Main Menu

Original & นวลฉวี บอยปทุม Racing Team

เริ่มโดย only_lek, กุมภาพันธ์ 08, 2010, 10:59:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ople

ไม่โหดแต่กรูร์....เอาจริง

jofast

...วันพรุ่งนี้ ไปซอยอมร อีก ใครจะฝากหิ้วอะไร เอาไปทิ้งใว้ที่บ้านป๋าเทพเด้อ พี่น้อง...
เย็นนี้ผมเข้าบ้านป๋า..

ople

OK เลยครับ แหมโจมีน้ำใจจริงๆ
อ้างจาก: jofast เมื่อ มีนาคม 14, 2012, 08:40:30 ก่อนเที่ยง
...วันพรุ่งนี้ ไปซอยอมร อีก ใครจะฝากหิ้วอะไร เอาไปทิ้งใว้ที่บ้านป๋าเทพเด้อ พี่น้อง...
เย็นนี้ผมเข้าบ้านป๋า..

ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก

กระทู้ที่ดุเดือดของผมเกี่ยวกับกระทู้ 2strokeclubcom
ผมบ่สะออนใครจะมองผมจั่งใด๋กะแล้วแต่
เอ็งทำผิดเอ็งก็ต้องชดชดใช้สิ่งที่เอ็งก่อ เอ็งทำตัวเองทั้งสิ้น
เอ็งโกงเงินเว็ป เอ็งต้องชดใช้ในสิ่งที่เอ็งทำ
อย่ามาแสดงกล้ามดากเว้าจาดูดี มีเหตุผล

การทำผิดโดยเจตนา คือ คนเลวโดยสันดาน
คนทำผิดย่อมจะต้องแก้ไข คันจัญไรย่อมแก้ตัว

ผิด ผมว่าไปตามผิด
ถูก ผมว่าไปตามถูก
มันคือ แนวคิดการใช้ชีวิตของผม มันคือหลักการที่ผมทำมาตลอด
ผมไม่เคยเปลี่ยนแนว ตลอดเวลาที่อยู่เว็ป-มิตติ้งสองสะโตรคคนจนทั้งชีวิต
มันพิสูจน์นิสัยผมใด้

คนมีปัญหาอยู่ที่ใหนมันก็มีปัญหา
คนไม่มีปัญหาอยู่ที่ใหนมันก็ไม่มีปัญหา

โครตแม่มึง
ตัวกู ผู้ชนะสิบทิศ

ople

+1 เลยครับ หมอ ถูกใจจริงๆ :D :D :D
อ้างจาก: ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก เมื่อ มีนาคม 14, 2012, 08:47:08 ก่อนเที่ยง
กระทู้ที่ดุเดือดของผมเกี่ยวกับกระทู้ 2strokeclubcom
ผมบ่สะออนใครจะมองผมจั่งใด๋กะแล้วแต่
เอ็งทำผิดเอ็งก็ต้องชดชดใช้สิ่งที่เอ็งก่อ เอ็งทำตัวเองทั้งสิ้น
เอ็งโกงเงินเว็ป เอ็งต้องชดใช้ในสิ่งที่เอ็งทำ
อย่ามาแสดงกล้ามดากเว้าจาดูดี มีเหตุผล

การทำผิดโดยเจตนา คือ คนเลวโดยสันดาน
คนทำผิดย่อมจะต้องแก้ไข คันจัญไรย่อมแก้ตัว

มันคือ แนวคิดการใช้ชีวิตของผม มันคือหลักการที่ผมทำมาตลอด
ผมไม่เคยเปลี่ยนแนว ตลอดเวลาที่อยู่เว็ป-มิตติ้งสองสะโตรคคนจนทั้งชีวิต

คนมีปัญหาอยู่ที่ใหนมันก็มีปัญหา
คนไม่มีปัญหาอยู่ที่ใหนมันก็ไม่มีปัญหา

โครตแม่มึง

NUZX

ลอกอีกด้วย คน อิอิ
อ้างจาก: opel เมื่อ มีนาคม 14, 2012, 08:49:04 ก่อนเที่ยง
+1 เลยครับ หมอ ถูกใจจริงๆ :D :D :D
อ้างจาก: ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก เมื่อ มีนาคม 14, 2012, 08:47:08 ก่อนเที่ยง

