Main Menu

รบกวนท่านใดมี แผนผังระบบไฟ tzr 150 บ้างครับผมขอบ้าง

เริ่มโดย monarisa07, มกราคม 16, 2014, 09:42:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

monarisa07

ผมซื้อ tzr 150  ที่มีตัวปรับออโต้ลูปมา  แต่ว่าไฟไม่มา ผมเลยอยากจะได้ แผนผังระบบ ไฟครับ ท่านใดมีช่วยโฟสให้ผมบ้างครับ :P

SIRI

:(ขอบคุณเจ้าของด้วยนะครับ พอดีจำไม่ได้ของท่านไหน? ขออนุญาตครับ

monarisa07

ขอขอบคุณ คุณ siri และ เจ้าของภาพ เป็นอย่างสูงครับ ผมพยายามหามาตั่งนานละ แต่ไม่เจอเลย ขอบคุณมากครับ

Back-boy

ratree

สิบปากว่าหรือจะเท่าตาเห็น สองตาเห็นมิอาจเท่ามือคลำ..น่า..จ๊ะ