Main Menu

รบกวนเพื่อนๆช่วยแนะนำหน่อยครับผมจะออ

เริ่มโดย jame, มกราคม 10, 2014, 09:54:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jame

รบกวนเพื่อนๆช่วยแนะนำหน่อยครับผมจะออกทริปไป ปาย วันที่15 ม.ค.57นี้ครับช่วยเลือกให้ผมทีว่าจะเอาคันไหนออกทริปดี 1.TZM 2.LS 3.TZR 4.Kr 5.GTO ล่าสุดผมเอาgtoไปเชียงคานมาสุดยอดมากเลยไม่เกเรเลยขึ้นเขาค้อนอนคืนนึงแล้วต่อถึงเชียงคานเลยแต่ตอนนี้เครื่องเริ่มดังแล้วซัดหนักไปหน่อย ถ้าจะเอาไปต้องค้าวเปลี่ยนลูกใหม่แน่ๆ ทุกคันเคยออกทริปแล้วยกเว้นls ผมจะเอาlsไปดีไหมเพราะผมว่ามันกระทัดรัดดีอีกอย่างยังไม่เคยออกทริปเลยคันนี้อยากลองส่วนtzm มันไม่มีปัญหาไรแต่ผมกลัวเรื่องครัชเพราะมีพี่ที่เคยไปโดนเพราะเส้นทางเหนือจะขึ้นเขาซะส่วนใหญ่ซะด้วยแถมซดทูทีสี่ร้อยโลลิตรซะด้วย tzrก็ฃอบครับแต่ก่อนเคยไปแก่งกระจานอัดนานไปหน่อยสูบติดแต่สะใจมากครับกับความแรงพอๆtzm ส่วนkrผมก็เคยออกไปหลายที่ก็ชอบนะ แต่ผมขี่มาเยอะแล้วอยากลองเปลี่ยนดูช่วยเลือกให้ด้วยนะครับจะได้เตรียมคันที่จะไปให้พร้อมและขอคำแนะนำสำหรับการออกทริปเส้นทางนี้ด้วยคืนแรกผมจะไปนอนพักที่ช่องเย็นอุทัยครับแล้วจะเที่ยวต่อไปเรื่อยๆประมาณ7วันจนถึงปายครับรบกวนเพื่อนๆแนะนำด้วยครับ ขอบคุณมากครับ เจมส์

JO

The Mach Team

นาย อ้น ศรีมงคลปทุม 0867711817               
THE MACH THE RIDE ON ROAD

geenee

มีอยู่ในใจก็เลือกคันนั้นครับ ทำให้สมบูรณ์ก็พอ

jame

ขอบคุณทุกท่านครับใครจะร่วมเดินทางด้วยก็ยินดีครับขากลับผมจะไปนาแห้วด้วยคราวที่แล้วแค่ผ่านแต่คราวนี้เข้าพักผ่อนแน่นอน

pongpang

คันที่พร้อมที่สุดครับ เดินทางระวังด้วยครับ

jame

Arm TZ

คันไหนก็ได้ที่สมบูรณ์ที่สุดในกลุ่มครับ