Main Menu

เปลี่ยนกล่องใหม่

เริ่มโดย naratorn, มกราคม 10, 2014, 10:07:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

naratorn

โนวา 5 เกียร์ อยากเปลี่ยนกล่องใหม่ จะลงกล่่องรุ่นไหนได้บ้าง

JO

aoaaued

ทำไมอยากเปลี่ยนครับ?  ของเดินติดยาก,หาซื้อไม่ได้ หรือจะทำแข่งครับ  ถ้าเป็นเหตุผลปานนี้ก็ ok ครับ
แต่ในความคิดเห็นส่วนตัวของผม หากใช้งานปรกติของเดิมตรงรุ่นน่าจะดีที่สุดแล้ว เพราะแค่นั้นชิ้นส่วนในเครื่องก็แทบจะรองรับไม่ไหวแล้วนะ

puttasak

เปลี่ยนเพื่อขับให้มันวิ่งดีขึ้นก็ใส่กล่องแดชเลยครับ วายสายไฟเข้ากล่องใหม่ เปลื่ยนจากไฟปั่นเป็นไฟแบต