Main Menu

สวัสดีครับ พี่ๆ น้องๆ ทุกท่าน รายงานตัวมาใหม่ครับ NSR 150 sp

เริ่มโดย feelingdragon, กุมภาพันธ์ 15, 2010, 09:46:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

feelingdragon

ผมชื่อใหม่ครับ เพิ่งเป็นสมาชิกครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

ส่วน NSR ตัวนี้เพิ่งได้มาครับ แบบว่าชอบมานานแล้ว

พอดีพี่ที่ทำงานเค้าจะเปลี่ยนเป็น CBR ผมก็เลยขอซื้อต่อพี่เค้าครับ..

ยังไงก็ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ

ส่วนใครว่างๆ ก็มาเที่ยวฟาร์มโชคชัยกันนะครับ

Ton_KRR

ยินดีต้อนรับเข้าสู่ 2stroke ครับ

หากมีโอกาสพบปะสังสรรค์กันหน่อยหน่ะครับ

ผมต้น_เคอาร์อาร์ ชลบุรีครับ
จริงใจ ............ ไม่รั่ว

wvuitews

feelingdragon

แน่นอนครับถ้ามีโอกาสเราต้องได้เจอกัน สังสวรรค์ 555+++ เมาเมา

npro3

คร๊าบยินดีต้อนรับคับ ซี๊ด npro3(2)อยู่เมืองโคราชคับ 087-877-9868 รถสวยมั่กๆๆ
"ธรรมชาติของสุนัขมันชอบเห่าและหอน"

hongmarnz

SIT_KRR-SSR

2strokeclub.com คนที่รักจริง กับ คนรักเพียงแค่เล่น เล่น ลึกๆ แล้วมันต่างกัน คุณค่ากับมูลค่า  ก็เช่นเดียวกัน  2strokeclub.com

Kyoko

ตังค์มีไร้สติ ตังต์ไม่มีสติมา

ให้เช่าบูชาพระเครื่อง พระกรุเก่าๆหายากครับ
http://www.taradpra.com/store.aspx?StoreNo=6258