Main Menu

ช่วยบอกทีคับกับ โนว่า ลูก vr

เริ่มโดย khingloso2, มีนาคม 13, 2014, 10:14:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

khingloso2

ทำอะไรบ้างอะคับ  แล้วทำยังไงไห้แรงตอนนี้ผมกำลังหัดทำเครื่อง 2จังหวะอะคับ  2จังหวะผมก็ไม่ค่อยเก่งสะเท่าไหรคับ  กะเอาไว้ขี่เล่นๆๆอะคับ  ช่วยบอกที  แบบว่า ลูกวี ใส่ก้านอะไร หรีด อะไร เกียร อะไรยังงี้อะคับ  :( :(

KENG_TZ

รอผู้รู้มาช่วยตอบด้วยคนนะครับ แต่ว่ารับรองแรงค์ขึ้นสวดๆแน่ๆครับผม....

***((...Club ใจง่าย...))***

JO

aoaaued

ก็จะได้ความแรง  แต่ต้องแรกด้วยงบประมาณสูง เปลืองน้ำมัน  แถมพังง่ายไม่ทน น่าคิดนะ

khingloso2

ตอนนี้รถผมใส่ลูกแดสมาอะคับ  ก้านแดสคาบูแดส   กล่องแดส     วิ่งดีเลยคับแต่อยากไดไห้แรงกว่าเดิมอะคับ  พอดีอยากลอง  อ ิอิ     ทนไม่ทนอีกเรื่องคับผม   

pu a.t.e.44

อยากให้แรงกว่านี้ และคุ้มค่าจริงๆ ขยับมา150cc เถอะครับ

ratree

สิบปากว่าหรือจะเท่าตาเห็น สองตาเห็นมิอาจเท่ามือคลำ..น่า..จ๊ะ