Main Menu

รบกวนสอบถาม ฝาสูบ ตัวนี้.......

เริ่มโดย JAzz PooH, ธันวาคม 01, 2013, 08:24:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

JAzz PooH

ฝาตัวน้เป็นของรุ่นไหนหรือครับ
แล้วหาได้จากไหนบ้างครับ
มีของเบิกใหม่หรือป่าวครับ

Thanakirt Sritaravanish

Hunterzero

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

JAzz PooH

แล้วหาได้จากไหนบ้างครับ
พอดีกำลังปั้น RX-S แต่ชอบฝาตัวนี้ตั้งแต่เห็นตอน วัยสะรุ่น

Hunterzero

เห็นปล่อยกันในเว็บราวๆ2พันถึง2พันหก ละมั่งครับ   ไม่รู้ราคากลางมันเลย แต่แค่รถมันก็หายากมากๆแล้ว ฝาสูบก็ได้ใส่ได้เลยหรือเปล่าก็ไม่แน่ใจเพราะไม่เคยทำ

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

ปลาท้องป่อง

เอาคร่าวๆก็รุ่นนี้นะครับ มันมีปลีกย่อยอีกเยอะ ใช้ยาง/ไม่ใช้ยาง   รูหัวเทียนตรง/เอียง
ราคาดี อาจเพราะรุ่นนี้ยังเป็นที่ต้องการอยู่

ขออนุญาตเจ้าของภาพนะครับ

ตามนั้น ผิดถูกขออภัยครับ
เมธา จงประเสริฐกุล ลาดพร้าว กทม. 10240

เเก้ปัญหาคันสตาร์ทหลวม เบื้องต้น http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=86515.0

JAzz PooH

ขอบคุณมากครับ เด่วลองหาซื้อดูครับ