Main Menu

Re: เทอร์โบท้ายแบน กระเป๋าแบน

เริ่มโดย อู๋ ลำพูน, พฤศจิกายน 22, 2013, 05:44:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อู๋ ลำพูน

ฝังบูชทองเหลืองเพืองลอยสตาร์ทใหม่ ไม่มีอาการแกว่ง
แป๊ะ ครับ ตามนั้น

อู๋ ลำพูน

สำหรับวันนี้ วันอาทิตย์ จัดไปทั้งวัน ตั้งใจเก็บทุกเม็ด
  ผมเห็นงานที่ไอ้คนที่รื้อซ่อมมาก่อนหน้านี้ผมซีเรียส!!!!...จริงครับไม่รู้มันคิดอะไรของมัน ประแจในมือผมสั่นนนนนนไปหมด เบย......
  ภายในของเฟืองบารานท์ คงหาของไม่ได้เลยจับของเก่ายัดไปตามเดิม เวรกรรมของรถรุ่นนี้ เกิดมาอยู่ภาคเหนือหาคนทำไม่ค่อยมี

อู๋ ลำพูน

ลิ่มเฟืองขับ ชามครัช ไม่รู้มันไปขุดเอาที่ใหนมาใส่ เพลียจริงครับ กับผลงานช่างหัวมัน 

saran

เห็นแล้วเหนื่อยใจด้วยคนคับ มันสุดยอดของช่างเลย
นาย ศรัณย์ ใบบัว ( บอย )
086-1653306

amlam1234

อู๋ ลำพูน

จำเป็นต้องซื้อมา 2 รุ่นแล้วมารวมตัวกันเอา อิอิอิ..

อู๋ ลำพูน

ช่างหัวมันคงหาอะหรั่ยไม่ได้เลยจับของเก่ายัดมา แม้กระทั้งหมุดย้ำ เฮ้อ...

ปลาท้องป่อง

"ผมเห็นงานที่ไอ้คนที่รื้อซ่อมมาก่อนหน้านี้ผมซีเรียส!!!!...จริงครับไม่รู้มันคิดอะไรของมัน ประแจในมือผมสั่นนนนนนไปหมด เบย......"

สั่นสู้รึเปล่าครับพี่ อิอิ

เมธา จงประเสริฐกุล ลาดพร้าว กทม. 10240

เเก้ปัญหาคันสตาร์ทหลวม เบื้องต้น http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=86515.0

อู๋ ลำพูน

ย้ำอย่างนี้ไม่ต้องเชื่อม นี้ถ้าช่างคนเดิมมันไม่เจียรเอาหมุดออกนะ ใช้วิธีเจาะปลายหมุดออกนะจะสวยมากเบย ห่า . . ! ! !

อู๋ ลำพูน

ควีนส์ปาร์ค

จัดไปครับ ขาดทุนไม่ว่า เสียหน้าไม่ได้...
k a w a s a k i

tom26

ติดต่อผมได้ที่เบอร์ 085-8101088 ทอม.

อู๋ ลำพูน

อ้างจาก: tom26 เมื่อ ธันวาคม 11, 2013, 05:02:28 หลังเที่ยง
สู้ๆๆๆ...
(สู้ไม่สู้ พี่น้อง).......เสียงตะโกนมาจากข้างในห้วงหัวใจชายแก่ๆดังกังวาลแต่ไกล  "สู้แล้วมึงได้ดี   กูไม่สู้ " "สู้ในวิถีของสิ่งที่กูรัก กูชอบกูมีเวลาให้ทั้งชีวิต"  มิตรสหายท่านหนึ่งกล่าวไว้แล้ว ก็ยกไวท์วิสกี้ราดลงคอที่เดียวครึ่งแก้วมะเฟือง  ข่า ส์สสสสสส..

อู๋ ลำพูน

ได้มา แระ จัดไปตามที่ตั้งธงไว้ เก็บทุกเม็ด

อู๋ ลำพูน

ล้าง เช็ด  อยากให้สังเกตเห็นถึงหัวน๊อตทุกตัวที่ผมใส่เข้าไป และพร้อมกับการใช้เครื่องมือที่ราคาแพงที่มีเกรดดีพอสมควร  งานจึงมีคุณภาพตามมาครับ อีกอย่างเครื่องทุกตัวที่ส่งมาให้ผมทำที่ร้านจะประกอบกันบนโต๊ะงานครับ   บรรจงประกอบ ไปตามที่ใจร้องขอ...

อู๋ ลำพูน

งานบางงานที่เราต้องการความละเอียดมาก ๆถึงมาก  แต่เราไม่มีเครื่องมือใช้ในการทำงาน อันนี้ก็น่าซีเรียสอยู่นะสำหรับงานบางอย่างและบางคน  แต่หลายๆครั้งที่ต้องไปพึ่งร้านอื่นทำให้มักจะเสียเวลาและงานออกมาไม่ค่อยจะน่าพอใจตัวเองซักเท่าไร  คิดเสียว่าดีก็เรา ไม่ดีก็เรา ผมตัดสินใจซื้อเครื่องกลึงมาทำงานเองซะให้เข็ดหลาบกับความต้องการผลงานที่ได้ดังใจมากกว่าอย่างอื่นนะ...

อู๋ ลำพูน

สองรอบสุดท้ายลงมีดใบใหม่..คาไบท์ ..กริ๊บบบบ ครับ  ก่อนประกอบจะพ่นด้วยเสปร์ทองแดงอีก2รอบครับ งานนี้รับประกันชัวร์ ครับ.......... รั่ว 5555.

อู๋ ลำพูน

อู๋ ลำพูน

บูชสวิงอาร์มหลัง สนิมเกิดจากเนื้อในเหล็ก

อู๋ ลำพูน

เชื่อมพอกด้วยลวดเชื่อมเหล็กแข็ง L.55  อิอิ  ไม่มีทางตันสำหรับคนอย่าง แสวงหาทางออก