Main Menu

Original & นวลฉวี บอยปทุม Racing Team

เริ่มโดย only_lek, กุมภาพันธ์ 08, 2010, 10:59:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nongss1

คิดถึงงานที่อยู่ไดร์C แล้วผมท้อใจเลยครับลุงสอง มาไม่ได้บอกได้กล่าว
อ้างจาก: สองzx korat เมื่อ มีนาคม 19, 2012, 10:46:31 หลังเที่ยง
อ้างจาก: nongss1 เมื่อ มีนาคม 19, 2012, 09:52:32 หลังเที่ยง
คอมพังครับผม อาศัยของกล่องไปพล่างๆก่อน  :) :P :) :P

แถวบ้านเรียก บลูสกริน หรือเอาง่ายๆ windowsล่ม 555+ ทำวินโดร์วใหม่ก็หาย อิอิอิ

สองzx korat

อ้างจาก: nongss1 เมื่อ มีนาคม 19, 2012, 10:50:16 หลังเที่ยง
คิดถึงงานที่อยู่ไดร์C แล้วผมท้อใจเลยครับลุงสอง มาไม่ได้บอกได้กล่าว
อ้างจาก: สองzx korat เมื่อ มีนาคม 19, 2012, 10:46:31 หลังเที่ยง
อ้างจาก: nongss1 เมื่อ มีนาคม 19, 2012, 09:52:32 หลังเที่ยง
คอมพังครับผม อาศัยของกล่องไปพล่างๆก่อน  :) :P :) :P

แถวบ้านเรียก บลูสกริน หรือเอาง่ายๆ windowsล่ม 555+ ทำวินโดร์วใหม่ก็หาย อิอิอิ
ถอดฮาร์ดดิสไปจั๊มกะเครื่องอื่นดิครับ จะได้เก็บงานไดร์ c ได้ อิอิอิ
ปอลิง ผมมีแผ่นวินโดร์วแบบเข้าไปเก็บงานได้ สนใจป่ะ อิอิอิ
ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

nongss1

อ้างจาก: สองzx korat เมื่อ มีนาคม 19, 2012, 10:55:36 หลังเที่ยง
อ้างจาก: nongss1 เมื่อ มีนาคม 19, 2012, 10:50:16 หลังเที่ยง

ถอดฮาร์ดดิสไปจั๊มกะเครื่องอื่นดิครับ จะได้เก็บงานไดร์ c ได้ อิอิอิ
ปอลิง ผมมีแผ่นวินโดร์วแบบเข้าไปเก็บงานได้ สนใจป่ะ อิอิอิ
ไม่เป็นไรครับ ขอบคุณอีกครั้งครับ ลุงสอง
พรุกนี้ยกไปร้านครับ เหอๆๆ ร้านของแฟนเพื่อนของเพื่อนแฟน

zxpro

ขอให้เล็กสู่สุขคติ.....ชื่อเล็กจะอยู่ในความทรงจำของเราตลอดไป[/color]

ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก

ตัวกู ผู้ชนะสิบทิศ

Naoho Bkk

prayna71club ( เต่า )

แวะมาเที่ยวบ้านใหม่......ครับผม

เปลี่ยนชื่อกันหมดจำใครได้บ้างเนี่ย..........
ในที่สุดเราก้ได้จากกัน... VICTOR SE
อะไหล่เก่า-ใหม่ --- > http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/board,72.0.html  คลิ๊กเลยครับ
572-2-26884-0 กสิกรไทย สาขา บางใหญ่ นาย ธีรพล เกตุแก้ว
ติดต่อ  เต่า  092-468-5949

Naoho Bkk

อ้างจาก: prayna71club ( เต่า ) เมื่อ มีนาคม 20, 2012, 12:50:03 ก่อนเที่ยง
แวะมาเที่ยวบ้านใหม่......ครับผม

เปลี่ยนชื่อกันหมดจำใครได้บ้างเนี่ย..........

+ 1 ครับพี่เต่า ผมจ๊ะโอ๋ ไงล่ะครับ อิอิ..

ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก

คือมะนอนดึกแท้ๆ คุณลุงทั้งหลาย ตามนั้น
ตัวกู ผู้ชนะสิบทิศ

Naoho Bkk

SIT_KRR-SSR

2strokeclub.com คนที่รักจริง กับ คนรักเพียงแค่เล่น เล่น ลึกๆ แล้วมันต่างกัน คุณค่ากับมูลค่า  ก็เช่นเดียวกัน  2strokeclub.com

NUZX

zxpro

สวัสดีตอนกลางวันครับทุกท่านครับ
ขอให้เล็กสู่สุขคติ.....ชื่อเล็กจะอยู่ในความทรงจำของเราตลอดไป[/color]

bangnara

jofast

ออริจิน่อล+นวลฉวี+บีอิทเลิฟ กลายเปน วีไอพี แล้วหรือนี้?  อย่างนี้ ต้อง+ ทท.

สองzx korat

อ้างจาก: jofast เมื่อ มีนาคม 20, 2012, 12:34:52 หลังเที่ยง
ออริจิน่อล+นวลฉวี+บีอิทเลิฟ กลายเปน วีไอพี แล้วหรือนี้?  อย่างนี้ ต้อง+ ทท.
ตามนั้นครับ อิอิอิ
ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

ople

ไม่โหดแต่กรูร์....เอาจริง

Naoho Bkk

zxpro

nongss1