Main Menu

กระทู้สุมหัวชาว 2ล้อหวานเย็น ปากน้ำ-ลาดกระบัง-บางนา-อ่อนนุช-เเละทั่วไทย คร้าบ.!!

เริ่มโดย bangpoo 88, กุมภาพันธ์ 19, 2010, 06:01:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ช่างกิ๊ก

แป่ว..สิ้นเดือน  ช่วงนี้งานผมเยอะเลยครับ คงจะไปรั่วด้วยไม่ได้ซะแล้ว  :P
ร้านช่างกิ๊ก รับซ่อมกันสะบัดkr ตีปลอก2จังหวะ  ตกแต่ง โมดิฟาย และอุปกรณ์สำหรับรถแข่ง  https://web.facebook.com/Naychangkiksservice

bangpoo 88

อ้างจาก: ช่างกิ๊ก เมื่อ เมษายน 26, 2010, 09:26:26 ก่อนเที่ยง
แป่ว..สิ้นเดือน  ช่วงนี้งานผมเยอะเลยครับ คงจะไปรั่วด้วยไม่ได้ซะแล้ว  :P

อ้างจาก: sutas เมื่อ เมษายน 26, 2010, 10:40:23 ก่อนเที่ยง
ลุ้นอยู่ตั้งนาน แป่ว...อดเลย

ไม่เป็นไรครับช่ากิ๊กไว้ว่างๆก้อเเวะมาเน้อ..พร้อมรบเสมอ..อิอิ
พี่ ทัช ทันเดอร์ กลับบ้านสงกรานต์ ม่วนบ่ r1 ปั้นถึงไหนเเร้ว ทะเบียนใด้ยังเอามาโชว์มั่งดิ ศุกร์นี้ว่างมะ..มา..มา
ดื่มกันบ้านผมก้ได้ อิอิ..คิดฮอดๆกะจะรวมพลจั๊กหน่อย..

**จุดหมายปลายทาง...ที่ต้องค้นหาต่อไป  **

....เก๋งไม่มีขับ....โทรศัพท์ก็เสีย....ข้อดีไม่มีเมีย..ข้อเสียไม่มีตังค์..

ช่างกิ๊ก

เงียบจัง แฮะ  สงสัยโซนนี้ ไปตั๊บแจ๊ะ กันอยู่
ร้านช่างกิ๊ก รับซ่อมกันสะบัดkr ตีปลอก2จังหวะ  ตกแต่ง โมดิฟาย และอุปกรณ์สำหรับรถแข่ง  https://web.facebook.com/Naychangkiksservice

bangpoo 88

อ้างจาก: ช่างกิ๊ก เมื่อ พฤษภาคม 03, 2010, 12:30:24 หลังเที่ยง
เงียบจัง แฮะ  สงสัยโซนนี้ ไปตั๊บแจ๊ะ กันอยู่
ซ่วงนี้เจอมรสุมครับ..อิอิ..บ่ได้ตั๊บแจ๊ะเรย..
อ้างจาก: JaCk_2T เมื่อ พฤษภาคม 03, 2010, 12:42:48 หลังเที่ยง
ร่มเกล้าแวะเข้ามาเยี่ยมครับ
ค้าบ..ว่างๆเเว๊นมาเที่ยวบางปูบ้างเน้อ..

**จุดหมายปลายทาง...ที่ต้องค้นหาต่อไป  **

....เก๋งไม่มีขับ....โทรศัพท์ก็เสีย....ข้อดีไม่มีเมีย..ข้อเสียไม่มีตังค์..

a ram24

หนามแดงรายงานตัวจ้า..

มีงานเลี้ยงโทรหานะ  0814452771  หมี จร้าาาาาา

:'(
เด็กหนามแดง

bangpoo 88

อ้างจาก: a ram24 เมื่อ พฤษภาคม 14, 2010, 02:45:50 หลังเที่ยง

มีงานเลี้ยงโทรหานะ  0814452771  หมี จร้าาาาาา

เริ่มมีสมาชิกเพิ่มอิกละ..ยินดีต้อนรับครับ ถ้ารวมตัวเมื่อไรจะกริ๊งหาเน้อ..เอ...อยู่หนามเเดงไป 4x4 บ่อยมะท่าน..อิอิ..

ช่างกิ๊ก

อ้างจาก: a ram24 เมื่อ พฤษภาคม 14, 2010, 02:45:50 หลังเที่ยง

รถสวยจังครับ   

Mtz

bangpoo 88

Mtz

อ้างจาก: bangpoo 88 เมื่อ พฤษภาคม 15, 2010, 09:54:10 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Mtzm เมื่อ พฤษภาคม 15, 2010, 06:34:56 หลังเที่ยง
เข้ามารั่วข้ามช๊อต อิอิ
หุ หุ มีเเอบมารั่ว..ยินดีต้อนรับครับ..

