Main Menu

มีใครอยู่แถวพังงา-ภูเก็ตบ้างครับ

เริ่มโดย yakuzaphuket, กุมภาพันธ์ 15, 2010, 07:41:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

A-SERPICO....จุ๊บๆ...

รักนะจุ๊บๆ

รักนะจุ๊บๆ

iboom

สวัสดีครับ ผมอยู่ท้ายเหมือง หัวหลาด ปั๊มน้ำมันเชลครับ
แต่ตอนนี้อยู่ กทม แล้ว  ^0^
:'(
<<<<+++++++ by@boom +++++++>>>>

------------------------------------
2T ชื่อนี้ไม่เคยตามท้ายใคร ^0^
------------------------------------

อ้างจาก: iboom เมื่อ กันยายน 14, 2012, 06:51:26 หลังเที่ยง
สวัสดีครับ ผมอยู่ท้ายเหมือง หัวหลาด ปั๊มน้ำมันเชลครับ
สวัดดีคับมาเมื่อไรอีกคับท่าน
รักนะจุ๊บๆ

iboom

อ้างจาก: A-SERPICO....จุ๊บๆ... เมื่อ กันยายน 14, 2012, 06:54:07 หลังเที่ยง
อ้างจาก: iboom เมื่อ กันยายน 14, 2012, 06:51:26 หลังเที่ยง
สวัดดีคับมาเมื่อไรอีกคับท่าน
กลับตอนกินเจคับพี่ เดือนตุลา คิดถึงบ้านเกิด อยางแรง 
<<<<+++++++ by@boom +++++++>>>>

2T ชื่อนี้ไม่เคยตามท้ายใคร ^0^

pomchelsea

Blue333

triton

ดีครับ  ผมหนึ่งครับ บ้านอยู่ แถวบางคลีครับ  อ.ท้ายเหมืองครับ  แต่ ปัจจุบันอยู่ จ. เพชรบุรีแล้วครับ 

Saranair

ดีครับ ทุกท่าน ผมไม่ได้เข้ามานาน อยู่ทุ่งพร้าวครับ 
วันอาทิตย์ที่ผ่านมา เจอ ก้วน 2t ที่ป้ำ ปตท คึกคัก ไม่กล้าเข้าไปทัก พอดีไม่ได้ขับมอร์ไซไป ไม่ทราบว่า ท่านไหนมาเที่ยว แถวนี้กันบ้าง

uthai_kai

ดีครับ ผมอยู่ภูเก็ต สามกอง บ้านอยู่ระนอง

นาย อุทัย สุวรรณมาศ(โก้ไข่)
0824246942
23/148 ซอยพะเนียง ตำบล รัษฎา หมู่5
ถ.เยาวราช อ.เมือง จ.ภูเก็ต 83000
www.chomuk.com
www.travelbook.co.th

อ้างจาก: Saranair เมื่อ ตุลาคม 10, 2012, 10:20:34 หลังเที่ยง
ดีครับ ทุกท่าน ผมไม่ได้เข้ามานาน อยู่ทุ่งพร้าวครับ 
วันอาทิตย์ที่ผ่านมา เจอ ก้วน 2t ที่ป้ำ ปตท คึกคัก ไม่กล้าเข้าไปทัก พอดีไม่ได้ขับมอร์ไซไป ไม่ทราบว่า ท่านไหนมาเที่ยว แถวนี้กันบ้าง
สวัดดีคับท่านSaranair น่าจะเปงชุดทีมงามภูเก็ตของ ช่างรมณ์ 2T PHUKET RACING TEAM คับทริปเขาหลักคับ
รักนะจุ๊บๆ

pomchelsea

อ้างจาก: A-SERPICO....จุ๊บๆ... เมื่อ ตุลาคม 13, 2012, 10:44:17 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: Saranair เมื่อ ตุลาคม 10, 2012, 10:20:34 หลังเที่ยง
สวัดดีคับท่านSaranair น่าจะเปงชุดทีมงามภูเก็ตของ ช่างรมณ์ 2T PHUKET RACING TEAM คับทริปเขาหลักคับ

ใช่แล้วคับท่านเอ

อ้างจาก: pomchelsea เมื่อ พฤศจิกายน 26, 2012, 03:35:30 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: A-SERPICO....จุ๊บๆ... เมื่อ ตุลาคม 13, 2012, 10:44:17 ก่อนเที่ยง

ใช่แล้วคับท่านเอ
สวัดดีคับพี่ป้อม
รักนะจุ๊บๆ

wave525

*** (ser N1 ของแท้คันแรกใน 3โลก...)***

รักนะจุ๊บๆ

wave525

*** (ser N1 ของแท้คันแรกใน 3โลก...)***

รักนะจุ๊บๆ

wave525

อ้างจาก: OishiNova_Phuket เมื่อ กุมภาพันธ์ 22, 2010, 10:24:51 หลังเที่ยง
:( ผมอยู่หลังสารพัดช่าง ขับ เท คาร์บูดังที่สุดในภูเก็ต
กล่อง บีทแรงป่าว

Eakachai

triton คือ โก้หนึ่งรึป่าวคับ นี้เอ้นะคับ
เก่า..แต่จริง!!
<a href="http://image.ohozaa.com/show.php?id=38c50332e376d5a233573eea55a62b0c" target="_blank">" border="0</a>