Main Menu

Original & นวลฉวี บอยปทุม Racing Team

เริ่มโดย only_lek, กุมภาพันธ์ 08, 2010, 10:59:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Naoho Bkk

Naoho Bkk

lek_krab

ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก

ตัวกู ผู้ชนะสิบทิศ

jofast

แอลคันนี้มันรถซื้อแกง ครับ ขี่บ่อยใม่ใด้ครับ หนังหน้าใม่ให้  คนในซู่มก็รังเกลียดครับ125cc.
นี้ครับที่ผมหมายปอง..  ใบพัดแท้ๆครับ ใม่ตามกระแส   แต่ก้ยังใม่มีเงิน อิอิ

Naoho Bkk

Naoho Bkk

Naoho Bkk

ไวๆๆเน๋อ.....ช้าอด หมดไม่มีแล้วเน๋อ.... :-* :-*

อ้างจาก: jofast เมื่อ มีนาคม 23, 2011, 03:36:56 หลังเที่ยง
แอลคันนี้มันรถซื้อแกง ครับ ขี่บ่อยใม่ใด้ครับ หนังหน้าใม่ให้  คนในซู่มก็รังเกลียดครับ125cc.
นี้ครับที่ผมหมายปอง..  ใบพัดแท้ๆครับ ใม่ตามกระแส   แต่ก้ยังใม่มีเงิน อิอิ

zxpro

คงต้องรีบหน่อยนะโจอิอิ
อ้างจาก: R2D2_Ja_ohO เมื่อ มีนาคม 23, 2011, 04:19:26 หลังเที่ยง
ไวๆๆเน๋อ.....ช้าอด หมดไม่มีแล้วเน๋อ.... :-* :-*

อ้างจาก: jofast เมื่อ มีนาคม 23, 2011, 03:36:56 หลังเที่ยง
นี้ครับที่ผมหมายปอง..  ใบพัดแท้ๆครับ ใม่ตามกระแส   แต่ก้ยังใม่มีเงิน อิอิ
ขอให้เล็กสู่สุขคติ.....ชื่อเล็กจะอยู่ในความทรงจำของเราตลอดไป[/color]

zxpro

อิธิพลจากึนามิแน่ๆเลยห่างทะเทเป็นร้อยกิโลเมตรยังมาถึงเลย..กรรม....อิอิ
อ้างจาก: R2D2_Ja_ohO เมื่อ มีนาคม 23, 2011, 04:16:23 หลังเที่ยง
:) :) เห็นแล้ว เซ็งแทน  :P :P

อ้างจาก: lek_krab เมื่อ มีนาคม 23, 2011, 10:28:21 ก่อนเที่ยง
นวนคร เมื่อเช้านี้

ขอให้เล็กสู่สุขคติ.....ชื่อเล็กจะอยู่ในความทรงจำของเราตลอดไป[/color]

zxpro

lek_krab

อ้างจาก: zxpro เมื่อ มีนาคม 23, 2011, 04:27:32 หลังเที่ยง
คงต้องรีบหน่อยนะโจอิอิ
อ้างจาก: R2D2_Ja_ohO เมื่อ มีนาคม 23, 2011, 04:19:26 หลังเที่ยง

ไม่ต้องรีบครับ รถคันนี้อยู่ที่ใหนหรอ อิอิ

zxpro

zxpro

ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก

อ้างจาก: zxpro เมื่อ มีนาคม 23, 2011, 11:51:51 หลังเที่ยง
ในที่สุดก็ค้นพบตัวเองแล้วอิอิอิ
..
คิดถึงจังเลย มาเที่ยวอุดรบ้างสิครับ มีทีเด็ดให้เลือกเยอะแยะเลย สัก 15พัน ก็ใด้ลูกคนงามแล้ว
เป็นของ gi สมัยประจำการอุดรธานี ลูกดก
ผมคัดใว้ให้แล้ว -*- แต่ผมไม่รู้จะส่งไปยังไง ตามนั้น
ตัวกู ผู้ชนะสิบทิศ

zxpro

ไว้มีโอกาสไปแน่นอนครับหมอ
อ้างจาก: ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก เมื่อ มีนาคม 23, 2011, 11:59:52 หลังเที่ยง
อ้างจาก: zxpro เมื่อ มีนาคม 23, 2011, 11:51:51 หลังเที่ยง
ในที่สุดก็ค้นพบตัวเองแล้วอิอิอิ
..
คิดถึงจังเลย มาเที่ยวอุดรบ้างสิครับ มีทีเด็ดให้เลือกเยอะแยะเลย สัก 15พัน ก็ใด้ลูกคนงามแล้ว
เป็นของ gi สมัยประจำการอุดรธานี ลูกดก
ผมคัดใว้ให้แล้ว -*- แต่ผมไม่รู้จะส่งไปยังไง ตามนั้น