Main Menu

ปรับโช้คหลัง(แก๊ส) ZX ให้นุ่มลงทำอย่างไร

เริ่มโดย jiggaroman, ธันวาคม 22, 2013, 06:22:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jiggaroman

รบกวนท่านผู้รู้แนะนำวิธีปรับโช้คหลัง(แก๊ส) ZX ให้นุ่มลงทำอย่างไร บ้างครับ....ตอนนี้แข็งเกินไป....ทางเรียบนิ่งดี...มีหลุมโดดเด้งเลย

ขอบคุณล่วงหน้า
....เจ้าพาฉันไป..ในที่ที่ฉันอยากไป..
....เจ้าแซงใครต่อใคร..ดั่งใจของฉัน
....เจ้าแผ่ดเสียงดังก้อง..ร้องคุ้นหูอยู่ทุกวัน
....เจ้าไม่หวั่น...ทางข้างหน้าที่ฉันพาไป

@@TaJung@@

จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

suphachai

ปรับที่เกลียวครับ คลายเกลียวออกโช๊คนิ่ม-หมุนเข้าโช๊คแข็ง ทิศทางเกลียวเหมือนน็อตทั่วไปครับ...อ้อ คลายตัวล็อคอันบนก่อนนะครับถึงจะปรับอันล่างได้ เสร็จแล้วก็หมุนอันบนล็อคอีกทีครับ
เบอร์ติดต่อและไลน์ ID : 0903095133

jiggaroman

....เจ้าพาฉันไป..ในที่ที่ฉันอยากไป..
....เจ้าแซงใครต่อใคร..ดั่งใจของฉัน
....เจ้าแผ่ดเสียงดังก้อง..ร้องคุ้นหูอยู่ทุกวัน
....เจ้าไม่หวั่น...ทางข้างหน้าที่ฉันพาไป

aoaaued