Main Menu

กระทู้สุมหัวชาว 2ล้อหวานเย็น ปากน้ำ-ลาดกระบัง-บางนา-อ่อนนุช-เเละทั่วไทย คร้าบ.!!

เริ่มโดย bangpoo 88, กุมภาพันธ์ 19, 2010, 06:01:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

IVORY150

ติดต่อผมได้ที่กระทู้นี้ครับ >>>  http://rinrat.com/nsr/n/index.php?topic=2.0

https://www.facebook.com/gearlinkracing2557/

bangpoo 88

หวัดดีครับ พี่น้องทุกท่าน เที่ยงเเล้ว หาไรหม่ำกันยัง

**จุดหมายปลายทาง...ที่ต้องค้นหาต่อไป  **

....เก๋งไม่มีขับ....โทรศัพท์ก็เสีย....ข้อดีไม่มีเมีย..ข้อเสียไม่มีตังค์..

IVORY150

ติดต่อผมได้ที่กระทู้นี้ครับ >>>  http://rinrat.com/nsr/n/index.php?topic=2.0

https://www.facebook.com/gearlinkracing2557/

*นักการภารโรง*..TZ..

สวัสดียามเช้าครับ  คิดถึงทุกท่านมากๆๆ ขอบอก....55555+
หมูกับหมู คือสุกร
วัวกับวัว คือโค
ควายกับควาย คือกระบือ
หมากับหมา คือสุนัข
ตัวเงินกับตัวทอง คือตัวเหี้ย
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

ก็แค่คติธรรม...

juyjeffy

หวัดดีตอนเช้าครับพี่น้อง
..ใครจะมาดูงานที่เซ็นทรัลเวิร์ด เชิญเลยครับ  30  ม.ค.-3 ก.พ.56  มีของมาขายมากมาย เช่น หมวกกันน็อคราคาพิเศษ
ใครสนใจมาเลยครับ ผมว่าจะแวะไปดูวันนี้ครับ  ตามลิงค์ http://www.vclassspecial.com/bikerclub/bikeweek-news/30-january-3-february-2013-bangkok-motorbike-festival-2013/

ลมโชย...BANG NA

เบอร์บัญชี เดชชัย 1712070950 ทหารไทย
TEL.0865548329

ถ้ารถคุณอยากใหม่...อยากสวย
**คลิ๊กที่ภาพเลยครับ แล้วคุณจะพบกับสิ่งใหม่ๆๆ**

bangpoo 88

**จุดหมายปลายทาง...ที่ต้องค้นหาต่อไป  **

....เก๋งไม่มีขับ....โทรศัพท์ก็เสีย....ข้อดีไม่มีเมีย..ข้อเสียไม่มีตังค์..

Mtz

อ้างจาก: ลมโชย...BANG  NA เมื่อ มกราคม 30, 2013, 12:06:36 หลังเที่ยง
หวัดดีครับพี่ๆๆทุกคน แอบมาดูรูปทริปพวกพี่ๆๆ สวดยอดเลยครับ :D :D :D
ทริปไหนน้อ พ่อหนุ่มรถสีแสบทรวง   :D :D

อ้างจาก: bangpoo 88 เมื่อ มกราคม 30, 2013, 06:52:23 หลังเที่ยง
หวัดดีครับ พี่น้อง..เงียบเหงาดีเเท้....

แต่ดูท่าวันนี้เสี่ยหน่องคงไม่เหงานะ อิอิอิอิอิ :( :( :( :( :( :(  มีกล่องสวยๆส่งมาจาก.... :o

Mtz

ปีนี้ เราจะได้มีทริปแบบ Fullteamแบบนี้อีกหรือไม่ครับ คิดถึงทุกท่านเลย

จอดหลบฝนกันทั้งแกงส์แบบนี้

บ้าใส่ชุดกันฝนกันเป็นมนุษย์อวกาศทั้งแกงส์แบบนี้

โทรรายงานตัวตลอดแม้จะอยู่ตะเข็บชายแดนแบบนี้

ไปเล็มๆขอบประเทศเพื่อนบ้านแบบนี้

ไปกินผัดคะน้าหมูกรอบอร่อยที่สวุดที่ทองผาภูมิแบบนี้

ไปเล่นน้ำแบบชิลล์ๆใสๆแบบนี้

นอนแพน่ารักๆแบบนี้

Hunterzero

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

mike-สำโรง

หวัดดีคับพี่น้องทุกท่าน..สบายกันดีนะคับ คอมพังไม่มีตังค์ซ่อมเซ็งคับ

bangpoo 88

ตาเอ็มมีเเซวๆ...เอารูปเก่าๆมาให้ดูเเล้วเกิดกิเลส อยากออกไปเเรดอิกเเร้ว..ววว
หวัดดีครับพี่น้องทุกท่าน..ขอเสียงชาวหวานเย็นโหน่ย..ยยยย...
อ้างจาก: mike-สำโรง เมื่อ มกราคม 31, 2013, 09:37:43 ก่อนเที่ยง
หวัดดีคับพี่น้องทุกท่าน..สบายกันดีนะคับ คอมพังไม่มีตังค์ซ่อมเซ็งคับ

หายหนวดไปเลยนะลูกเพ่..สบายดีบ่....

