Main Menu

สอบถามราคาทั่วไปของเจ้าแกรมมั่วหน่อยครับ

เริ่มโดย slamzaa, ธันวาคม 23, 2013, 03:31:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

slamzaa

ผมอยากถามพี่เรื่องราคาประมาณของ แกรมม่า เบาะ2ชั้นครับ ผมมีเจตนาแค่อยากทราบราคาประมาณเท่านั้น (อยากย้ายค่ายซะหน่อยครับ แหะๆๆ)

ขอบคุณมากๆครับ  :D
ชื่อบัญชี น.ส. ปรารถนา แซ่ตัน  076-0-22636-9

ธ.กรุงไทย สาขาพระราม 9 ซอย 13 (บัญชีภรรยาคับ...^ ^)
  :-[

เดช..ไอ้เสื้อทอง

ครบ ๆ  มา  ก็  สิบ กว่า ไม่เกิน สิบห้า    ซื้อ ได้ อยู่ สำหรับผม

.

" ความซื่อสัตย์ จะสร้างความสุขที่แท้จริง  ให้แก่เรา  "

THANACHOT

ราคามันพูดยากแล้วแต่สภาพกับความชอบของเรามากกว่าครับ

aoaaued

ราคารุ่นนี้น่าจะอยู่ที่ราวๆหมื่น + -แล้วแต่ใจคนซื้อครับ  หากเราเป็นคนซื้อ หากถูกใจแพงไปนิดนึงก็ช่างเถอะอย่าคิดมาก ก็ถ้าสภาพมัน แจ่มตาแจ่มใจจัดไป เพราะเดี๋ยวนี้รุ่นนี้มันไม่มีราคากลางแล้วครับ

กาฝาก

ถ้าเป็นผม ผมถอดใจครับ ไม่มีความสามารถหาอะไหล่ได้  :-*

phu4123

ส่วนตัวครบๆอย่าเกิน 80 ร้อยครับเผื่อหาอะไหล่ที่หมดสภาพด้วย

slamzaa

ขอบคุณพี่ๆทุกท่านมากครับ อยากได้แต่ตอนนี้ยังหาไม่ได้เลยครับ ฮ่าๆๆ
ชื่อบัญชี น.ส. ปรารถนา แซ่ตัน  076-0-22636-9

ธ.กรุงไทย สาขาพระราม 9 ซอย 13 (บัญชีภรรยาคับ...^ ^)
  :-[