Main Menu

2 Storke นวนคร พระอินทร์ บางปะอิน

เริ่มโดย Tong_Bang in, มกราคม 28, 2014, 04:15:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tong_Bang in

สวัสดีครับ.  วันอาทิตย์ จะ 3 ทุ่มแล้ว.  นอนดีกว่า. เช้าทำงาน   ฝันดีทุกท่านครับ
[

aoaaued

สวัสดีครับ
บางปะอินเรา  วันที่ 4 ธันวาคมแล้ว ยังไม่หนาว ท้องฟ้าเหมือนจะมีฝนด้วย แล้วมันฤดูอะไรนิ..ร้อน..ฝน..หนาว บอกไมถูก

วันจันทร์ กลับมาทำงานตามปกติ  เฮ้อ
[

aoaaued

ภูทับเบิกกำลังหนาวได้ใจ เมื่อคืนวาน(13ธค.57)ไปนอนมาหนาวดีจังครับ

aoaaued

สวัสดีครับ เพื่อนๆ2Tบางปะอินทุกท่าน
ใกล้ถึงปีใหม่แล้วครับ มีโครงการไปเค้าดาวน์กันที่ไหนบ้าง สำหรับผมมีโครงการไปเค้าดาวน์ที่ ภูป่าเปาะ หรือไม่ก็คุนหมิงเมืองเลยแหละที่นั่นบรรยากาศดีเย็นได้ใจทิวทัศน์ก็สวยตื่นตามาก เพื่อนท่านใดสนใจลองไปดูครับ ไม่ไกลนัก

aoaaued

สวัสดีปีใหม่ เพื่อนๆ2strokclub บางปะอินทุกท่านครับ
วาระดิถึขึ้นปีใหม่ 2558 นี้ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลาย ดลบันดาลให้ทุกท่านมีสุขภาพที่แข็งแรง ร่ำรวยเงินทองและเกียรติยศทุกท่านครับ

eakkachai

จูนไม่นิ่ง แต่วิ่งกระจาย เเดกน้ำมันชิบหาย นี่แหล่ะสไตล์ 2T

aoaaued

วันนี้ บางปะอินฝนตกแต่เช้า ชุ่มฉ่ำดีจัง ขับขี่รถเพิ่มความระมัดระวังกันนะครับ

aoaaued

สวัสดีครับ เพื่อนๆ 2stroke club บางปะอินทุกท่าน
วันเด็กแห่งชาติ พาลูกพาหลานไปเที่ยวที่ไหนกันบ้างครับ  เดินทางปลอภัยกันทุกท่านนะครับ

aoaaued

สวัสดีครับ  เพื่อนๆ 2strokclub ยังมีใครเข้าเวปอยู่มั๊ย

eakkachai

งานสิงห์ 31 นี้มีใครไปบ้างคับ...ได้ขี่ไปพร้อมกัน

จูนไม่นิ่ง แต่วิ่งกระจาย เเดกน้ำมันชิบหาย นี่แหล่ะสไตล์ 2T

aoaaued

อ้างจาก: eakkachai เมื่อ มกราคม 20, 2015, 09:31:39 หลังเที่ยง
งานสิงห์ 31 นี้มีใครไปบ้างคับ...ได้ขี่ไปพร้อมกัน

อยากไปอยู่  แต่ขอดูสภาพร่างกายตัวเองก่อน  อาทิต์ที่แล้วก็ตระเวนเที่ยวมา5วันติดต่อกันตั้งแต่วันพฤหัสฯถึงวันจันทร์ ลุยป่าขึ้นเขาลงห้วย ขับรถยนต์บ้างขี่มอเตอร์ไซด์บ้าง วันละ5ร้อยถึง7ร้อยโลทุกวัน กลับมาได้พักร่างกาย3วัน วันศุกร์23ก็ต้องซิ่งมอไซด์ขึ้นสกลนครอีกแระ กลับก็วันอาทิตย์25 ถ้าสุขภาพฟิตพอจะไปด้วยครับ

[

eakkachai

วันเสาร์ผมทำงานครับ ผมว่าจะมาดักรอที่ ปตท.แยกบางปะหันครับ แต่ว่ากี่โมงดีครับ
[

Sabb

เดือนมีนาคมปีนี้ทางอยุธยาจะมีจัดมิตติ้งที่แยกวัดพระญาติอีกหรือเปล่าครับ ?

aoaaued

อ้างจาก: Sabb เมื่อ กุมภาพันธ์ 06, 2015, 12:54:58 หลังเที่ยง
เดือนมีนาคมปีนี้ทางอยุธยาจะมีจัดมิตติ้งที่แยกวัดพระญาติอีกหรือเปล่าครับ ?

ผมก็ติดตามฟังข่าวคราวอยู่เหมือนกันครับ

aoaaued

สวัสดีครับ 2strokeclub บางปะอินมีใครอยู่บ้างครับ

Sabb

สวัสดีครับพี่aoaauedยังมีอยู่ครับเข้ามาดูอยู่เรื่อยๆ

aoaaued

อ้างจาก: Sabb เมื่อ มีนาคม 13, 2015, 09:12:58 หลังเที่ยง
สวัสดีครับพี่aoaauedยังมีอยู่ครับเข้ามาดูอยู่เรื่อยๆ

สวัสดีครับ สงกรานต์ ออกเที่ยวที่ไหนครับ บอกกล่าวกันบ้าง เผื่อจะไปทางเดียวกัน  +1แรงให้เป็นกำลังใจครับ