Main Menu

สอบถามปัญหาคาร์บูแดช

เริ่มโดย cjjko, ธันวาคม 04, 2013, 06:36:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cjjko

คือแดชผมตอนสตาท์ผมเปิดโช็ค พอรถสตาท์ติดแล้วผมก็ปิดโช็ค ทำไหมรอบเครื่องเร่งขึ้นมาอะครับ เวลาขับแล้วเหมือนเปิดโช็คขับเลยทั้งที่ปิดโช็คแล้ว เป็นที่สายโช็คหรือที่คาร์บูครับ

boonchu

azuma

สายแว็คคั้มที่คาบู ไม่ว่าจะสายดูดน้ำมันให้ลงถัง ไม่ว่าจะสาย 2t ลองเช็คดูครัว่ารั่วใหม
รถไม่ได้แรง ไม่ได้หรู และก็ไม่ได้ล้าง

puttasak

ตามสองคำแน่นำเลยครับ หาตามนั้นก่อนเลย