Main Menu

กระทู้สุมหัวชาว 2ล้อหวานเย็น ปากน้ำ-ลาดกระบัง-บางนา-อ่อนนุช-เเละทั่วไทย คร้าบ.!!

เริ่มโดย bangpoo 88, กุมภาพันธ์ 19, 2010, 06:01:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mike-สำโรง

Tong_2T_150

อ้างจาก: Tajung เมื่อ ธันวาคม 28, 2011, 06:24:43 หลังเที่ยง
อ้าวสรุปขนรถกลับ กทม. ใช่มั๊ยนั่น  หรือขนเข้าโคราช...
ขนมาลงร้านพี่พยงค์ บ่อวิน ศรีราชาน่ะพี่จุง เป็นทางผ่านพอดี คนขับ+ลูกน้องใจดีไม่เอาตังค์สักบาท....กดไลค์ให้ที่ใหนดีเนี่ย..55

อ้างจาก: thanawat เมื่อ ธันวาคม 28, 2011, 06:47:07 หลังเที่ยง
ยกขึ้นรถบัส กี่คนช่วยกันยกครับ
3คนเองนะ

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

สองzx korat

ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

mike-สำโรง

tong chelsea

เมื่อ
วานเอา n pro ใส่ท้ากระไปให้อีตาพยงชำแหละ ดืมกัน ไปประมาณ เกือบ 3 ขวด เมาเพียบไม่รู้ว่าขับรถถึงบ้านได้ยังไง

ดุน NSR

mike-สำโรง

mike-สำโรง

คนลุยไฟก็ดื่ม3วันติดสติสตังค์ไม่อยู่กับตัวฮิ..พี่ต๋องต่อพ่วงข้างเสร็จแล้วช่วยกรุณามาตัดริบบิ้น..ด้วยนะจ๊ะเอากล่องพี่มาด้วยนะเพราะน่ารักจ๊ะ...ฮิ..

Tong_2T_150

มาแล้วจ้า...รูปประจานตัวเอง..! เย๊ย..! ภาพกีฬามันส์ๆทริปนี้จากกล้องพี่พยงค์ ดูเอาฮา ดูเอามันส์ ไม่ต้องคิดมากครับ  เชิญเสพสมให้สมอารมณ์หมายในบัดดล....!

ชุ่มฉ่ำก่อนใครเพื่อน

ใครบอกทริปนี้ผมมาเก็บเห็ด  ไม่ใช่เลย ผมมาเก็บตะใคร้ต่างหากเล่า...!

น้ำแตกทะลัก....!

นี่ไงๆ รอยพญานาค....!
สังเกตุราวเหล็กข้างหลังพรีเซ็นเตอร์ มีคนมาเจิมเพียบ...! 555

รอยพญานาคอีกรอย  แป้บเดียวไทยมุงมากันพรึ่บเลย...!

ถ้าพุ่งเข้าราวเหล็กนะ งานนี้มีบิน...!

บิดแฮนด์ไม่ไป ติดอะไรว๊า...! (สังเกตุแนวโช้คหน้าจ้าาา....!)

พลพล...ยังยิ้มได้

เจ้าที่แรงจริงๆ.....! สาธุ๊..ๆ

ร่องรอยของความปวดร้าว....!

ตาสองZXโคราช ปลอบใจว่า "นักรบย่อมมีบาดแผล" (แผลทั้งตัวแล้วจ้าาา...!)

มือเบกหัก(ไม่เป็นไรสแปร์มาแล้ว) แต่ปั้มบนรอดหวุดหวิด....!

ปลายท่อสำนักจารย์ซี๊ด ก็รอดมาหวุดหวิดคือกัน

รถกู้ชีพจากช่างโอ โมกระจาย

ผมจองแฮนด์...เท่าใหร่  เย๊ย..! ผมไม่ข๊ายยยย....!

สาวน้อยเสื้อชมพูมาติดต่อขอชั่งกิโลอีกคน  (ล้อเล่นนะจ๊ะ...ปุ้ม)

น้องๆ กองนี้พี่จอง...!

พี่ไมค์ จะทำอะไรพี่ รู้นะคิดอะไรอยู่...อิๆ

อุปกรณ์เซฟตี้อันนี้ช่วยป้องกันใบหน้าอันหล่อเหลาใว้ได้

แค่ถลอก+ช้ำระบมนิโหน่ย....!

Witt-RRw

บัญชี ธ.กรุงเทพ ออมทรัพย์  นายวิทมนต์ พันกง 088 00 6 904 2
โทรฯ 081 910 หก เจ็ด ห้า 9
ที่อยู่ในการส่งของ
35/106 ซ.เรวดี ต.ตลาดขวัญ อ.เมือง จ.นนทบุรี 11000

Tong_2T_150

อ้างจาก: Witt-RRw เมื่อ มกราคม 03, 2012, 11:39:02 ก่อนเที่ยง
ไปทำบุญใส่บาตรหรือยังอ่ะ  3 ทริปติดต่อกันเลยนะ
เดี๋ยวจะชวนพี่หนึ่ง(หมูบินควันโขมง)ไปทำบุญด้วยกันน่ะพี่วิทย์

bangpoo 88

เฮ่อๆ..ไปเก็บตะไคร้...บ่เเม่นเก็บเห็ด....
สวัสดี ปีใหม่ ทุกๆท่าน....

**จุดหมายปลายทาง...ที่ต้องค้นหาต่อไป  **

....เก๋งไม่มีขับ....โทรศัพท์ก็เสีย....ข้อดีไม่มีเมีย..ข้อเสียไม่มีตังค์..

bangpoo 88

อ้างจาก: mike_623 เมื่อ มกราคม 02, 2012, 03:27:38 หลังเที่ยง
0832779255  mike ด.พ.สำโรงเหนือ นำ้ไม่ไหล ไฟไม่ดับโทมาเลย
เด๋ว ใว้หน้าเเรกอัพให้นะพี่ไมค์..ยินดีต้อนรับ สู่ โซน "ฮั่ว"

**จุดหมายปลายทาง...ที่ต้องค้นหาต่อไป  **

....เก๋งไม่มีขับ....โทรศัพท์ก็เสีย....ข้อดีไม่มีเมีย..ข้อเสียไม่มีตังค์..

ตาโต้รูปแหกโค้งงามจังเตียมอีตาพยงหรือเป่าเนียงามจัง ถ่ายได้เป็นช็อตๆ ยังกะทำตามสคริปเลยนะ อ๊ากๆๆๆ

mike-สำโรง