Main Menu

ขอแนะนำตัวครับ

เริ่มโดย rally2000, มกราคม 31, 2010, 01:58:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rally2000

ผม rally ครับ อยู่เชียงใหม่ ครับ รถของตัวเองคันแรก Yamaha Mate 111 ครับ ถูกใจมาก เดิมๆ ถ้้าลากดีๆ แตะ 140
แต่ตอนนี้หันมาเล่นรถเก่า ตอนนี้ใช้้ Yamaha LS3 ปี 1972 ครับ ส่วน Mate 111 หักครึ่่งไปแล้วครับ หวดกับเสาไฟฟ้้า เสียด้ายโคตร

สูตร ฟิสิก 2TกำลังD

รถทุกคัน น้ำมันทุกหยด อย่าใช้ทิ้งขว้าง เป็นของมีค่า ขุดเจาะเหนื่อยยาก ลำบากหนักหนา สงสารบรรดา คนไม่มีตัง...[

nut >>>TZR-150CC.<<<llsJ

ยินดีต้อนรับ ครับ ผม เอ้า พี่ๆๆ  มาต้อนรับสมาชิกกันหน่อยครับ อย่ามัวแต่หลับกันสิ

ตื่นๆๆ

คนเราเกิดมาแล้ว  จะมีชีวิตได้ต้องมีหัวใจ
คล้ายๆกับรถ   ถ้าไม่เติมน้ำมันก็วิ่งไม่ได้
คนยังไม่สบายได้  แล้วรถไม่สบายไม่เป็นหรือไง
เราจงดูแ

แดงสมคิด

สวัสดีครับ ยินดีที่ใด้รู้จักครับ...จริงใจครับ
รู้..ก็บอกว่ารู้...ไม่รู้..ก็บอกว่าไม่รู้...จึงจะเป็นคนรู้จริง

ART- LOCK ON

ยินดีต้อนรับครับ ผมและพี่น้องชาว OutSiDer Team เองก็อยู่เชียงใหม่เหมือนกัน ผมสิงสถิตย์อยู่ในบ้านที่อบอุ่นแห่งนี้มานานพอสมควร ถ้ายังไงก็มาพบปะแลกเปลี่ยนความคิดกันได้นะครับ
ผู้ชายธรรมดาที่มีปีกสีแดง