รอเครื่องอิมพอร์ทอยู่ครับ อิอิ (ที่สำคัญรอการเบงินอยู่) ได้เครื่องมาละแว้น  เพราะเครื่องเก่าไม่ไหวทำยา

bangpoo 88

อ้างจาก: Mtzm เมื่อ พฤษภาคม 15, 2010, 10:40:32 หลังเที่ยง
อ้างจาก: bangpoo 88 เมื่อ พฤษภาคม 15, 2010, 09:54:10 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Mtzm เมื่อ พฤษภาคม 15, 2010, 06:34:56 หลังเที่ยง
เข้ามารั่วข้ามช๊อต อิอิ
หุ หุ มีเเอบมารั่ว..ยินดีต้อนรับครับ..

รอเครื่องอิมพอร์ทอยู่ครับ อิอิ (ที่สำคัญรอการเบงินอยู่) ได้เครื่องมาละแว้น  เพราะเครื่องเก่าไม่ไหวทำยา
แหม่ ผมละอยากเห็นรถพี่จริงๆ ใด้เครื่องใหม่มาคงจะเเรงน่าดู คุยกะผู้บังคับบัญชีดีๆนะพี่ อิอิ เอาใจช่วย

Mtz

รถผมตอนนี้เหลือแต่โครง รอเงินทำเครื่องให้เรียบร้อย  ชุดสีค่อยลุยต่อ  ไม่น่ายาก ช่วงนี้เก็บงานเล็กๆน้อยๆ ถอดนู้น แกะนั้น มาพ่อนๆขัดๆ รอเวลา เครื่องมาละเดี่ยวงานใหญ่ตามมาอีก ทำเครื่องเสร็จ อย่างอื่นก็เล็กน้อยแล้ว เรื่องเครื่อง รองบ กะจังหวะมา3เดือนแล้ว T-T งบน้อยค่อยๆทำ เงินเดือน เดือนนี้ ต้องเม้มไว้เยอะหน่อย เครื่องก็น่าจะ2000 ทำสีรถอีก1000นึงไม่แน่ใจว่าอยู่หรือเปล่า ทำสีโครงยังล่อไป400เลย T-T สีป๋องไพแลคแพง 65แนะป๋องนึง วันก่อนเลยซื้อของ โกเบ มาพ่น สเตร์พักเท้า ไหงมันเงากว่าไพแลคฟะ ไล่เงาง่ายกว่าด้วย  แถมถูก 35เองป๋องนึง สงสสัยต้องอุดหนุน โกเบแล้ว

Mtz

ข่าวล่ามาไว ผู้คุมบัญชีโทรมาบอกเงินออกเก็บไว้ให้650นะ จะจ่ายค่าหวย เวร

bangpoo 88

อ้างจาก: Mtzm เมื่อ พฤษภาคม 16, 2010, 05:30:00 หลังเที่ยง
ข่าวล่ามาไว ผู้คุมบัญชีโทรมาบอกเงินออกเก็บไว้ให้650นะ จะจ่ายค่าหวย เวร
555 สู้ต่อไปครับ..เอาใจช่วย ser ผมอีกคันใด้มายังกองอยุ่เลยยังไม่มีงบปั้น..T_T

not

อิอิ หาโซนเจอละ มาช้าไปทุกที หุหุ รายงานตัวคับ ปากน้ำ

เป็นเพราะไม่อยากอยู่ด้วยกัน หรือฉันมันไม่มีวาสนา

ช่างกิ๊ก

Mtz

มาช่วยปั้นกระทู้ อิอิอ วี๊ดดดดดด   วิ้วววววว

bangpoo 88

อ้างจาก: not เมื่อ พฤษภาคม 20, 2010, 09:46:35 หลังเที่ยง
อิอิ หาโซนเจอละ มาช้าไปทุกที หุหุ รายงานตัวคับ ปากน้ำ
..อยู่ปากน้ำช่วงไหนครับท่าน not ว่างๆเเวะมาทักกันบ้างดิผมอยู่บางปูเเถวๆตากอากาศอะ
อ้างจาก: ช่างกิ๊ก เมื่อ พฤษภาคม 20, 2010, 09:49:14 หลังเที่ยง
หายไปใหนกันหมด ขอเสียงหน่อย
ช่วงนี้บ้านเมืองวุ่นวายอะช่างกิ๊กเลยไม่ค่อยได้เข้า web อะ สบายดีนะท่าน..