Main Menu

150 sports club mahasarakham

เริ่มโดย non krr150, กุมภาพันธ์ 08, 2010, 06:47:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

non krr150

;D ;D ;Dกลุ่ม 150 spots club มหาสารคามครับ มีอยุ่6คันครับ เช่นSER 2คัน  kr3คัน  nsp1คัน สุดท้าย victerอีก 1คันครับ ตอนนี้ก็กำลังสั่งซื้อ ZX อีก2คันครับ ยังไงใครอยุ่แถวๆมหาสารคามหรือจังหวัดใกล้เคียงก็เชิญมาเล่นด้วยกันะครับ
ประจำที่ร้านรัตนกิจยานยนต์ หน้าอาคารพละ มมส (ม.ใหม่ครับ)หรือติดต่อมาที่ [email protected] (นนท์) [email protected] (จื้อ)
(ประมาณต้นเดือนมีนาทริบ อ.พิบูลจังหวัดอุบลครับ )ขอบคุณที่ แอดมาน่ะคัฟ
เกาะสมุย deep o sea ;D ;D

djjtin

ดีครับ...สารคามคือกัน   สนใจมากๆ
รบกวน ชี้เป้า    ser  สวยๆ   krr  ปิ้งๆ  หรือ  Nsr  แน่นๆ ให้ผมหน่อยครับงบ  15000 บาทไทย
       [email protected]

non krr150

อ้างจาก: djjtin เมื่อ พฤษภาคม 05, 2010, 11:36:31 หลังเที่ยง
      ดีครับ...สารคามคือกัน   สนใจมากๆ
รบกวน ชี้เป้า    ser  สวยๆ   krr  ปิ้งๆ  หรือ  Nsr  แน่นๆ ให้ผมหน่อยครับงบ  15000 บาทไทย
       [email protected]
ค่อนข้างหายากครับ แต่ทว่า ช่วงเดือน มิ.ย. นี้ก็จะทำรถ ser กะ kr อีกหลายคันครับ รวมถึง kr ssrคันที่2ของผมด้วยยังไงทิ้งเบอร์โทรไว้นะครับ
เผื่อจะได้ติดต่อกันครับ ???

Narakorn

ใช่ร้านซ่อมที่มี n-pro จะขายป่าว เห็นไม่เปิดหลายเดือนแล้ว

ผมอยู่ในเมืองแวะไปบ่อยนะ แฮะๆ

ตอนนี้กำลังหาเสื้อ RRW อยู่เลย -*- เสื้อเดิมแต่ง กินไป 13-15 โลลิตร โหดมาก

non krr150

ใช่ครับ แต่ไม่ได้ขายนะครับ แค่แซวกันเล่นๆเฉยครับ ประมาณว่าแอบเขียนป้ายขายแล้วแอบเอาไปวาง ไว้หน้ารถเฉยๆครับ  ตอนนี้ร้านเปิดแล้วครับแต่ตัวผมฝึกงานอยู่ครีราชาครับ มิ.ยถึงจะได้กลับ สมาชิกในกลุ่มยังอยู่ร้านครับ บางคน ยังไงก็แวะไปเล่นได้นะครับ จะได้แลกเปลี่ยนความรู้กัน+สังสรร ประมาณนั้นครับ  ???

Ran_Nadun

อยากไปสังสรรค์ด้วยจัง...เอาแบบผสมโซดาด้วยอ่ะ..อิอิอ
สัจจะ และความจริงใจ เป็นเครื่องสร้างบุคลิกภาพ 
             พี่โจ 0850305907
โปรดระวังมิจฉาชีพหลอกลวงอิงแอบอ้างชื่อพี่โจในหลายๆรูปแบบ..
เปลี่ยนหมายเลขบัญชีโอนเงินเดิมครับ เป็น นายสถาพร
ออมทรัพย์ เลขบัญชี 438-2-49396-5 ทหารไทย
https://www.facebook.com/joepart.banphasri?ref=tn_tnmn

non krr150

อ้างจาก: Ran_Nadun เมื่อ พฤษภาคม 16, 2010, 10:46:41 หลังเที่ยง
อยากไปสังสรรค์ด้วยจัง...เอาแบบผสมโซดาด้วยอ่ะ..อิอิอ
ได้เลยพี่โจ เจอกันที่ร้านน้าใหม่เช่นเดิม  รู้ทั้งรุ้ว่าพวกผมซดแต่ยาดอง ยังจะขอผสมโซดาอีก อิอิ หรือจะเป็นสูตรใหม่ ยาดองผสมโซดาป่าวครับพี่โจ  :)  :(

jser

ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก

ตัวกู ผู้ชนะสิบทิศ

jser

ดันๆๆๆ บักนนท์ มีทติ้งวันไหน

non krr150

ทำเสร็จอีก3คัน ตอนนี้ จะเสร็จแล้ว2คัน นัดรวมตัวกันเลย ว่าแล้วก็มาขัดสีช่วยกันก่อนเร็ว ;D

jser

อ้างจาก: non krr150 เมื่อ มิถุนายน 14, 2010, 07:59:04 หลังเที่ยง
ทำเสร็จอีก3คัน ตอนนี้ จะเสร็จแล้ว2คัน นัดรวมตัวกันเลย ว่าแล้วก็มาขัดสีช่วยกันก่อนเร็ว ;D

ตามนั้นจัดไป

jser

น้องส้ม โดนน้ำสวนหายยังว่ะ