Main Menu

สอบถามร้านทำ n pro แถวระยอง

เริ่มโดย Redpro, มกราคม 04, 2014, 07:20:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Redpro

สวัสดีพี่ๆๆใน club honda ทุกคนครับ พอดีผมเป็นน้องใหม่พึ่งเข้ามาในเว็บได้ไม่นาน อยากขอคำแนะนำในการหาร้านทำ n pro แถวระยองหน่อยครับ พอดีมีเก่าเก็บยุหนึ่งคัน เป็นสีขาวแดง อยากให้พี่ๆๆ แนะนำแบบทำม้วนเดียวจบทั้งคัน ขอบคุณไว้น่ะโอกาสนี้ด้วยครับ

DEDOR

เข้ามาดัน ครับ  ระยองเหรอครับ  มีแก๊งที่เค้าเล่นอยู่แล้วนี่ครับ   เดี๋ยวก็เข้ามาแนะนำได้ครับ

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

boonchu

Tong_2T_150

สวัสดีครับ ผม"โต้ง"ครับ อยู่มาบตาพุด ระยอง ยินดีได้รู้จัก
ไม่รู้จักร้านทำเลยครับ จะซ่อมเอง มั่วเอง!มานานแล้ว  หากมีคำถามหลังไมค์มาได้ครับ

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

DEDOR

อ้างจาก: Tong_2T_150 เมื่อ มกราคม 05, 2014, 02:23:49 หลังเที่ยง
สวัสดีครับ ผม"โต้ง"ครับ อยู่มาบตาพุด ระยอง ยินดีได้รู้จัก
ไม่รู้จักร้านทำเลยครับ จะซ่อมเอง มั่วเอง!มานานแล้ว  หากมีคำถามหลังไมค์มาได้ครับ

แสดงว่ามีแหล่งนะเนี่ย  555++

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

Tong_2T_150

อ้างจาก: DEDOR เมื่อ มกราคม 05, 2014, 02:46:36 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Tong_2T_150 เมื่อ มกราคม 05, 2014, 02:23:49 หลังเที่ยง
ไม่รู้จักร้านทำเลยครับ จะซ่อมเอง มั่วเอง!มานานแล้ว  หากมีคำถามหลังไมค์มาได้ครับ

แสดงว่ามีแหล่งนะเนี่ย  555++
หมายถึงให้คำปรึกษาอะไรเล็กๆน้อยๆครับท่านด้อ แหล่งอะไหล่ก็สั่งในนี้ครับ
(ทำเองดีกั่ว! เข้าร้านซ่อมทีไร ได้แผล(ใจ)กลับมาเกือบทุกที..อิๆ)

PRATEEP

สวัสดีครับผมอยู่ระยองเหมือนกันครับยินดีเช่นกันครับ

metro1992

อุ๊ย มาบพุดเหรอ ปลุกเจ้า ตาเดียวให้ผมหน่อยสิ  -*-

เด็กชาย_โหน่ง_

อย่าเรียกผมว่า"ช่าง"ผมไม่ใช่ "ช่าง"ผมไม่ชอบ
"จน" แล้วยังไม่"เจียม"เงินหน่ะมีน้อยใช้สอยให้คุ้มค่า ใช้ปัญญาให้เยอะ ๆ หวังว่าน่าจะได้"รถซิ่ง"ค่อนข้างดีซักคันเอาไว้คลุ้มคลั่ง บ้าพลังกับเขาบ้างก็พอ
"แรงตามเงิน"

nattapon112

อยุ่ระยองเช่นกันครับ อ.เมืองครับ ผมชื่อนิกครับพี่ๆ มี N Pro เก่าๆใช้อยุ่คันนึงฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ เบอร์ติดต่อ 085-1694767 ครับ

Tong_2T_150

อ้างจาก: metro1992 เมื่อ มกราคม 15, 2014, 06:46:40 หลังเที่ยง
อุ๊ย มาบพุดเหรอ ปลุกเจ้า ตาเดียวให้ผมหน่อยสิ  -*-
หวัดดีครับ ส่วนตัวแล้วชอบNรุ่นนี้มานานแล้วเหมือนกันครับ อาจจะเพราะเห็นมาแต่เด็ก ติดตามานาน อะไรประมาณนั้น! อิๆ
อยากจะช่วยปั้นอยู่ครับ แต่ถ้าเจ้าของได้ปั้นเองจะได้อะไรมากกว่ารถคันนึงครับ