Main Menu

มารายงานตัวกันหน่อยสิ มีใครใช้งานในเวบนี้บ้างเอ่ย

เริ่มโดย chaomaz_150, กรกฎาคม 23, 2007, 11:29:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chaomaz_150

อยากจะรู้ว่ามีใคร ที่ผ่านเข้ามาสมัครสมาชิก ใช้งานกันในเวบนี้บ้างเอ่ย

โปรด ระบุ ชื่อ เมมเบอร์ ที่อยู่ และ ยี่ห้อรถที่ใช้มานะเด๋วนี้

ทางเราได้ล้อมไว้หมดแล้ว โปรดบอกมาซะ  >:(

;D

ผม
:: chaomaz_150   
:: ชื่อเชาว์   
:: อยู่ เจริญนคร - คลองสาน กทม. 
:: ใช้ Kawasaki Kr150Sp

pon007

pon ครับ
ใช้ Stella 115 ชนกลุ่มน้อยครับ
อยู่แถว วงศ์สว่าง 19

ถ้าไปเที่ยวกับ กลุ่ม 150 สงสัยต้องบิดสุดถึงจะทัน

ART- LOCK ON

ผม
:: GEO 
:: ชื่ออาร์ต
:: อยู่ เชียงใหม่
:: ใช้ NSR150

ยินดีที่รู้จักทุกท่านครับ
ผู้ชายธรรมดาที่มีปีกสีแดง

woot

Use: Woot

วุฒิ ครับ
ใช้ KR-SE แต่ง Stunt

อยู่ สายไหม + ลำลูกกา ครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

chaomaz_150

ว่าแต่ เรายังไม่มีที่ รวมตัวพบปะกับประจำอาทิต หรือ พบปะกันประจำเลย

จะเจอกันทั้งทีต้องรอทริบ

สงสัยต้องแจ้งเรื่องให้พวก ผู้ใหญ่ ๆ ผู้อาวุโส ลงความเห็นกันซะละ

skylineztune

อ่ะมาแว้ว.....ช่วงนี้ติดสอบเลยไม่ได้ดูเวบเลยอ่ะ
ปิงครับ
รถ :  KRR-150 ZX
ที่อยู่  ถ. วงศ์สว่างครับ

ป.ล แล้วจะหาสถานที่มิตติ้งให้น่ะจ๊ะ เชาว์

skylineztune

เหอๆ ลืม บอก
USE  :   skylineztune ครับ   

เก็บตังกันไว้ ส.ค เจอกันน่ะ ไปแน่ๆ (ถ้าฝนไม่ตก  หุหุ)

tomsoodlor

ผมชื่อทอม อยู่เชียงใหม่ครับ ขี่คาวา จีทีโอครับ ซีลปั๊ม2tรั่ว อะไหล่ไม่มี ที่ศูนย์บอกว่าต้องเปลี่ยนปั๊มเลย สองพันกว่า ผมเลยไปหาอู่ข้างนอก เค้าบอกจะตามหาให้นะ ผมก็รออยู่ไม่รู้จะมีป่าว ตอนนี้จอดที่ไหนก็หยดติ๋งๆ มีเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ คนไหนมีมั่งมั๊ยครับไอ้ยางชิ้นเล็กแต่สร้างเรื่องใหญ่เนี่ย แต่รถผมเครื่องฟิตมากครับ มีกวนใจ(และกวนกระเป๋าตังอยู่เรื่องเดียวนี่แหละครับ)

Nawapon666

ผม
:: Nawapon666 
:: ชื่อ เก่ง
:: อยู่ บ.ธาตุนาเวง อ.เมือง จ.สกลคร
:: ใช้ Honda NSR150SP
แรงม้าที่เครื่อง หรือ แรงม้าลงพื้นถนน

mossimo7894

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ

ผม
:: mossimo7894
:: ชื่อ ซัน
:: อยู่ สนามจันทร์ นครปฐม
:: ใช้ Honda Nova Tena

tomsoodlor

techfi

VR-LIMITED

ผม aof   
อยู่คลอง3ธัญ
ใช้vr150 r ตัวแรก........+เดิมๆๆๆ

I_am_H2O

I_am_H2O
ชื่อ:ไอซ์
อยู่ บางเขน
รถที่ใช้: ตอนนี้ยังไม่มีเลยอะรถเสียอยู่ ปัจจุบัน ใช้ Fino ที่ร้านคับ :'(

คุณ Pon มีเบอร์ติดต่อมั้ยคับจะ ปรึกษาการใช้งานของ เจ้าช้างแดงสักหน่อยนะคับ

Doraeman

ผม
:: Doraeman
:: ชื่อ MaN
:: อยู่ เชียงใหม่
:: ใช้ sprint 150-180  NSR150   

ยินดีคับ

khombut

ผมเชษฐ์ ครับใช้  KR150 รุ่นแรกที่เจ้าหน้าที่ใช้ ครับ อยู่สุโขทัย    ปล.อะไหล่ที่นี้ หาง่าย  (  KR  ) ถ้าเพื่อนหาอะไหล่ไม่ใด้โทรมาคุยใด้ครับ ยินดี+เต็มใจ   (เราพวกเดียวกัน  ขวันโขมงจงเจริญ...อิอิอิ...)   0814744231

๑๒๓๔

อ้างจาก: khombut เมื่อ สิงหาคม 01, 2007, 04:26:29 ก่อนเที่ยง
ผมเชษฐ์ ครับใช้  KR150 รุ่นแรกที่เจ้าหน้าที่ใช้ ครับ อยู่สุโขทัย    ปล.อะไหล่ที่นี้ หาง่าย  (  KR  ) ถ้าเพื่อนหาอะไหล่ไม่ใด้โทรมาคุยใด้ครับ ยินดี+เต็มใจ   (เราพวกเดียวกัน  ขวันโขมงจงเจริญ...อิอิอิ...)   0814744231
ครับ ขอบคุณครับ

krr150

สวัสดีครับผม krr150
ชื่อ เอก
อยู่แถวๆสมุทรปราการ
รถที่ใช้  krr150  เก่าๆ หนึ่งคัน
รถผมไม่ค่อยแรงนะคับ แถมอายุมันก็มากแล้วด้วย ชอบพามันไปวิ่งเล่นที่สนามหลังซีคอนบ่อยๆ  ให้ยืดเส้นยืดสายบ้าง แนะนำด้วยนะคับ :P

I_am_H2O

tig_xz

tig_xz

ชื่อ ติ๊ก ครับ
อยู่เชียงใหม่จ้า
ใช้ NSR150R(PROARMnc24)
อายุรถ 16 ปี  ผมใช้มา  7 ปี
ฝ่าเครื่อง 1 ครั้ง (นิยมของแท้ครับ)  ที่ร้าน วิชาญมอเตอร์ ครับ
รถผม ster หน้า 15 หลัง 45 วิ่ง 160 ครับ(หนักล้อหลัง 5555?)
พอเล้วหละครับ 160km/Hr กับผมหนักแค่ 52 สูง 165
เน้นขี่เที่ยวมากกว่าจ้า

ในกลุ่มมีอยู่ 3 คันครับ
วันหน้าจะให้เค้าเอารถมาแจมในบอร์ด ครับผม

ชี้แนะข้าน้อยด้วยครับ

http://b.bbznet.com/tig_xz