Main Menu

แกนล้อ ของ Tzm มีอันอื่นแทนได้ไหมครับ

เริ่มโดย norma, ธันวาคม 14, 2013, 12:49:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

norma

พอดีผมจะเปลี่ยน โช๊คหน้าของ tzm ใส่ rxz แต่ มีแต่โช๊ค ไม่มีแกนล้อ มันมีรุ่นอื่นเทียบได้ไหมครับ
เพราะ ตามหา แกนล้อของ tzm ไม่เจอเลย ขอบคุณครับ :-X

~{ Eak_ThaPra }~

อ้างจาก: norma เมื่อ ธันวาคม 14, 2013, 12:49:57 หลังเที่ยง
พอดีผมจะเปลี่ยน โช๊คหน้าของ tzm ใส่ rxz แต่ มีแต่โช๊ค ไม่มีแกนล้อ มันมีรุ่นอื่นเทียบได้ไหมครับ
เพราะ ตามหา แกนล้อของ tzm ไม่เจอเลย ขอบคุณครับ :-X

ถ้า้หาตรงรุ่นไม่ไ่ด้ หาเทียบขนาดเลยครับ
ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

www.facebook.com/Eak.Thaphra

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

pu966

เติมเงินให้ผม150 ส่งemsให้เลย จะเอากี่อันแท้ๆเลย

aoaaued

KENG_TZ

จัดไปเลยครับK.pu ท่านเสนอให้แล้วครับ..อิอิ

***((...Club ใจง่าย...))***