Main Menu

อยากทราบหน่อยครับ ที่ไหนรับตอกเลขบ้างครับ อยากให้ตอกใส่แผ่นเหล็กให้ อะครับ

เริ่มโดย sittipon, มกราคม 05, 2014, 07:07:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sittipon

aoaaued

คงไม่มีที่ไหนรับตอกเลขให้หรอกครับ เพราะมันเสี่ยงกับตาราง ไม่คุ้มเขาเลยไม่รับทำ
ถ้าอยากตอกเลขเอง ตัวตอกมีขายแถวตลาดคลองถม และตลาดวรจักรก็มี ลองเดินถามดู ขนาดก็เลือกเอาตามชอบ เล็กหรือใหญ่ ตัวเลขก็ชุดละ(จำไม่ได้ซื้อนานแล้)ประมาณสามสี่ร้อยบาท ตัวอังกฤษก็ราวๆห้าร้อยและครับ