Main Menu

TZRร่นแรก

เริ่มโดย wijit.catoon, พฤศจิกายน 21, 2013, 09:37:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aod323

สวย แบบ แตนแตน ครับ ชอบอยู่สีนี้ครับผม

อ๊อด หระรี

wijit.catoon

กำลังจะบูรณะคันแดงตามหาอะไหล่หลายชิ้นอยู่
อยากได้ถังน้ำมันสีสวยๆใสๆ
เพื่อนๆพี่ๆใครมีเก็บไว้ถ้าไม่ใช้ช่วยแบ่งสักใบ
ถ้าเป็นสีนี้ได้ยิ่งดี ขอบคุณครับ

thidasatan

ผมมีติกเกอร์ลายนี้อยู่ ครบทุกสี เลย ตัวแรก TZR ลาไปก่อน อิอิ

*นักการภารโรง*..TZ..

หมูกับหมู คือสุกร
วัวกับวัว คือโค
ควายกับควาย คือกระบือ
หมากับหมา คือสุนัข
ตัวเงินกับตัวทอง คือตัวเหี้ย
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

ก็แค่คติธรรม...

KENG_TZ

เป็ดก๊าปปปเลยค๊าบบบ....

***((...Club ใจง่าย...))***

banjong

อดีตที่ได้หวนกับมาอีกครั้ง สวยครับ

123456

คุณตูนเอาไรบ้างครับ ผมได้tzrมาคันหนึ่ง คงได้ไปที่ร้านบ่อยๆละทีนี้

ถามหน่อยครับ รถผมรุ่นแรก ลายไหนครับ

สวัสดีปีนี้ครับ เห็นเงียบไปว่าสักวันสองวันจะโทรไปหาสบายดีนะครับ
ยินดีด้วยกับรถใหม่ TZR คันนี้ดูแล้วน่าจะเป็นรุ่นแรกลายที่ 2
ปี1991-1992ประมาณนี้ครับ ว่าแต่ดูจากรูปแล้วสภาพดีใช้ได้
เอารูปไปลองดู แล้วจะโทรไปหา สวัสดีครับ

Bergkamp

สวยมากคับ ผมก็ได้มาคันนึ่ง..............ดีใจฝุดๆๆ
ทองฉัตร ธัญธงชัย  129-131 ถ.วรเดช ต.หน้าเมือง
อ.เมือง จ.ราชบุรี 70000 (094-4273754)

***ธ.กรุงเทพ สาขาราชบุรี 292-4-28463-7***

123456

.\ถึงบางอ้อแล้วครับ รุ่นไหน ลายไหน ขอบคุณครับ

เมื่อวางไปรับปั้มเบรกมาแล้ว ช่างไม่ยอมช่อมให้ ครับ แปลกดี  น่าจะช่อมยากและค่าตอบแทนน้อย (จรรยาบรรณไม่มีเลย)

aoaaued

สวยที่สุดเท่าที่เคยเห็นมา(ความรู้สึกส่วนตัวนะ)ชอบมาก

หาถังน้ำมันTZMแดง-ขาว ของคันในรูปของใหม่
ถ้าเพืือนสมาชิกท่านใดพอมีแจ้งด้วย ขอบคุณครับ
PMมาก็ได้ครับ

123456

ช่วยหาครับคุณตูน และขอบคุณมากสำหรับปั้มเบรกหน้า เดี๋ยวผมหาอะไหล่tzส่งให้นะครับ แลกกัน ??? :D :D ???

ยินดีและดีใจที่ได้ช่วยครับ ถือซะว่าเป็นน้ำใจเล็กๆน้อยๆครับ

สบายดีกันทุกคนนะครับเพื่อนๆสมาชิก

ได้อะไหล่ชุดสีTZMมาเปลี่ยน ของติดรถสีซีด เหลืออะไหล่เครื่องยนต์นิดหน่อย

The Mach Team

นาย อ้น ศรีมงคลปทุม 0867711817               
THE MACH THE RIDE ON ROAD