Main Menu

กระทู้สุมหัวชาว 2ล้อหวานเย็น ปากน้ำ-ลาดกระบัง-บางนา-อ่อนนุช-เเละทั่วไทย คร้าบ.!!

เริ่มโดย bangpoo 88, กุมภาพันธ์ 19, 2010, 06:01:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ดุน NSR

ลุงน๊อต ผมแนะนำ ถ้าอยากจี๊ดจ๊าด ไปนั่งรถเมย์ 207 ราม1  ราม2 ก็มันส์เหมือนกันนะ ไปนั่งกับคนขับที่เป็นเขมร สวมอีแตะตราดาวเทียมยอดฮิต ขี่แล้วจี๊ดจ๊าด เครื่องไม่แรง แต่แซงตอนรถติด แรงG+ ใช้ได้  เบรกทียังกะกางร่มชูชีพ ออกตัว หัวแทบหลุดออกจากบ่า เจอพวกเดียวกันมีการทักทายข้ามเลน  คนขับถ้ามันเอารถบินได้มัเอาไปแล้ว  เหวี่ยงไปเหวี่ยงมา ลองดู  ไม่แน่ ไข่อาจะสลับที่กันเลยก็ได้ 

not

อ้างจาก: Love Dash เมื่อ มิถุนายน 27, 2011, 04:54:02 หลังเที่ยง
ปล่อยให้คนแถวไหนไปหละเนี้ยพี่

กลับสู่ สามัญครับ

อ้างจาก: tum740 เมื่อ มิถุนายน 27, 2011, 05:26:28 หลังเที่ยง
อ้างจาก: not เมื่อ มิถุนายน 27, 2011, 01:58:49 หลังเที่ยง
หงุดหงิดวุ้ย! ! ! มีอะไรขี่แล้วจี๊ดได้ซักครึ่งนึงของแอลบ้างไหมเนี่ย
โลกนี้ช่างไม่ยุติธรรม นำความต่างมาอย่างสิ้นเชิง เวงกำ
ซื้อ HAYA เลยลุง แรงแน่ๆ อิอิ

ได้แต่ผ่อน ฮายาเต้ อ่ะซิครับลุง เหอๆ

อ้างจาก: dodamde เมื่อ มิถุนายน 27, 2011, 07:47:32 หลังเที่ยง
ลุงน๊อต ผมแนะนำ ถ้าอยากจี๊ดจ๊าด ไปนั่งรถเมย์ 207 ราม1  ราม2 ก็มันส์เหมือนกันนะ ไปนั่งกับคนขับที่เป็นเขมร สวมอีแตะตราดาวเทียมยอดฮิต ขี่แล้วจี๊ดจ๊าด เครื่องไม่แรง แต่แซงตอนรถติด แรงG+ ใช้ได้  เบรกทียังกะกางร่มชูชีพ ออกตัว หัวแทบหลุดออกจากบ่า เจอพวกเดียวกันมีการทักทายข้ามเลน  คนขับถ้ามันเอารถบินได้มัเอาไปแล้ว  เหวี่ยงไปเหวี่ยงมา ลองดู  ไม่แน่ ไข่อาจะสลับที่กันเลยก็ได้ 

ไม่งามมั้งครับ ผมชอบควบ(คุมเอง) ไม่ค่อบชอบถูกควบ(คุม) เหอๆ

เป็นเพราะไม่อยากอยู่ด้วยกัน หรือฉันมันไม่มีวาสนา

not

ปากน้ำ เหงากันจัง
ปู่ๆ หลานๆ ติด สาวกันหมด เหอๆ

เป็นเพราะไม่อยากอยู่ด้วยกัน หรือฉันมันไม่มีวาสนา

dg26

ลุงโทรหาพี่กุ๊กติดเปล่า  พรุ่งนี้จาได้ไปยกเลย  5555+

ความรู้ก็งูๆปลาๆพอแก้ใขปัญหาได้บ้างบางอย่าง 092-7219794 ชื่อเสกครับ

ดุน NSR

ทำไมผมขึ้นคนแรกอีกและ

อ้างจาก: dg26 เมื่อ มิถุนายน 27, 2011, 10:09:44 หลังเที่ยง
ลุงโทรหาพี่กุ๊กติดเปล่า  พรุ่งนี้จาได้ไปยกเลย  5555+
ยกไรกันคับ  ผมไม่ถนัดยก ถนัดอุ้ม

ดุน NSR

tum740

รัก[color=#44ff

tum740

รัก[color=#44ff

not

อ้างจาก: dg26 เมื่อ มิถุนายน 27, 2011, 10:09:44 หลังเที่ยง

ยังหละคร๊าบ

อ้างจาก: dodamde เมื่อ มิถุนายน 27, 2011, 11:24:08 หลังเที่ยง
ทำไมผมขึ้นคนแรกอีกและ

ยกไรกันคับ  ผมไม่ถนัดยก ถนัดอุ้ม

ยกแตง อุ้มลิง อิอิ

อ้างจาก: tum740 เมื่อ มิถุนายน 28, 2011, 04:01:31 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: dodamde เมื่อ มิถุนายน 28, 2011, 12:23:18 ก่อนเที่ยง
ฝันดีกันคับ
ฝันดีคร้าบ ยามกะดึกมาแล้ว 555+

วันนี้เข้ากะ คนเดียวหรอครับ เหงาแย่เลยลุง

sanrak1

not

not

not

bangpoo 88

อ้างจาก: dodamde เมื่อ มิถุนายน 27, 2011, 07:47:32 หลังเที่ยง
ป๊าด..เมล์เเรลลี่สยอง..
อ้างจาก: not เมื่อ มิถุนายน 28, 2011, 12:27:51 หลังเที่ยง
ตื่นมา ก็หิวเลยเรา
กินมากก็อ้วนอีก เวงกำ
สงสัยใกล้เเล้ว..อิอิ...

หวัดดี พี่น้อง ชาวปากน้ำทุกท่าน..บางปู ร้อนมาก..กกกกก......

**จุดหมายปลายทาง...ที่ต้องค้นหาต่อไป  **

....เก๋งไม่มีขับ....โทรศัพท์ก็เสีย....ข้อดีไม่มีเมีย..ข้อเสียไม่มีตังค์..

ดุน NSR

not

เหนเค้าบอกฝนจะตก 100 ละ 80 สงสัยมันจะเลือกตกกลางคืน 555+

ปากน้ำ ก็ร้อนจร๊า

ยามบ่าย . . . . . พี่วุ่นวาย . . . . . คิดถึงกานดา . . . . .
ยามเย็น . . . . .  ม่ายเหนหน้า . . . . .

Love Dash

เหอะๆ เมื่อคืนกลับมา หลับเลยพี่ไม่ได้เปิดคอม ชลบุรีก็ร้อนมากกกก

bangpoo 88

นังน๊อต กะ อิตา เสก กลับมาจากนนทบุรี ยังหว่า....

**จุดหมายปลายทาง...ที่ต้องค้นหาต่อไป  **

....เก๋งไม่มีขับ....โทรศัพท์ก็เสีย....ข้อดีไม่มีเมีย..ข้อเสียไม่มีตังค์..

sanrak1

น่ากลัวจัง 100 ละ 80 ของผมแค่ร้อยละ 20 ก้น้ำตาไหลแล้ว