โครตแม่มึง

Naoho Bkk

สวัสดี ครับ ชาวคณะ ฮิ้ววววววววววววววส์ ไปไหนกันหมด  :-[

ople

ทำงานอยู่อะดิ
อ้างจาก: R2D2_Ja_ohO เมื่อ มีนาคม 14, 2012, 10:39:22 ก่อนเที่ยง

สวัสดี ครับ ชาวคณะ ฮิ้ววววววววววววววส์ ไปไหนกันหมด  :-[

สองzx korat

อ้างจาก: opel เมื่อ มีนาคม 14, 2012, 10:40:21 ก่อนเที่ยง
ทำงานอยู่อะดิ
อ้างจาก: R2D2_Ja_ohO เมื่อ มีนาคม 14, 2012, 10:39:22 ก่อนเที่ยง

อุ้ยยยย ไม่แฮ้งค์เหรอลุง แสดงว่าเมื่อคืไม่ได้เทปูนอ่ะดิ อิอิอิ
ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

mod_za

อายุเท่าไรไม่รู้ลุงเปิ้ลเนี้ย......คริคริ
ไอ้เรามันมนุษย์เงินเดือน.........ก็เฟี้ยวได้แค่นี้ครับ อยากคุยกดมา 085-958-5365 089-801-3875

zxpro

ถ้าเป็นต้นไม้ให้ดูวงปีแต่ถ้าคนให้ดูหัวครับ555555
อ้างจาก: mod_za เมื่อ มีนาคม 14, 2012, 02:41:43 หลังเที่ยง
อายุเท่าไรไม่รู้ลุงเปิ้ลเนี้ย......คริคริ
ขอให้เล็กสู่สุขคติ.....ชื่อเล็กจะอยู่ในความทรงจำของเราตลอดไป[/color]

ople

แหมป๋า นี้ป๋าจริงๆ
อ้างจาก: zxpro เมื่อ มีนาคม 14, 2012, 11:12:11 หลังเที่ยง
ถ้าเป็นต้นไม้ให้ดูวงปีแต่ถ้าคนให้ดูหัวครับ555555
อ้างจาก: mod_za เมื่อ มีนาคม 14, 2012, 02:41:43 หลังเที่ยง

NUZX

nongss1

;) ;) ;) ;)  สวัสดีตอนเช้าครับทุกท่าน

SIT_KRR-SSR

สวัสดี ยามเช้าครับพี่ๆๆทุกคน ตอนนี้รู้สึกว่าอบอุ่น เหมือนเดิมครับพี่
2strokeclub.com คนที่รักจริง กับ คนรักเพียงแค่เล่น เล่น ลึกๆ แล้วมันต่างกัน คุณค่ากับมูลค่า  ก็เช่นเดียวกัน  2strokeclub.com

ople

ople

เช่นเดียวกันครับคุณสิทธ สวัสดียามเช้าครับ
อ้างจาก: SIT_KRR-ssr เมื่อ มีนาคม 15, 2012, 07:09:46 ก่อนเที่ยง
สวัสดี ยามเช้าครับพี่ๆๆทุกคน ตอนนี้รู้สึกว่าอบอุ่น เหมือนเดิมครับพี่

nongss1

สวัสดีครับ พี่สิทธิ์ รักกันๆๆ
อ้างจาก: SIT_KRR-ssr เมื่อ มีนาคม 15, 2012, 07:09:46 ก่อนเที่ยง

ขำตามพี่ณุ ครับผม
อ้างจาก: opel เมื่อ มีนาคม 15, 2012, 07:10:44 ก่อนเที่ยง
ขำไรกัน

SIT_KRR-SSR

ครับผม อยากให้เป็นเช่นมากๆๆ  รักกันมากๆๆ ไม่อยากให้ทะเลาะกัน

มีแต่พี่ๆๆๆ เพือนๆๆๆ น้องๆๆๆ ที่แสนดีและน่ารัก ทุกๆๆวันตลอดไป
2strokeclub.com คนที่รักจริง กับ คนรักเพียงแค่เล่น เล่น ลึกๆ แล้วมันต่างกัน คุณค่ากับมูลค่า  ก็เช่นเดียวกัน  2strokeclub.com

nongss1

อ้างจาก: SIT_KRR-ssr เมื่อ มีนาคม 15, 2012, 07:33:39 ก่อนเที่ยง
ครับผม อยากให้เป็นเช่นมากๆๆ  รักกันมากๆๆ ไม่อยากให้ทะเลาะกัน

มีแต่พี่ๆๆๆ เพือนๆๆๆ น้องๆๆๆ ที่แสนดีและน่ารัก ทุกๆๆวันตลอดไป
:D :D :D :D