Witt-RRw

อ้างจาก: mike-สำโรง เมื่อ มกราคม 31, 2013, 09:37:43 ก่อนเที่ยง

หวัดดีครับ พี่ไมค์ คึดฮอดครับ

บัญชี ธ.กรุงเทพ ออมทรัพย์  นายวิทมนต์ พันกง 088 00 6 904 2
โทรฯ 081 910 หก เจ็ด ห้า 9
ที่อยู่ในการส่งของ
35/106 ซ.เรวดี ต.ตลาดขวัญ อ.เมือง จ.นนทบุรี 11000

bangpoo 88

อ้างจาก: Witt-RRw เมื่อ มกราคม 31, 2013, 11:18:07 ก่อนเที่ยง

หวัดดีครับ พี่ไมค์ คึดฮอดครับ
พี่วิด พรุ่งนี้จะส่งโช๊คหลัง n-pro ไปให้ซ่อมเด้อ..น้องเค้าฝากมา เจ้า NSR  ดากส์มด 96 สีเเดง นั่นเเหละ..

Tong_2T_150

หวัดดีพี่ไมค์ คิดถึงจุงเบย

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

Tong_2T_150

อ้างจาก: Mtz เมื่อ มกราคม 30, 2013, 11:47:43 หลังเที่ยง
ปีนี้ เราจะได้มีทริปแบบ Fullteamแบบนี้อีกหรือไม่ครับ คิดถึงทุกท่านเลย

จอดหลบฝนกันทั้งแกงส์แบบนี้

บ้าใส่ชุดกันฝนกันเป็นมนุษย์อวกาศทั้งแกงส์แบบนี้

โทรรายงานตัวตลอดแม้จะอยู่ตะเข็บชายแดนแบบนี้

ไปเล็มๆขอบประเทศเพื่อนบ้านแบบนี้

ไปกินผัดคะน้าหมูกรอบอร่อยที่สวุดที่ทองผาภูมิแบบนี้

ไปเล่นน้ำแบบชิลล์ๆใสๆแบบนี้

นอนแพน่ารักๆแบบนี้

ฟูลทีมมั้ย จะครบองค์ประชุมมั้ย ค่อยลุ้นเอา!
รุแต่ว่าเสา-ทิดนี้จะรื้อเปลี่ยนโซ่ใหม่(ลองใส่ไม่มีข้อต่อดู) กับ ยกเครื่องท่อนบนใหม่ทั้งกระบิ เตรียมออนทัวร์แล้วล่ะเสี่ยเอ็ม..อิๆ

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

กุ๊ก ๆ คับ

รถเทพ ๆ กัน ทั้ง น้านนนนนนนนน

ข้า เจ้า ขอ คา รา วะ
ขุนแผนเมืองสุพรรณ..
เบอร์ ติดต่อ 081-557-3097 , 081-404-1714

อ้างจาก: Mtz เมื่อ มกราคม 30, 2013, 08:05:44 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ลมโชย...BANG  NA เมื่อ มกราคม 30, 2013, 12:06:36 หลังเที่ยง
หวัดดีครับพี่ๆๆทุกคน แอบมาดูรูปทริปพวกพี่ๆๆ สวดยอดเลยครับ :D :D :D
ทริปไหนน้อ พ่อหนุ่มรถสีแสบทรวง   :D :D

อ้างจาก: bangpoo 88 เมื่อ มกราคม 30, 2013, 06:52:23 หลังเที่ยง
หวัดดีครับ พี่น้อง..เงียบเหงาดีเเท้....

แต่ดูท่าวันนี้เสี่ยหน่องคงไม่เหงานะ อิอิอิอิอิ :( :( :( :( :( :(  มีกล่องสวยๆส่งมาจาก.... :o

ทริปนี้ครับพี่เอ็ม อิอิอิ

เบอร์บัญชี เดชชัย 1712070950 ทหารไทย

**คลิ๊กที่ภาพเลยครับ แล้วคุณจะพบกับสิ่งใหม่ๆๆ**

Mtz

อ้างจาก: ลมโชย...BANG  NA เมื่อ มกราคม 31, 2013, 03:36:57 หลังเที่ยง
ไปเที่ยวแล้วได้เจอบรรยากาศแบบนี้ สนุกดีครับ  ??? ??? ???
มาโลดครับ ยินดีต้อนรับ