Main Menu

2 Storke นวนคร พระอินทร์ บางปะอิน

เริ่มโดย Tong_Bang in, มกราคม 28, 2014, 04:15:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tong_Bang in

มีใครอยู่ละแวกนี้บ้างครับ ขอเสียงหน่อยครับ
[

สงสัยไม่มี ยังงัยถ้าไม่มีใครต่อ รบกวน แอดมิน ลบได้เลยครับ ผม ต้อง บางอิน KR SE
[

green zone13

มีครับผมอยู่นวนครฝั่งแมนฮัตตั้นครับ

อ้างจาก: green zone13 เมื่อ มกราคม 30, 2014, 10:02:10 ก่อนเที่ยง
มีครับผมอยู่นวนครฝั่งแมนฮัตตั้นครับ
ครับ นึกว่าไม่มีซะแล้ว ผม ต้องครับ อยู่ บางปะอิน ท่านละครับ  มี สมาชิกหรือ ชมรม บอกด้วยครับ รู้จักกันไว้ครับ
[

ผมอยูกลุ่มgreen zoneครับรังสิตคลองสาม แต่อยู่นวนครครับยินดีที่ได้รู้จักครับผมชื่อ  yaนะครับ  ว่างๆมาเที่ยวนวนครได้นะครับยินดีต้อนรับครับ

The Mach Team

ผมธัญครับผม ตรง MMC นวนคร มีกลุ่ม BE IT LOVE ครับ
นาย อ้น ศรีมงคลปทุม 0867711817               
THE MACH THE RIDE ON ROAD

aoaaued

อ้างจาก: Tong_Bang in เมื่อ มกราคม 29, 2014, 10:07:55 หลังเที่ยง
สงสัยไม่มี ยังงัยถ้าไม่มีใครต่อ รบกวน แอดมิน ลบได้เลยครับ ผม ต้อง บางอิน KR SE

ผมก็อยู่บางปะอินครับ  สมาชิกที่บางปะอินก็มีหลายคนอยู่นะ แต่ผมเคยเจอหน้ากันแค่คนเดียว คือท่านที่ขายเฟอร์นิเจอร์อยู่ แถวๆหน้าซันพาราเทคนั่นแหละ ครับ   มีอะไรก็คุยกันได้นะครับ ผมอยู่ใกล้ๆโรงพักตำรวจบางปะอินครับ(อำเภอเก่า)

สวัสดีครับ ท่านยะ Green zone สวัสดีทุกท่านครับ
[

ratree

สิบปากว่าหรือจะเท่าตาเห็น สองตาเห็นมิอาจเท่ามือคลำ..น่า..จ๊ะ

ฅนสุพรรณnonestop150

สวัสดีครับผมอยู่นวนครครับชื่อเอครับไร้สังกัดครับฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

ผมว่าละแวกเราก็มีหลายคันนะ โดยเฉพาะ นวนคร น่าจะรวมตัวกันซักหน่อย หาสมาชิกเพิ่ม ชวนเพื่อนมา คุยกัน แลกเปลี่ยนทัศนะ ดื่มไป คุยไป ดีมั้ยคร้าบ
[

eakkachai

อยู่ในนิคมบางปะอินคับ..เจอทักทายได้ ไปซื้อกับข้าวแถวตลาดเอกบ่อยคับ

จูนไม่นิ่ง แต่วิ่งกระจาย เเดกน้ำมันชิบหาย นี่แหล่ะสไตล์ 2T

โฮ คุณเอก ใกล้บ้านผมเลย ผมอยู่ คลองพุทรา แหมๆ
[

eakkachai

ว่างๆนัดพบปะ พูดคุยได้คับ..ไม่ต้องอาย อิอิ55

จูนไม่นิ่ง แต่วิ่งกระจาย เเดกน้ำมันชิบหาย นี่แหล่ะสไตล์ 2T

pyf

หวัดดีครับผม โมทย์ครับ คลองสามรังสิต กรีนโซนครับ
ผลสุวรรณผ้าม่าน มู่ลี่ พรม ม่านปรับแสง

โทร 081-309-9113

http://www.pwfabric.com/

eakkachai

วันที่ 1 มีนา กลุ่มอยุธยาจะจัดมิตติ้งที่แยกวัดพระญาติ ถ้าใครสนใจขี่ไปพร้อมกันก็ได้นะ