โคโยเตี้ย เอ๊ย โคโยตี้ อยู่ที่ไหน ทำไมผมไม่เห็นเลย คุณ GTO-M4.Sk เห็นแล้วก็ไม่บอกเลย อิ อิ

คุณเก่ง พลาดไปแล้วหละ มัวแต่ไปตกปลา อิ อิ
ผ่านไปผ่านมาแถวหน้าอู่ ก็ไม่เห็น Pro arm จอดที่หน้าอู่ สงสัยไปตกปลา ใช่ไหมครับ รึว่าไปตกน้องปลา อิ อิ

GTO-M4.Sk

อ้างจาก: piak13 เมื่อ พฤศจิกายน 18, 2011, 11:34:26 ก่อนเที่ยง
คุณGTO-M4.Sk มาใช่ไหมครับ โคโยเตี้ย เอ๊ย โคโยตี้ อยู่ที่ไหน ทำไมผมไม่เห็นเลย คุณ GTO-M4.Sk เห็นแล้วก็ไม่บอกเลย อิ อิ

มาครับผม แห่ะๆ....

เป็นซุ้มของคณะบัญชีครับ  คนมุงดูเยอะมากๆ แบบว่าปาบอลให้กระป๋องตกหมด แล้วจะมีโคโยตี้ออกมาเต้นให้ดูครับ เค๊าบอกว่ามีทุกปีนะ  8)
ช่วงหัวค่ำเต้นกันแรง + ชุดวาบหวิวมาก พอตกดึกมันหนาว กลายเป็นกางเกงขายาว คนดูเซงเลยครับ
>:( >:( >:(

อ้อ... ผมชื่อโจ้นะครับ

ยินดีที่ได้รู้จักครับผม
??? ??? ???

Nawapon666

GTO-M4.Sk

อ้างจาก: Nawapon666 เมื่อ พฤศจิกายน 18, 2011, 06:00:31 หลังเที่ยง
ว้าวๆๆๆๆๆ
อยากมิตติ้ง

เด๋วทำงานเก็บเงินอีกก่อน....ซัก 2-3 ปี

ไว้มีเงินหลายๆ จั่งนัดมิตติ้งกันเน๊าะ 555+

Nawapon666

ช่วงนี้ เอ็นโปร เยอะมากใน สกล มีแต่คันที่สีใหม่ๆทั้งนั้น

ขนาดตำรวจ ก็ยังเล่น เอ็นโปร เลย

ว่าแต่โจ้ ไม่ช่วน ฝรั่งที่ขับ ทีเซดอาร์ มามิตติ้งนำ บ่