Main Menu

มารายงานตัวกันหน่อยสิ มีใครใช้งานในเวบนี้บ้างเอ่ย

เริ่มโดย chaomaz_150, กรกฎาคม 23, 2007, 11:29:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

็Hijack

น้องใหม่ล่าสุด
ชื่อ...โต้ง คับ อยู่ ปั๊ดต๊ะลุง(พัทลุง) แต่ตอนนี้อยู่กระบี่
ขี่NSR150RR_NEW
คอเดียวกัน อยากร่วมก๊วนด้วยจัง 

ADNOH LOSPER

....โป้ คับ
ใช้ LS 125 (ชื่อรุ่น125 แต่เครื่องมันเกินกว่านั้นแล้ว)
อยู่แจ้งวัฒนะคับผม
.....***มีใครใช้ 125 อีกมั่งคับ***...

POM

สวัสดีครับ เพิ่งสมัครสมาชิกใหม่ครับ

ชื่อ ป้อม ครับ

ใช้ NSR 150 SP ครับ

อยู่แถวทุ่งครุ ประชาอุทิศ ครับ ;D

OAT

green_t

หมูครับ
มีนบุรี
กำลังหารถอยู่

จะเอาไว้ปล่อยแก่ ;D

pingpong1009

ชื่อ pingpong1009  หรือ "ปิงปอง" ครับ ........น้องใหม่เวปนี้ครับ เพิ่งสมัครวันนี้สดๆ (20 พ.ย. 50)

ใช้ nsr 150 sp porarm ครับ ตอนนี้รูปลักษณ์ภายนอกดูดียังกะรถใหม่ แต่สุขภาพปัจจุบันยังไม่เต็มร้อยครับ เดี๋ยวโซ่ดัง เดี๋ยวล้อตื้อ เดี๋ยวไฟไม่ติด แถมช็อคอัพแข็งอีกแน่ะ  สรุปยังเกเรอยู่เล็กน้อยครับ

ค่อยๆ แก้ไป เพราะปัญหาหลักคือ เงินครับ 5555

อยู่หัวหมาก ครับ
ว่าจะหาเวลาไปลองขับที่สนามหลังซีคอนบ้างเหมือนกัน ยังไม่เคยขับในสนามครับ
หากมีเวลาจะขอคำแนะนำจากพี่ เอก krr 150 นะครับ

ขอบคุณครับ

krr150

อ้างจาก: pingpong1009 เมื่อ พฤศจิกายน 20, 2007, 02:29:47 หลังเที่ยง
ชื่อ pingpong1009  หรือ "ปิงปอง" ครับ ........น้องใหม่เวปนี้ครับ เพิ่งสมัครวันนี้สดๆ (20 พ.ย. 50)

ใช้ nsr 150 sp porarm ครับ ตอนนี้รูปลักษณ์ภายนอกดูดียังกะรถใหม่ แต่สุขภาพปัจจุบันยังไม่เต็มร้อยครับ เดี๋ยวโซ่ดัง เดี๋ยวล้อตื้อ เดี๋ยวไฟไม่ติด แถมช็อคอัพแข็งอีกแน่ะ  สรุปยังเกเรอยู่เล็กน้อยครับ

ค่อยๆ แก้ไป เพราะปัญหาหลักคือ เงินครับ 5555

อยู่หัวหมาก ครับ
ว่าจะหาเวลาไปลองขับที่สนามหลังซีคอนบ้างเหมือนกัน ยังไม่เคยขับในสนามครับ
หากมีเวลาจะขอคำแนะนำจากพี่ เอก krr 150 นะครับ

ขอบคุณครับ

เชิญเลยครับ คุณ ปิงปอง  ถ้าอยากลองขับในสนาม   ลองเอารถมาดูก่อนก็ได้  เผื่อผมจะช่วยแก้ใขหรือแนะนำอะไรได้นะ  ถ้ารถยังสมบูรณ์แต่มีปัญหาจุกจิก ต้องค่อยๆ คลำหาสาเหตุครับ เด๋วก็เจอ เผื่อจะซ่อมกันเองได้ไม่ต้องเสียเงิน
ส่วนจะมาลองขับในสนาม  รอดูคนในกลุ่มครับ มีใครไปก็จะมีการมาชวนเองหล่ะ  ผมเองก็จะช่วยแนะนำการขับขี่ที่ผมพอรู้ให้กับ คุณ ปิงปองได้  มาซ้อมกันบ่อยๆ แล้วจะได้รู้ครับ ว่ารถเรา มันยังทำอะไรได้มากกว่าที่เราคิด  ;) 

pingpong1009

ขอบคุณ ครับ พี่เอก ถ้ามีเวลาผมจะไปครับ

ว่าแต่ค่าสนามเขาคิดตังค์ยังไงครับ แล้วมีคนฝึกสอนให้ หรือแค่ให้ไปลองผิดถูกเอาเอง

แล้วเจอกันนะครับ (หากมีโอกาส)

ยินดีที่ได้รู้จักครับ
ปิงปอง

krr150

อ้างจาก: pingpong1009 เมื่อ พฤศจิกายน 21, 2007, 07:19:23 หลังเที่ยง
ขอบคุณ ครับ พี่เอก ถ้ามีเวลาผมจะไปครับ

ว่าแต่ค่าสนามเขาคิดตังค์ยังไงครับ แล้วมีคนฝึกสอนให้ หรือแค่ให้ไปลองผิดถูกเอาเอง

แล้วเจอกันนะครับ (หากมีโอกาส)

ยินดีที่ได้รู้จักครับ
ปิงปอง

ค่าสนาม 300 ครับ   เวลาตั้งแต่ 9.00-12.00     เขาให้เช่าแต่สนามครับ  ไม่มีคนสอน  ไม่มีอุปกรณ์การขับขี่ให้ยืม    ไปยังใงก็ลงขับทั้งอย่างนั้นเลย  แล้วเพื่อนๆ จะช่วยกันสอนเองครับ...ผมเองก็ลองผิดลองถูกมานานเหมือนกันนะ   กว่าจะขับได้ขนาดนี้อ่ะ  :)

skylineztune

งั้นวันเสาร์นี้มาเจอกันก่อนล่ะกันครับแล้ววันอาทิตย์นี้ไปBRCกันจากหัวหมากมาเลียบทางด่วนรามอินทราไม่ไกลครับ.....แล้วเจอกันครับ
.......ปิง

green_t

ใครใช้ MSN มาลงชื่อกันไวหน่อยครับ จะได้คุยกันบ่อยๆ
ผมก่อนละกัน
หมู ครับ
[email protected]

t-vios

สวัสดีครับ คุณปิง คุณเอก และ เพื่อน ๆ ชาว 2T ทุกคน
หลังจากดูเวปมานาน รถของเพื่อน ๆ สวย ๆ ทั้งนั้นเลย
ใจรัก 2 จังหวะเหมือนกัน กำลังหา ZX-150 มาเป็นเจ้าของ (หายากมาก)
ตอนนี้ใช้ click forword อยู่ (ตามคำสั่งผบ.ทบ.)  :'(

มารายงานตัวกับเพื่อน ๆ ถ้าได้รถตามต้องการแล้ว จะไปร่วมกิจกรรมด้วย
นะครับ