Main Menu

กระทู้สุมหัวชาว 2ล้อหวานเย็น ปากน้ำ-ลาดกระบัง-บางนา-อ่อนนุช-เเละทั่วไทย คร้าบ.!!

เริ่มโดย bangpoo 88, กุมภาพันธ์ 19, 2010, 06:01:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dg26

ลุงน๊อตแกขายเพื่อเอาเงินไปไห้แม่ยายลงทุน(ลูกเขยที่ดีน่า)

ความรู้ก็งูๆปลาๆพอแก้ใขปัญหาได้บ้างบางอย่าง 092-7219794 ชื่อเสกครับ

not

อ้างจาก: jew figo เมื่อ มิถุนายน 25, 2011, 10:42:32 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: not เมื่อ มิถุนายน 25, 2011, 09:55:39 ก่อนเที่ยง
ใจร้าย ตั๋ว

จะไปเล่นรุ่นไหนละ ผมกำลังจะกลับมาขี่ แอล เหมือนเดิม

ลุงดันเปลี่ยนรุ่นอีก...กำ เห็นลุงขี่แล้วมันเท่จริงๆๆ 55+

แต่ว่าผมขี่คงเท่กว่าเยอะ อิอิอิ

อ้างจาก: jojo11 เมื่อ มิถุนายน 25, 2011, 10:50:14 ก่อนเที่ยง
ตาน็อต คงน้อยใจเลยคิดจะขายเล่นๆมั๊ง...อิอิอิ

สงสัยเพราะ ลุงจิ๋วจะกลับมาขี่ครับพี่ไจ้ ผมจิงต้องรีบขาย อิอิ

แซวเล่นนะลุงจิ๋ว 555+

อ้างจาก: dodamde เมื่อ มิถุนายน 25, 2011, 01:07:58 หลังเที่ยง
ลุงน๊อต เงินซ๊อต  ในบ้านมีอะไร ยกมาขายให้หมด

เงินไม่ช๊อต แต่ระดมทุน ขาดอีกแค่ แสนเดียว 555+ กำ  แค่แสนสาหัส เง้อ

อ้างจาก: dg26 เมื่อ มิถุนายน 25, 2011, 01:50:59 หลังเที่ยง
ลุงน๊อตแกขายเพื่อเอาเงินไปไห้แม่ยายลงทุน(ลูกเขยที่ดีน่า)

ขายเอามาลงทุนเอง แล้วจะไปขอแม่ยสยเพิ่ม เหอๆ จะได้ป่าวหว่า

ตกลงเรื่อง คลอง 5 เปนไงกันบ้างเนี่ย

เป็นเพราะไม่อยากอยู่ด้วยกัน หรือฉันมันไม่มีวาสนา

ดุน NSR

เมื้อกี้ไปเสียค่าปรับที่ สน.บางพลี เจอ ผู้ประกาศช่อง7 เหมือนจะไปแจ้งความ เป็นผู้หญิงที่ชอบพูด  รายการต่อไปติดตามชม ...   นึกไม่ออก ที่เมื้อก่อนเล่นเป็นตัวร้าย อะ

not

อ่อ....ครายหว่า 555+
คนดีจิงๆ ไปเสียค่าปรับเอง เหอๆ

เป็นเพราะไม่อยากอยู่ด้วยกัน หรือฉันมันไม่มีวาสนา

tum740

อ้างจาก: dg26 เมื่อ มิถุนายน 25, 2011, 01:50:59 หลังเที่ยง
ลูกเขยที่ดี 5555+ หยั่งงี้ เอาใจแม่ยายไปเลยย..ลุง

รัก[color=#44ff

not

mc_yokomo

คลอง5ไปกันไหนเนี้ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ฟู
ฟูๆ
ฟู
ฟู

ฟู
ฟู
ฟู

tum740

อ้างจาก: mc_yokomo เมื่อ มิถุนายน 25, 2011, 04:09:46 หลังเที่ยง
คลอง5ไปกันไหนเนี้ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ฟู
ฟูๆ
ฟู
ฟู

ฟู
ฟู
ฟู

พี่ไป......ไม่ได้นะน้อง ติดงานนะ เสียใจอย่างแรง ฮือฮือ

รัก[color=#44ff

inging

แอบมาดูปากน้ำ

ปล.น๊อตซื้อไฟให้พี่ด้วยเด้อสองเส้นสีน้ำเงินเดียวเข้าไปเอา ออกตังค์ก่อน อิอิ

bas7026

สวัสดีครับ พี่น้องโซนปากน้ำ ไม่ได้เข้ามานานเลย คิดถึงทุกคนนะครับ

พรุ่งนี้ งาน เเดร๊ก คลอง 5  ใครไปบ้าง รายงานตัวหน่อยเร็ว ๆ
084-102-6501.  บาสครับ

mc_yokomo

mc_yokomo

not

อ้างจาก: inging เมื่อ มิถุนายน 25, 2011, 04:13:03 หลังเที่ยง
แอบมาดูปากน้ำ

ปล.น๊อตซื้อไฟให้พี่ด้วยเด้อสองเส้นสีน้ำเงินเดียวเข้าไปเอา ออกตังค์ก่อน อิอิ

ครับพี่อิง มันมีขายพรุ่งนี้ ถ้าไม่ได้ไปคลอง 5 แล้วกลับมาทัน จัดได้ครับ

อ้างจาก: mc_yokomo เมื่อ มิถุนายน 25, 2011, 04:44:52 หลังเที่ยง
ปู่ไม่ไปผมก้อไม่ไป+5555

ไปคับนังแท๊คซี่ไป

ตกลงไม่มีใครไป ชิมิ ผมจะได้ไม่ไป พรุ่งนี้ตอนเช้าต้องไปมีนบุรี ทำธุระนิดหน่อย
ถ้ามีคนไปจะได้เลยไปต่อเลย ถ้าไม่มี ตีรถกลับสถานเดียว งิงิ

dg26

ความรู้ก็งูๆปลาๆพอแก้ใขปัญหาได้บ้างบางอย่าง 092-7219794 ชื่อเสกครับ

not

not

bangpoo 88

**จุดหมายปลายทาง...ที่ต้องค้นหาต่อไป  **

....เก๋งไม่มีขับ....โทรศัพท์ก็เสีย....ข้อดีไม่มีเมีย..ข้อเสียไม่มีตังค์..

not

bangpoo 88

**จุดหมายปลายทาง...ที่ต้องค้นหาต่อไป  **

....เก๋งไม่มีขับ....โทรศัพท์ก็เสีย....ข้อดีไม่มีเมีย..ข้อเสียไม่มีตังค์..

not

ตามลำบากเลยครับพี่หน่อง
ของแบบนี้ โหมดส่วนตัว ใครก็ต้องเคยทั้งนั้น อิอิ