Main Menu

กระทู้สุมหัวชาว 2ล้อหวานเย็น ปากน้ำ-ลาดกระบัง-บางนา-อ่อนนุช-เเละทั่วไทย คร้าบ.!!

เริ่มโดย bangpoo 88, กุมภาพันธ์ 19, 2010, 06:01:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tong chelsea

หวัดดีครับ อาจารย์วิท ท่านกุ๊ก ท่านอิง พี่ไมค์โต้ง วันนี้ไปกาญจนบุรี ไปเจอ zx สีเขียวคาดดำแต่งรถได้สวยดี เลยเข้าไปทักทาย เสียดายไม่ได้ติดกล้องมาด้วย เค้าเป็นเจ้าของร้าน ครัวหัวนา เป็นอาหารป่า(ชื่อคุณยุทธ) อยู่เส้นบายพาสที่จะไปไทรโยค เค้าบอกว่าถ้าจัดทริปมาเมืองกาญให้แวะมาทานอาหารที่ร้านด้วยครับเผื่อเค้าจะได้มีเพื่อนออกทริปด้วย

mike-สำโรง

อ้างจาก: tong chelsea เมื่อ กุมภาพันธ์ 24, 2012, 10:23:28 หลังเที่ยง
   หวัดดีครับ อาจารย์วิท ท่านกุ๊ก ท่านอิง พี่ไมค์โต้ง วันนี้ไปกาญจนบุรี ไปเจอ zx สีเขียวคาดดำแต่งรถได้สวยดี เลยเข้าไปทักทาย เสียดายไม่ได้ติดกล้องมาด้วย เค้าเป็นเจ้าของร้าน ครัวหัวนา เป็นอาหารป่า(ชื่อคุณยุทธ) อยู่เส้นบายพาสที่จะไปไทรโยค เค้าบอกว่าถ้าจัดทริปมาเมืองกาญให้แวะมาทานอาหารที่ร้านด้วยครับเผื่อเค้าจะได้มีเพื่อนออกทริปด้วย

หวัดดีพี่ต๋อง ออกเที่ยงหาพวกเหลอ ???

กุ๊ก ๆ คับ

ขุนแผนเมืองสุพรรณ..
เบอร์ ติดต่อ 081-557-3097 , 081-404-1714

Witt-RRw

บัญชี ธ.กรุงเทพ ออมทรัพย์  นายวิทมนต์ พันกง 088 00 6 904 2
โทรฯ 081 910 หก เจ็ด ห้า 9
ที่อยู่ในการส่งของ
35/106 ซ.เรวดี ต.ตลาดขวัญ อ.เมือง จ.นนทบุรี 11000

mike-สำโรง

Witt-RRw

อ้างจาก: mike_623 เมื่อ กุมภาพันธ์ 25, 2012, 11:52:44 ก่อนเที่ยง
หวัดดีรอบโซนคับ
อ้างจาก: Witt-RRw เมื่อ กุมภาพันธ์ 25, 2012, 11:35:14 ก่อนเที่ยง
ดีครับ พี่น้องไทเฮา
ไมค่อยใด้คุยกันเลยนะอาจารวิท ???

พี่ไมค์ รถอาการหนักมากไหมครับ   NSR -RRw กะ N-PRO เนี่ยอาการที่น่ากลัวที่สุดก็คือ ลูกสูบติดนี่หละครับพี่

เพราะว่าของเดิมๆมันแพงเทพเลย :-X

บัญชี ธ.กรุงเทพ ออมทรัพย์  นายวิทมนต์ พันกง 088 00 6 904 2
โทรฯ 081 910 หก เจ็ด ห้า 9
ที่อยู่ในการส่งของ
35/106 ซ.เรวดี ต.ตลาดขวัญ อ.เมือง จ.นนทบุรี 11000

Mtz

พรุ่งนี้   ไปขี่รถเล่นที่BRC  กันไหมครับผม   พอดีลุงเอกนินจา แกชวนไป  ไปช่วงเช้านะครับ  ช่วงสายๆเที่ยงๆแยกย้ายกัน  ตามนั้น

*นักการภารโรง*..TZ..

