Main Menu

Original & นวลฉวี บอยปทุม Racing Team

เริ่มโดย only_lek, กุมภาพันธ์ 08, 2010, 10:59:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nongss1

เป็นกำลังใจไห้มันไหลลงไปกับเจ้าพระยาล่ะกันครับ

หนุ่ย ณ.โซนรั่ว

มิน่า..โทรไปหาแม่ที่ยุธยา แม่บอกน้ำขึ้นสูงแล้วลูกท่วมบรรได 2 ขั้นแล้ว

ลุงโหน่งปล่อยน้ำทางเหนือลงท่วมบ้านผมนี่เองหาตัวอยู่ตั้งนาน โธ่ 5555+

nongss1

อย่าบอกใครล่ะครับลุงหนุ่ย
พอดีลืมปิดก๊อกน้ำหลังบ้าน ครึ่งวันแหนะ ท่วมบานเลย

อย่าลืมบ่อยนะครับ เดี๋ยวมันจะถึงพื้นบ้านเหมือนปีที่แล้ว 555+

nongss1

ปีที่แล้ว แป็บน้ำประปาภูมิภาคแตกครับ

ว่าแต่ถึงพื้นบ้านขนาดนั้น เอารถไปจอดไหนหล่ะครับลุงหนุ่ย

จอดฝั่งวัดครับลุงโหน่ง เขามีกำแพงน้ำไม่เข้า ถึงเข้าก็มีเครื่องสูบน้ำครับ โชคยังดียังมีที่จอด อิอิ

nongss1

:) :) :)
เห็นน้ำแล้วสลดใจครับ ขอไห้น้ำลงไวๆครับ ล่อเต็มใต้ถุนบ้านเรย พอๆเข้าใจล่ะครับว่าทำไมแถวภาคกลางมีแข่งเรื่อกัน แต่ภาคเหนือไม่มีเลยครับ :P :P

ภาพนี้คือเวลาปรกติครับ ไม่ใช่หน้าน้ำ

ต้อม(THE RINK)ณ.โซนรั่ว

อ้างจาก: klampha เมื่อ สิงหาคม 21, 2011, 07:07:51 หลังเที่ยง
ภาพนี้คือเวลาปรกติครับ ไม่ใช่หน้าน้ำ

อ้างจาก: klampha เมื่อ สิงหาคม 21, 2011, 03:00:22 หลังเที่ยง
อย่าลืมบ่อยนะครับ เดี๋ยวมันจะถึงพื้นบ้านเหมือนปีที่แล้ว 555+

กรรม!!!ลุงหนุ่ย ขนาดนั้นเลยเรอะ  งั้นต้องซื้อคันเบ็ดติดบ้านเอาไว้เยอะๆ ตกปลาไปขาย อิอิ(ล้อเล่นนะลุง)

เอาใจช่วยให้น้ำลงไวๆครับ

คบคนพาล พาลพาไปหาผิด
ไม่อยากสูบติด อย่าบิดเกิน Limit เอย...

"หน้าตาไม่ดี ลีลาพริ้วไหว"

nongss1

ป๊าดๆๆๆๆๆ นั้นมันจะ3เมตรเลยหน่ะนั้นหน่ะ   :P :P

ขอบคุณทุกกำลังใจครับ ราตรีสวัสดิ์ครับ

Naoho Bkk

;) เรื่องเล่า เมื่อวานนี้ ว่ากันเรื่อง "ลืมปิดก๊อกน้ำ น้ำเลยท่วม" ก๊ากกกกกกกกกก กรรมเเท้  :-*

ปล. สวัสดี +1 ยามเช้า ทุกท่านทุกลุง นะคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ  ???

ไม่ไปท่วมบ้านลุงโอ๋บ้างก็แล้วไป 555+

Naoho Bkk

อ้างจาก: klampha เมื่อ สิงหาคม 22, 2011, 10:06:09 ก่อนเที่ยง

ไม่ไปท่วมบ้านลุงโอ๋บ้างก็แล้วไป 555+

กลัวอยู่ เหมือนกันครับ ลุงหนุ่ย เอิ๊กก :-*

ต้อม(THE RINK)ณ.โซนรั่ว

อ้างจาก: R2D2_Ja_ohO เมื่อ สิงหาคม 22, 2011, 11:05:17 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: klampha เมื่อ สิงหาคม 22, 2011, 10:06:09 ก่อนเที่ยง

กลัวอยู่ เหมือนกันครับ ลุงหนุ่ย เอิ๊กก :-*

ถ้าน้ำท่วม เอา SE มาฝากผมไว้ที่ซีคอนฯก็ได้นะจ๊ะโอ๋ ไม่คิดค่าฝาก อิอิ

คบคนพาล พาลพาไปหาผิด
ไม่อยากสูบติด อย่าบิดเกิน Limit เอย...

"หน้าตาไม่ดี ลีลาพริ้วไหว"

only_lek

น้ำท่วมบ้านใครหรอ ทันสมัยจัง

chang-ab

หวัดดีตอนเที่ยงคับพึ่งตื่น :-X
ทีมงาน"ช่างแอบ" วิ่งทุกครั้งพังทุกเกียร์

ople

ทำไรมาครับ งานเข้า จัดหนัก หรือแอบหลับเพลิน
อ้างจาก: chang-ab เมื่อ สิงหาคม 22, 2011, 03:39:33 หลังเที่ยง
หวัดดีตอนเที่ยงคับพึ่งตื่น :-X
ไม่โหดแต่กรูร์....เอาจริง

chang-ab

อ้างจาก: opel เมื่อ สิงหาคม 22, 2011, 03:41:19 หลังเที่ยง
ทำไรมาครับ งานเข้า จัดหนัก หรือแอบหลับเพลิน
อ้างจาก: chang-ab เมื่อ สิงหาคม 22, 2011, 03:39:33 หลังเที่ยง
งานเข้าครับช่วงนี้ No OT ครับ ???
ทีมงาน"ช่างแอบ" วิ่งทุกครั้งพังทุกเกียร์

ople

ขยันจังร่ำรวยกันใหญ่เลย
อ้างจาก: chang-ab เมื่อ สิงหาคม 22, 2011, 03:48:10 หลังเที่ยง
อ้างจาก: opel เมื่อ สิงหาคม 22, 2011, 03:41:19 หลังเที่ยง
งานเข้าครับช่วงนี้ No OT ครับ ???
ไม่โหดแต่กรูร์....เอาจริง