Main Menu

Original & นวลฉวี บอยปทุม Racing Team

เริ่มโดย only_lek, กุมภาพันธ์ 08, 2010, 10:59:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zxpro

ขอให้เล็กสู่สุขคติ.....ชื่อเล็กจะอยู่ในความทรงจำของเราตลอดไป[/color]

only_lek

zxpro

ตอนนี้เหลือสองร้ยแล้วครับอิอิอิ
ขอให้เล็กสู่สุขคติ.....ชื่อเล็กจะอยู่ในความทรงจำของเราตลอดไป[/color]

only_lek

หนุ่ย ณ.โซนรั่ว

อายุก็ไม่ใช่น้อยๆกันแล้ว จะเอาฮาไปไหน   >:(

zxpro

อ้าวก็เห็นบอกว่าแตกแล้วไม่ไช่เหรอครับอิอิ
อ้างจาก: only_lek เมื่อ กรกฎาคม 21, 2011, 04:30:51 หลังเที่ยง
อ้างจาก: zxpro เมื่อ กรกฎาคม 21, 2011, 04:29:31 หลังเที่ยง
ตอนนี้เหลือสองร้ยแล้วครับอิอิอิ

ทำไมอ่ะพี่ ลดไวจัง

zxpro

ฮาไปกินเบียร์บ้านทิดหนุ่ยไงอิอิอิจะไปไหนได้อิอิอิ
อ้างจาก: klampha เมื่อ กรกฎาคม 21, 2011, 04:33:16 หลังเที่ยง

อายุก็ไม่ใช่น้อยๆกันแล้ว จะเอาฮาไปไหน   >:(

อาทิตย์สิ้นเดือนมาได้นะครับพี่เทพ ผมอยู่บ้านที่อยุธยาไกล้ๆเอง จัดให้ครับพี่

Naoho Bkk

อ้างจาก: zxpro เมื่อ กรกฎาคม 21, 2011, 04:34:51 หลังเที่ยง
ฮาไปกินเบียร์บ้านทิดหนุ่ยไงอิอิอิจะไปไหนได้อิอิอิ
อ้างจาก: klampha เมื่อ กรกฎาคม 21, 2011, 04:33:16 หลังเที่ยง

ขอ จ๋าม เดือน นะเจอกัน เอิ๊กกก

zxpro

รับทราบครับเอ้าพวกเราทิดหนุ่ยเลี้ยงเบียร์เร้ววววมาเร้ววว
อ้างจาก: klampha เมื่อ กรกฎาคม 21, 2011, 04:38:13 หลังเที่ยง

อาทิตย์สิ้นเดือนมาได้นะครับพี่เทพ ผมอยู่บ้านที่อยุธยาไกล้ๆเอง จัดให้ครับพี่

Naoho Bkk

อ้างจาก: zxpro เมื่อ กรกฎาคม 21, 2011, 04:50:08 หลังเที่ยง
รับทราบครับเอ้าพวกเราทิดหนุ่ยเลี้ยงเบียร์เร้ววววมาเร้ววว
อ้างจาก: klampha เมื่อ กรกฎาคม 21, 2011, 04:38:13 หลังเที่ยง

เล่นงี้ ลุงหนุ่ย บอก คงไม่ได้แล้วล่ะ ติดธุระ ด่วนอ่ะ  >:(

ผมเลี้ยงจริงๆครับพี่ แต่ผมไม่บอกทางมาบ้าน 555+

ล้อเล่นครับ ยินดีต้อนรับ แม่ผมทำก๋วยเตี๋ยวอร่อยนะเอ่อ อิอิ

zxpro

ขอบคุณครับแล้วจะไปเยี่ยมครับผม
อ้างจาก: klampha เมื่อ กรกฎาคม 21, 2011, 04:53:30 หลังเที่ยง

ผมเลี้ยงจริงๆครับพี่ แต่ผมไม่บอกทางมาบ้าน 555+

ล้อเล่นครับ ยินดีต้อนรับ แม่ผมทำก๋วยเตี๋ยวอร่อยนะเอ่อ อิอิ

Naoho Bkk

อ้างจาก: zxpro เมื่อ กรกฎาคม 21, 2011, 04:56:36 หลังเที่ยง
ขอบคุณครับแล้วจะไปเยี่ยมครับผม
อ้างจาก: klampha เมื่อ กรกฎาคม 21, 2011, 04:53:30 หลังเที่ยง

;) อ้าววววว ลุงหนุ่ย ไม่สบาย หลอกหรือ  >:(

เยี่ยมเยือนครับ  ไม่ใช่เยี่ยมใข้  เราไปตั้งคณะกันมั้ย เผื่อจะดังแบบ 3 ช่า โธ่

zxpro

ชื่อแก๊งค์ป่วนชวนยิ้มเป็นไงอิอิอิ
อ้างจาก: klampha เมื่อ กรกฎาคม 21, 2011, 05:20:05 หลังเที่ยง

เยี่ยมเยือนครับ  ไม่ใช่เยี่ยมใข้  เราไปตั้งคณะกันมั้ย เผื่อจะดังแบบ 3 ช่า โธ่

nongss1

อ้างจาก: zxpro เมื่อ กรกฎาคม 21, 2011, 06:15:17 หลังเที่ยง
ชื่อแก๊งค์ป่วนชวนยิ้มเป็นไงอิอิอิ
อ้างจาก: klampha เมื่อ กรกฎาคม 21, 2011, 05:20:05 หลังเที่ยง

แก้งค์ป่วนชวนรั่ว ดีกว่าไหมครับพี่เทพ ;) ;) ;)

bangnara

อ้างจาก: zxpro เมื่อ กรกฎาคม 21, 2011, 01:23:49 หลังเที่ยง
อ้าวๆลืมครับ+1 ท่านเล็ก ท่านปู โอเปิ้ล โจฟาส จ๊ะโอ๋ โหน่ง อาฟู่ หมอหมี ไปร์ท ทิดหนุ่ย ท่านสอง ท่านโอ ลุงสิทธ์ ลุงอู๋ โอม ครับอิอิอิ

+1 ตามลุงเทพครับ

อ้างจาก: only_lek เมื่อ กรกฎาคม 21, 2011, 09:53:45 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: R2D2_Ja_ohO เมื่อ กรกฎาคม 21, 2011, 09:45:59 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: nongss1 เมื่อ กรกฎาคม 21, 2011, 09:41:01 ก่อนเที่ยง
ถ้าเกิด สึนามิ จะเอาKrไปทำเรือ
ถ้าเกิด หิมะตก จะเอาKR ไปใส่ตีนตะขาบ

ถ้าเกิด โลกเเตก ก็คงจะเอา KR ไปใส่ปีก บิน เเน่ๆ  >:( >:(

ถ้าเกิดน้ำแตก จะเอา KR ไปทำไีอ่ะ

ลุงเล็กคิดได้ไงครับ

only_lek

งุงิ งุงิ งุงิ งุงิ งุงิ งุงิ งุงิ งุงิ งุงิ งุงิ งุงิ งุงิ +1

zxpro

ชิมิชิมิชิมิอิอิอิอิ
อ้างจาก: only_lek เมื่อ กรกฎาคม 22, 2011, 09:15:16 ก่อนเที่ยง
งุงิ งุงิ งุงิ งุงิ งุงิ งุงิ งุงิ งุงิ งุงิ งุงิ งุงิ งุงิ +1