Main Menu

Original & นวลฉวี บอยปทุม Racing Team

เริ่มโดย only_lek, กุมภาพันธ์ 08, 2010, 10:59:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

หนุ่ย ณ.โซนรั่ว

+ อะไรกันเหรอครับ แอบมาดู ใครจะเลี้ยงเบียร์กันเหรอ  ;)

Naoho Bkk

อ้างจาก: klampha เมื่อ กรกฎาคม 01, 2011, 05:25:34 หลังเที่ยง

+ อะไรกันเหรอครับ แอบมาดู ใครจะเลี้ยงเบียร์กันเหรอ  ;)

55555 + ลุงหนุ่ย ด้วยล่ะกัน ครับ ( แต่ไม่รู้ว่าใครจะเลี้ยงเบียร์นี่ซิ )  :-*

ผมขอเป็นน้ำตาลสดนะครับ เบียร์คอไม่ถึงครับ กลัวเมาแล้วเสียตัวครับ   :-[

ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก

เข้ามาหาเรื่อง ใครมีเรื่อง ตามนั้น
ตัวกู ผู้ชนะสิบทิศ

only_lek

อ้างจาก: ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก เมื่อ กรกฎาคม 02, 2011, 12:08:10 ก่อนเที่ยง
เข้ามาหาเรื่อง ใครมีเรื่อง ตามนั้น

หมอหมี ฝากเก็บรองเท้าด้วยเด๊อออออออออ

ฟิ๊วววววววววววววววววว

chang-ab

หวัดดีตอนเช้าคับหนุ่มๆ+ม้า ลุงสิทธ์ ลุงอู๋ ป๋าเทพ ท่านเปิ้ล ตาเล็ก จ๊ะโอ๋ ตาโจ อาฟู่ ลุงหนุ่ยฯลฯ ??? ช่วงนี้งานยุ่งๆไม่ค่อยได้เข้ามารั่วด้วย :-*
ทีมงาน"ช่างแอบ" วิ่งทุกครั้งพังทุกเกียร์

nongss1

อ้างจาก: chang-ab เมื่อ กรกฎาคม 02, 2011, 09:09:55 ก่อนเที่ยง
หวัดดีตอนเช้าคับหนุ่มๆ+ม้า ลุงสิทธ์ ลุงอู๋ ป๋าเทพ ท่านเปิ้ล ตาเล็ก จ๊ะโอ๋ ตาโจ อาฟู่ ลุงหนุ่ยฯลฯ ??? ช่วงนี้งานยุ่งๆไม่ค่อยได้เข้ามารั่วด้วย :-*
แอบลอกช่างแอบครับผม+1ช่างแอบด้วยครับ

zxpro

+1ท่านเล็ก ท่านปู อาฟู่ โหน่ง โจฟาส จ๊ะโอ๋ ท่านสอง ท่านโอ โอเปิ้ล ลุงอู๋ ลุงสิทธ์ โอม ไปร์ท หมอหมี ท่านหนุ่ย ครับ
ขอให้เล็กสู่สุขคติ.....ชื่อเล็กจะอยู่ในความทรงจำของเราตลอดไป[/color]

nongss1

ลุงเทพ ฝนตกไหมครับ ระวังน้ำท่วมเด้อ ลงไปสุโขทัยล่ะครับ

zxpro

กลัวอยู่ครับโหน่ง555
อ้างจาก: nongss1 เมื่อ กรกฎาคม 02, 2011, 09:57:03 ก่อนเที่ยง
ลุงเทพ ฝนตกไหมครับ ระวังน้ำท่วมเด้อ ลงไปสุโขทัยล่ะครับ
ขอให้เล็กสู่สุขคติ.....ชื่อเล็กจะอยู่ในความทรงจำของเราตลอดไป[/color]

อ้างจาก: ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก เมื่อ กรกฎาคม 02, 2011, 12:08:10 ก่อนเที่ยง

ผมมีครับ  แต่ยังไม่ได้ตั้งชื่อเรื่องครับ ตามให้ทันเด้อ ฟิ้ววววววววววววววววววว

zxpro

ทิดหนุ่ยน้ำมาถึงยุดยายังครับ
อ้างจาก: klampha เมื่อ กรกฎาคม 02, 2011, 10:41:23 ก่อนเที่ยง

ผมมีครับ  แต่ยังไม่ได้ตั้งชื่อเรื่องครับ ตามให้ทันเด้อ ฟิ้ววววววววววววววววววว

มาไปรอบนึงแล้วครับพี่  แล้วกำลังจะมาใหม่ครับ ปีนี้จะมากี่รอบก็ไม่รู้ ปวดตับเลยครับ

zxpro

น่ากลัวจังเลยเมื่อปีที่แล้วเกือบท่วมแน่ะ
อ้างจาก: klampha เมื่อ กรกฎาคม 02, 2011, 10:54:55 ก่อนเที่ยง

มาไปรอบนึงแล้วครับพี่  แล้วกำลังจะมาใหม่ครับ ปีนี้จะมากี่รอบก็ไม่รู้ ปวดตับเลยครับ

ปีที่แล้วไม่ต้องพูดถึงครับพี่ บ้านแม่ถึงพื้น บ้านผมเหลืออีกฝ่ามือเดียว  :P

zxpro

ทำใจครับพวกเราหนุ่มลุ่มเจ้าพระยาอิอิอิ

nongss1

ลุงๆครับ ไม่ทราบว่าเสื้อทีมชุดนี้ ทางลาคอร์ส ได้เลิกผลิตหรือยังครับ หากมีเหลือไซร์ประมาณลุงเปิ้ล สักตัว ขอน้อมรับไว้ครับ หมายเลข บ/ช หลังไมล์เลยครับ
ปล.เดวเขาจะว่าตกรุ่น ไม่มี ;) ;) ไห้ฟรีไม่รับครับ ช่วงนี้เลือกตั้ง กกต เล็ง ขอบคุณครับผม

zxpro

คุยกับจ๊ะโอ๋เลยครับผม
อ้างจาก: nongss1 เมื่อ กรกฎาคม 02, 2011, 01:05:21 หลังเที่ยง
ลุงๆครับ ไม่ทราบว่าเสื้อทีมชุดนี้ ทางลาคอร์ส ได้เลิกผลิตหรือยังครับ หากมีเหลือไซร์ประมาณลุงเปิ้ล สักตัว ขอน้อมรับไว้ครับ หมายเลข บ/ช หลังไมล์เลยครับ
ปล.เดวเขาจะว่าตกรุ่น ไม่มี ;) ;) ไห้ฟรีไม่รับครับ ช่วงนี้เลือกตั้ง กกต เล็ง ขอบคุณครับผม

??? ป๋าเทพ เปิดตัวกลุ่มใด้อลังการงานสร้าง ดังเป็นพลุแตกเลย เพื่อนโทรมาหาผมตอนเช้า
ปหัวหน้ากลุ่มเอ็งคือบู๊แท้ คักๆๆๆ เยี่ยมๆ  ??? ??? ??? ??????

+1 แรงม้าให้แล้วเด้อป๋าเทพ ดูด้วยเด้อ ตามนั้น
ที่รักเราหมดสิ้น หนี้สินกันแล้ว ที่รักกกกกกกกกก