หมูกับหมู คือสุกร
วัวกับวัว คือโค
ควายกับควาย คือกระบือ
หมากับหมา คือสุนัข
ตัวเงินกับตัวทอง คือตัวเหี้ย
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

ก็แค่คติธรรม...

Mtz

อ้างจาก: sasaeng เมื่อ กุมภาพันธ์ 25, 2012, 05:08:58 หลังเที่ยง
มันอยู่ที่ไหนครับ  ที่BRC  ผมไม่รู้จัก
หลังห้างซีคอนสแควร์ครับพี่ ถ.ศรีนครินทร์

inging

อ้างจาก: Mtzm เมื่อ กุมภาพันธ์ 25, 2012, 05:47:25 หลังเที่ยง
อ้างจาก: sasaeng เมื่อ กุมภาพันธ์ 25, 2012, 05:08:58 หลังเที่ยง
มันอยู่ที่ไหนครับ  ที่BRC  ผมไม่รู้จัก
หลังห้างซีคอนสแควร์ครับพี่ ถ.ศรีนครินทร์

เอ็มพรุ้งนี้พี่ติดงานไปเอาพระไม่ได้นะ
เอาใว้วันหน้าเด้อ))))))ขอโทษๆๆๆๆ  งานเข้า

สองzx korat

อ้างจาก: tong chelsea เมื่อ กุมภาพันธ์ 24, 2012, 10:23:28 หลังเที่ยง

แหล่มเลยพี่ต๋อง อิอิอิ
ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

mike-สำโรง

อ้างจาก: Witt-RRw เมื่อ กุมภาพันธ์ 25, 2012, 12:22:48 หลังเที่ยง
อ้างจาก: mike_623 เมื่อ กุมภาพันธ์ 25, 2012, 11:52:44 ก่อนเที่ยง
หวัดดีรอบโซนคับ
อ้างจาก: Witt-RRw เมื่อ กุมภาพันธ์ 25, 2012, 11:35:14 ก่อนเที่ยง
ดีครับ พี่น้องไทเฮา
ไมค่อยใด้คุยกันเลยนะอาจารวิท ???

พี่ไมค์ รถอาการหนักมากไหมครับ   NSR -RRw กะ N-PRO เนี่ยอาการที่น่ากลัวที่สุดก็คือ ลูกสูบติดนี่หละครับพี่

เพราะว่าของเดิมๆมันแพงเทพเลย :-X
ตอนนี้ยัดลูกไฟเตอร์อยู่คับอาจารวิท :-*

inging

ขอบคุณ พี่ต๋องและพี่ไมค์มากครับ
ที่ช่วยทำรถวันนี้.รถวิ่งฉิวเลยครับ แว๊นๆๆๆๆ

กุ๊ก ๆ คับ

สวัสดี รอบวง ค๊าบบบบ
วันนี้ ชาวบางปูเรา ออฟไลน์ กันโห๊มดดดดดดด

พี่อิง : รถเป็นไรเหรอครับพี่

ขุนแผนเมืองสุพรรณ..
เบอร์ ติดต่อ 081-557-3097 , 081-404-1714

inging

อ้างจาก: กุ๊ก ๆ คับ เมื่อ กุมภาพันธ์ 26, 2012, 07:04:29 หลังเที่ยง

สวัสดี รอบวง ค๊าบบบบ
วันนี้ ชาวบางปูเรา ออฟไลน์ กันโห๊มดดดดดดด

พี่อิง : รถเป็นไรเหรอครับพี่

แว๊นหนักมือไปหน่อยครับย ลูกเลยติดเหมือนเดิม
แต่ตอนนี้okแล้วครับ แว๊นกระจาย...... ;) ;)

bangpoo 88

หวัดดีครับ พี่น้อง....อาทิตย์หน้าใครไป สัตตหีบ กะผมม่าง.....

**จุดหมายปลายทาง...ที่ต้องค้นหาต่อไป  **

....เก๋งไม่มีขับ....โทรศัพท์ก็เสีย....ข้อดีไม่มีเมีย..ข้อเสียไม่มีตังค์..

ดุน NSR

สวัสดีลุงสุดหล่อทุกท่านครับ เมื่อวานไปฟัดกะtzr  ได้แต่ดมควันอะ      :P