Main Menu

ปลวกแดงสู่มิตติ้งโคราช 2013

เริ่มโดย music, ธันวาคม 17, 2013, 08:28:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

music

และแล้วก็ผ่านมาถึงอีกหนึ่งปี ปีนี้ไปเร็วแต่ก็มืดอยู่ดี....555+

music

บรรยากาศทั่วไปหลังจากเดินทางมาหลายร้อยกิโล

music

พักเหนื่อยหน่อยนะ

รถสวยจริงเลย...555+

nop007

P_Ontour

เสียดายครับ ไม่ได้ไปด้วย  มารอดูคับ
"ชีวิตเรา ใช้ซ่ะ "

music

จอดแล้วทำไมต้องมาถามกันว่าวิ่งมาเท่าไหร่....ไม่เข้าใจ

music

ไม่ได้ไปเหมือนกันเค้าจ้างไปถ่ายรูป

music

ซ่อมซะแล้วน้องเรา

รถแรงๆ แบบนี้แหละ.... :D :D :D

music

ในที่สุดหลังจากพยายามมา...5555+ เราก็มาถึง

music

นี่ครับพี่น้องผองเพื่อน....รักษ์2Tปลวกแดง

music

ไปทำงานก่อนครับแล้วมาลงใหม่...หนีงานมา.... :( :( :(

PRATEEP

+1ช่างภาพครับรถสวยทุกคันเลยครับ

lloudo_naja

คุยกันแป๊ปเดียว มันเมาก่อน ครับ 555
"Be it love Club"
By 2strokeclub.com
คน 2T ชื่อนี้ดีจริงๆ  
ทั้งเเรงวิ่งเร็วรอบได้ชอบจัย
ตบเกียร์2 น้องเกียร์3 ได้เมื่อไหร่ 
น้องบอกไม่เร็วเกินไปหายจัยไม่ทัน 

โดย ช่างโก้ นครชัย  "Be it love Club"

music

armforspeed

สวัดส์ดีครับพี่พี่ ผมเคยอยู่ปลวกแดง เกือบ3เดือน ตอนนี้กลับบ้านลพบุรีแล้ว
ชีวิตน่ะอะไรที่ทำแล้วมี "ความสุข" ก็ทำไป

ไม่ต้องสนว่าใครจะ "เข้าใจ" หรือ "ไม่เข้าใจ"

เพราะมัน "เป็นไปไม่ได้" ที่จะหวังให้ทุกคนมา "เข้าใจ" เราไปซะหมด ...!!!

++ สนุกกับสิ่งที่เราเป็นและทำก็พอ ++ ^_____^

>> Madcat Madlove / ตุ๊กตาไล่ฝน <<

music

ขอบคุณทุกท่านที่มาเยือนครับ ไม่ค่อยได้เข้าเวปเลย
ขออภัยนะครับ