Main Menu

กระทู้สุมหัวชาว 2ล้อหวานเย็น ปากน้ำ-ลาดกระบัง-บางนา-อ่อนนุช-เเละทั่วไทย คร้าบ.!!

เริ่มโดย bangpoo 88, กุมภาพันธ์ 19, 2010, 06:01:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

not

เป็นเพราะไม่อยากอยู่ด้วยกัน หรือฉันมันไม่มีวาสนา

ดุน NSR

tum740

รัก[color=#44ff

Love Dash

not

อ้างจาก: dodamde เมื่อ มิถุนายน 21, 2011, 11:26:20 หลังเที่ยง
พี่น็อตมีเพื่อนแล้ว

ลุงดูนอ่ะ ไม่ยอมหาให้ 555+

อ้างจาก: tum740 เมื่อ มิถุนายน 22, 2011, 01:34:01 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: not เมื่อ มิถุนายน 21, 2011, 10:09:38 หลังเที่ยง
อ่าวเวง สถานะ ตกงานเหมือนกันเลย เหอๆ
ขาดงาน แต่ไม่ขาดรัก อิอิ

เรื่องรักเรื่องใหญ๋ ขาด บ่ ได้. . . .555+++

อ้างจาก: Love Dash เมื่อ มิถุนายน 22, 2011, 02:07:44 ก่อนเที่ยง
ฝันดีหน้า 445 อิอิ

ลุงโหน่ง มาทีไร ตี 2-3 ทุกที ขานี้ ได้ทุกวันซินา

เป็นเพราะไม่อยากอยู่ด้วยกัน หรือฉันมันไม่มีวาสนา

Love Dash

55555 มั่วแต่เมาอยู่เนี้ยพี่ ไอ้พวกเรียนจะจบกันมันไม่มีอะไรเรียนกันและมั้ง ชวนอยู่ได้ ไอ้เราปฏิเสษก็ไม่ค่อยเป็นเรื่องพวกนี้ อิอิ ไปเรียนก่อนและเด๋วสาย

not

เอาหนะ เดี๋ยวอีกหน่อยพอมาทำงานจะคิดถึง ช่วงเวลาแห่งความสุขแบบนี้ 555+
มันไม่ได้หากันง่ายๆ ไม่สามารถย้อนถอยหลังได้ เก็บโกยไปเยอะๆ ฟัน แยะๆ อิอิ 555+

not

not

bangpoo 88

บางปู ฝนกะลังตก..เฮ้อ..เปียกอิกซะมั้งเนี่ย..หวัดดีตอนเย้นๆจร้า...

**จุดหมายปลายทาง...ที่ต้องค้นหาต่อไป  **

....เก๋งไม่มีขับ....โทรศัพท์ก็เสีย....ข้อดีไม่มีเมีย..ข้อเสียไม่มีตังค์..

not

bangpoo 88

**จุดหมายปลายทาง...ที่ต้องค้นหาต่อไป  **

....เก๋งไม่มีขับ....โทรศัพท์ก็เสีย....ข้อดีไม่มีเมีย..ข้อเสียไม่มีตังค์..

ดุน NSR

Love Dash

tum740

รัก[color=#44ff

not

พอกันเลย กะดึก มากันที ตี 3 ตี 4 เค้าไม่เรียกว่าไปนอนแล้ว 555+