Main Menu

กระทู้สุมหัวชาว 2ล้อหวานเย็น ปากน้ำ-ลาดกระบัง-บางนา-อ่อนนุช-เเละทั่วไทย คร้าบ.!!

เริ่มโดย bangpoo 88, กุมภาพันธ์ 19, 2010, 06:01:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

not

อ้างจาก: sanrak1 เมื่อ กรกฎาคม 29, 2011, 05:38:53 หลังเที่ยง
ลูกสวยช่วยกินครับ..55

จะกินกันเลยหรอลุง เหอๆ

กิ้งก่า หรือ จิ้งเหลนก็ไม่รู้ครับพี่หน่อง บางทีชอบทำหน้าเหมือนจิ้งเหลนอ่ะ 555+

น่ารักออก น้องบาส หน้าตามันกวนทีนดี อิอิ

กำ...ลุงตั้ม กะ ลุงชัยจะกินกิ้งก่าซะละ

ว่าไปนั่นลุงดูน อย่างน้อยผมก็ยังคลำก่อนนะว่ามีห่างรึเปล่า เหอๆ

ขอบคุรครับพี่อิง ว่าจะไปปล่อยละครับ สงสารจิ้งหรีด ผมไม่อยากบาปกว่านี้ แงๆ

เป็นเพราะไม่อยากอยู่ด้วยกัน หรือฉันมันไม่มีวาสนา

ดุน NSR

ผมก็อยากเลี้ยงเหมือนกัน ไม่รุ้ตัวเดียวกันหรือเปล่านะ แต่มันมีหนาม ชอบลูกตามันมองได้รอบทิศ เดินช้าๆ มันกินผักกาด ไม่เห่า อึไม่เหม็น เลี้ยงง่าย  สำหรับบ้านเล็กๆ หรือห้องเช่าอย่างผม ผมเคยเลี้ยงลูกเจี๊ยบ2ตัว ซื้อมาที่ตลาด อายุไม่เกินอาทิตย์ ปล่อยให้มันเดินในห้อง แม่เจ้า ถ้าไม่เฝ้ามันนะ ร้องทั้งคืน เสียงดังมาก จิ๊บๆ จิ๊บๆ ทั้งคืน อึเหม็นอีก  ก็เลยเปลี่ยน มาเลี้ยงกระต่าย ตัวเล็กๆ ตอนแรกเลี้ยงตัวเดียว ไม่เห่า ไม่หอน อึไม่เหม็น พอซักพักกลัวมันเหงา เลยซื้อมาอีกตัวเป็นเพื่อนกัน และแล้ว มันก็สุมหัวกัน กัดทุกอย่างที่กัดได้ นิ้วโป้งมันยังกัดเลย พอๆกับหนูเลย สุดท้าย เอาไปให้คนที่อยากได้ แล้วก็พูดกับตัวเองว่า อืม...  กูเลี้ยงตัวเองดีก่า 

bangpoo 88

อ้างจาก: dodamde เมื่อ กรกฎาคม 29, 2011, 11:25:07 หลังเที่ยง
ผมก็อยากเลี้ยงเหมือนกัน ไม่รุ้ตัวเดียวกันหรือเปล่านะ แต่มันมีหนาม ชอบลูกตามันมองได้รอบทิศ เดินช้าๆ มันกินผักกาด ไม่เห่า อึไม่เหม็น เลี้ยงง่าย  สำหรับบ้านเล็กๆ หรือห้องเช่าอย่างผม ผมเคยเลี้ยงลูกเจี๊ยบ2ตัว ซื้อมาที่ตลาด อายุไม่เกินอาทิตย์ ปล่อยให้มันเดินในห้อง แม่เจ้า ถ้าไม่เฝ้ามันนะ ร้องทั้งคืน เสียงดังมาก จิ๊บๆ จิ๊บๆ ทั้งคืน อึเหม็นอีก  ก็เลยเปลี่ยน มาเลี้ยงกระต่าย ตัวเล็กๆ ตอนแรกเลี้ยงตัวเดียว ไม่เห่า ไม่หอน อึไม่เหม็น พอซักพักกลัวมันเหงา เลยซื้อมาอีกตัวเป็นเพื่อนกัน และแล้ว มันก็สุมหัวกัน กัดทุกอย่างที่กัดได้ นิ้วโป้งมันยังกัดเลย พอๆกับหนูเลย สุดท้าย เอาไปให้คนที่อยากได้ แล้วก็พูดกับตัวเองว่า อืม...  กูเลี้ยงตัวเองดีก่า 
555...ประสพการณ์ ในการเลี้ยงเยอะ...ลองเปลี่ยมาเลี้ยง อิหนู บ้างดิ..อิอิ..สนุกน๊า...

**จุดหมายปลายทาง...ที่ต้องค้นหาต่อไป  **

....เก๋งไม่มีขับ....โทรศัพท์ก็เสีย....ข้อดีไม่มีเมีย..ข้อเสียไม่มีตังค์..

not

555+

ครับ คาเมเลี่ยน เวลล์ ครับ
แอบมันข้างหลัง ยังเหลือกตามามองเราได้ ตา 2 ข้างไม่ประสานกัน มันมองได้ไงก็ม่ายรุ แจ่มจิง
เดินช้ากินช้า อึเหมือนจิ้งจก 5นิ้ว แยก 2กลีบเดินจั๊กจี๊ เลี้ยงยากต้องเอาใจใส่เยอะ ตายง่าย
กินแมลง หนอน นู๋แดง ไม่ฝักไม่กิน เวงตรงนี้หละ ไม่อยากบาปเลยเรา

ว่าแล้วหนีไปนอนดีกว่า อิอิ ฟิ้ว....

เป็นเพราะไม่อยากอยู่ด้วยกัน หรือฉันมันไม่มีวาสนา

ผมคือใคร...?

not

ผมคือใคร...?

ฮ่วยสู...แล้วไม่ขี่ 2 จังหวะแล้วหรา เราอุตส่ากลับมาเล่นแอลเอสเป็นเพื่อน กลับหนีไปเล่น 4 จังหวะ กำ...

not

ดุน NSR

not

inging

ดุน NSR

not

ดุน NSR

ไจ้ ณ.โซนรั่ว

ทีมงานพลังธรรมชาติ

tum740

รัก[color=#44ff

bangpoo 88

หวัดดี ตอนเช้าๆ ของวันอาทิตย์ ที่ 31 ก.ค. พรุ่งนี้หวยออก..จะรวยเเว้ว..ววววว

**จุดหมายปลายทาง...ที่ต้องค้นหาต่อไป  **

....เก๋งไม่มีขับ....โทรศัพท์ก็เสีย....ข้อดีไม่มีเมีย..ข้อเสียไม่มีตังค์..

กุ๊ก ๆ คับ

เดี๋ยววันนี้ จะ เอา หมุด ยึด ชิวหน้ารถมา ให้ชม
โฮะ ๆ  แหล่ม

ขุนแผนเมืองสุพรรณ..
เบอร์ ติดต่อ 081-557-3097 , 081-404-1714