Main Menu

มีคนบุรีรัมย์ ไหมหนอ?? เหงาจัง เลยขับ เซอZXคนเดียวไม่มีชาวคณะเลย

เริ่มโดย unminess, กุมภาพันธ์ 11, 2010, 10:28:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

unminess

โอย โอ้ย ขอเสียว ชาวบุรีรัมย์ หน่อยครับบบบบบบบบบบบบบบบ

:) :) :) :) :) :) :P

สองzx korat

ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

pongpang

อยู่อำเภออะไรละทาน ผมก็คนบุรีรัมย์เหมือนกันแต่มาทำงานอยู่ศรีสะเกษ ถ้าอยากออกทริปแถวๆนี้โทรบอกได้ครับ จะได้มีคนร่วมทริปด้วย โทร.085-4942912 ป๋องครับ

tookkb

อยู่อำเภออะไรครับ ขอเบอร์โทรด้วย ผมไปทำงานที่บุรีรัมย์บ่อยครับ

ความทรงจำเก่า ๆ หวนกลับคืนมาอีกครั้ง
อีเหลืองเพื่อนยาก จงวิ่งทะยานผ่านสายลมกาลเวลา
กลับไปหาอดีตเมื่อวัยเยาว์ เราจะออกตามฝัน ด้วยกัน

inging

ลาดกระบังแวะทักทายครับมาเข้ากลุ่มใหมครับ อิอิ

piyapong

มาเล่นร้อยเอ็ดก็ได้ เด้อ....เดี๋ยวพาเที่ยวผาหมอกมิวาย  อยู่ร้อยเอ็ดก็เหงาเหมือนกัน

HS4RZO เลือด2จังหวะ

sutas

inging

ZX_SKY

ผมเขยบุรีรัมย์ครับ...บ้านเกิดแฟนผมอะครับ อิอิ ถ้าแวะเส้นบายพาสไปเจอรีสอท ซันบูราวาทนั่นหละครับของลุงเขาเลย

sutas

จริงๆชาวบุรีรัมย์มีเยอะครับเดียวก็คงมีมาเรื่อยๆครับ

JOY NOI

:( เหงาใช่ไหม....จะไปหา...ถ้ามีของฟรี..ฮิๆๆๆ :-[ บ้านหลังนี้มีแต่เพื่อนครับ...

Mtz

อิอิ อยู่สุรินทร์ครับ  แต่เดี๋ยวนี้ย้ายมาอยู่ลาดกระบังครับ มาทักท้ายครับ

bangpoo 88

???..หวัดดีครับ..เข้ามาอ่านช้าไปหน่อย อยู่อ.คูเมืองบ้านเดียวกันกะพี่ สุทัศน์..ครับ..ตอนนี้มาทำงานที่บางปู..นานๆใด้กลับบ้านที..ถ้ามีโอกาสคงใด้เจอกันนะครับ.. :-[

**จุดหมายปลายทาง...ที่ต้องค้นหาต่อไป  **

....เก๋งไม่มีขับ....โทรศัพท์ก็เสีย....ข้อดีไม่มีเมีย..ข้อเสียไม่มีตังค์..

thung-loverc100