Main Menu

JR S สวยๆเลย จอดไว้อย่างเดียว

เริ่มโดย thidasatan, มกราคม 29, 2014, 11:27:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thidasatan

นานเจอ พี่คนข้างบ้านได้มา เลยขับมา อวดผมได้มา 8000 บาท รถจอดไว้ ตั่งแต่ลูกเจ้าของเสีย หลังซื้อมาใหม่ๆ
ทะเบียนไม่ขาด ด้วย ไมล์แท้วิ่งมา 15000 กว่าๆ สายไม่ขาด ลองขับแล้ว ได้ อารมณ์มือ 1 เลย เอามาให้ชมกันครับ

ปล.มี บีส วิ่ง 200 ด้วยด้านหลัง 555 หลานๆ เอาของผมไปขับกัน มันมี ออโต ก็ไม่ขับ ขับแต่บีสผม งง จริง

bangpoo 88

จับอาบน้ำ อิกซักนิสเนี่ย หล่อเลย

**จุดหมายปลายทาง...ที่ต้องค้นหาต่อไป  **

....เก๋งไม่มีขับ....โทรศัพท์ก็เสีย....ข้อดีไม่มีเมีย..ข้อเสียไม่มีตังค์..

ip-man

ถ้าชอบที่สุพรรณมีรุ่นนี้มือหนึ่งจอดอยู่ 2-3 คันครับ  ราคาใหม่ๆ 52000  ขายครึ่งราคา  26000  ไม่รู้ขายไปหรือยังนะ  ร้านอยู่ตรงหัวโค้ง ถ้ามาจาก  340  จะผ่านหอนาฬิกา  มาถึงแยกแขวง ตรงไปจะเห็นร้านอยู่ขวามือ เลี้ยวกลับรถอีกที เข้าไปดูได้เลย แต่เจ้าของร้านพูดจาไม่ดีนะครับ กวนๆ   (พวกลูกจ้างดีหน่อย) ผมไปเจอครั้งเดียว ไม่เคยเข้าไปแวะดูอีกเลย 

suphachai

เบอร์ติดต่อและไลน์ ID : 0903095133

JO

เดช..ไอ้เสื้อทอง

=ชอบเจอาร์อ่ะ .....  แห้ง ๆ  หม้อลม   แรง ดูแลง่าย

ขับสนุก  ไม่ปวดหลัง

วู้

.   
" ความซื่อสัตย์ จะสร้างความสุขที่แท้จริง  ให้แก่เรา  "

Tong_Bang in

[

tonywut

งามมากครับ  ขอแจมด้วยอิอิ  :(  jr ลูกผสม

aoaaued

thidasatan

ASENAL