Main Menu

กระทู้สุมหัวชาว 2ล้อหวานเย็น ปากน้ำ-ลาดกระบัง-บางนา-อ่อนนุช-เเละทั่วไทย คร้าบ.!!

เริ่มโดย bangpoo 88, กุมภาพันธ์ 19, 2010, 06:01:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bangpoo 88

อ้างจาก: tum740 เมื่อ มิถุนายน 15, 2012, 11:14:26 ก่อนเที่ยง
หวัดดีครับผม ไม่ได้เข้ามานานแล้ว งานยุ่งจริงๆ ลุงหน่อง สิ้นเดือนนี้ว่าไงคร้าบ จัดหนักเลยปะครับ
กะลังหาที่เหมาะๆอยู่อะ เสี่ยตั้ม หวัดดีรอบๆโซนคร้าบ....

**จุดหมายปลายทาง...ที่ต้องค้นหาต่อไป  **

....เก๋งไม่มีขับ....โทรศัพท์ก็เสีย....ข้อดีไม่มีเมีย..ข้อเสียไม่มีตังค์..

*นักการภารโรง*..TZ..

สวัสดีครับ ทุกๆท่าน ผมสบายดี แล้ว ท่านๆ สบายดีกันหรือเปล่าครับ
@.ลุงเอ็มผมหาสุดความสามารถแล้ว..เสียใจด้วยครับ 55555+
เบิก ศูนย์  670.บาท ถอยดีกว่า ไม่เอาดีกว่า...+++++...
หมูกับหมู คือสุกร
วัวกับวัว คือโค
ควายกับควาย คือกระบือ
หมากับหมา คือสุนัข
ตัวเงินกับตัวทอง คือตัวเหี้ย
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

ก็แค่คติธรรม...

mike-สำโรง

bangpoo 88

อ้างจาก: *นักการภารโรง*..TZ.. เมื่อ มิถุนายน 15, 2012, 05:30:29 หลังเที่ยง
สวัสดีครับ ทุกๆท่าน ผมสบายดี แล้ว ท่านๆ สบายดีกันหรือเปล่าครับ
@.ลุงเอ็มผมหาสุดความสามารถแล้ว..เสียใจด้วยครับ 55555+
เบิก ศูนย์  670.บาท ถอยดีกว่า ไม่เอาดีกว่า...+++++...
สบายดีครับพี่ ...ฝนตกบ่น้อ..เเถวอุดมสุขเนี่ย

**จุดหมายปลายทาง...ที่ต้องค้นหาต่อไป  **

....เก๋งไม่มีขับ....โทรศัพท์ก็เสีย....ข้อดีไม่มีเมีย..ข้อเสียไม่มีตังค์..

Mtz

อ้างจาก: *นักการภารโรง*..TZ.. เมื่อ มิถุนายน 15, 2012, 05:30:29 หลังเที่ยง
เบิก ศูนย์  670.บาท ถอยดีกว่า ไม่เอาดีกว่า...+++++...

ขอบคุณมากๆครับลุงแดงที่เป็นธุระให้     :D :D   ยังไงต้องขอขอบคุณจริงๆในน้ำใจครั้งนี้เลยครับผม  มันเป็นRare Item เลยทีเดียว  :( :( :( เพราะมันไม่ค่อยพังกัน  แต่ของผม  พัง   :P

tong chelsea

หวัดดีเช้าวันเสาร์ครับ เย็นหารัยกินดีกว่าพี่น้อง มี Red label เหลื่อๆ อยู่2ขวด แต่ขาดมิกเชอร์และกับแก้ลม ใครสนใจหลังไมค์จ้า

bangpoo 88

อ้างจาก: tong chelsea เมื่อ มิถุนายน 16, 2012, 09:39:34 ก่อนเที่ยง
หวัดดีเช้าวันเสาร์ครับ เย็นหารัยกินดีกว่าพี่น้อง มี Red label เหลื่อๆ อยู่2ขวด แต่ขาดมิกเชอร์และกับแก้ลม ใครสนใจหลังไมค์จ้า
ลุงต๋องเอามาล่ออิกเเละ...
อ้างจาก: mc_yokomo เมื่อ มิถุนายน 16, 2012, 12:50:36 หลังเที่ยง
ผมอยุ่สงขลา จะมาไม
ไปทำไรที่สงขลา ครับ คุรพ่อลูกอ่อน..

หวัดดีรอบโซนคร้าบ พี่น้อง...

กุ๊ก ๆ คับ

เย็นนี้พี่ไมค์กับพี่หน่องเข้าไปหาพี่ต๋องไหมครับ  ชวนพี่อิงไปด้วย  พี่เอ็ม เสี่ยจุ้ย  พี่วิทย์ลากๆกันไปให้หมดเลย
ขุนแผนเมืองสุพรรณ..
เบอร์ ติดต่อ 081-557-3097 , 081-404-1714

inging

อ้างจาก: กุ๊ก ๆ คับ เมื่อ มิถุนายน 16, 2012, 01:34:47 หลังเที่ยง
เย็นนี้พี่ไมค์กับพี่หน่องเข้าไปหาพี่ต๋องไหมครับ  ชวนพี่อิงไปด้วย  พี่เอ็ม เสี่ยจุ้ย  พี่วิทย์ลากๆกันไปให้หมดเลย

ผมไปบ่ได้เด้อ..ตอนนี้รีบๆปั้นเงินก่อน
เดี๋ยวจะไม่มีเงินไปถอยเจ้า zx และออกทริป
ฝนตกขับรถปลอดภัยทุกคนนะครับ...พี่น้อง)))))

atomza

***เวลาแข่งเชียร์กูจัง เวลาพังตังกูคนเดียว***

IVORY150

ติดต่อผมได้ที่กระทู้นี้ครับ >>>  http://rinrat.com/nsr/n/index.php?topic=2.0

https://www.facebook.com/gearlinkracing2557/

Mtz

*นักการภารโรง*..TZ..

หมูกับหมู คือสุกร
วัวกับวัว คือโค
ควายกับควาย คือกระบือ
หมากับหมา คือสุนัข
ตัวเงินกับตัวทอง คือตัวเหี้ย
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

ก็แค่คติธรรม...

กุ๊ก ๆ คับ

ขุนแผนเมืองสุพรรณ..
เบอร์ ติดต่อ 081-557-3097 , 081-404-1714

tong chelsea

อ้างจาก: IVORY150 เมื่อ มิถุนายน 17, 2012, 12:11:54 หลังเที่ยง
ขอคอร์ดเพลง เจ้าตากหน่อยครับ
Am F G Am C  * A7 D7 G7 C7  ตามนั้น ตามสเกว                                                                                                                           

Witt-RRw

บัญชี ธ.กรุงเทพ ออมทรัพย์  นายวิทมนต์ พันกง 088 00 6 904 2
โทรฯ 081 910 หก เจ็ด ห้า 9
ที่อยู่ในการส่งของ
35/106 ซ.เรวดี ต.ตลาดขวัญ อ.เมือง จ.นนทบุรี 11000