Main Menu

มารายงานตัวกันหน่อยสิ มีใครใช้งานในเวบนี้บ้างเอ่ย

เริ่มโดย chaomaz_150, กรกฎาคม 23, 2007, 11:29:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ek_kikso302

ชื่อ : เอก
User : ek_kikso302
ใช้รถ : คาวาซากิเคอาร์ 150 + เวฟ 100
จบ มทร.กรุงเทพ สาขาเครื่องกล พึ่งไปรับปริญญาที่คลองหกมามาด ๆ (16/12/52)
แต่ก่อนทำงานที่ บริษัทซัมมิท บางนา-ตราด ทำงานไปด้วยแล้วก็เรียนไปด้วย
พอเรียนจบก็เลยลาออกมาเรียนต่อที่มหาสารคาม
ตอนนี้อยู่ที่เทคนิคสารคาม เด็ก ๆ เรียน อ.เอก
อ่ะ ๆ รับปริญญาเสร็จแล้ว ก็เลยมอง ๆ หาเซอร์ราคาไม่แรงอยู่
จะเอามาปั้นใช้เอง

Ti

ชื่อ  ติ
USER  TI
บ้านเกิด  เพชรบุรี  เขาย้อย (ตอนนี้ทำงานอยู่ที่ เครื่อสหพัฒน์ ศรีราชา)
รถ  KR SSE (แปลงเป็น SSR แล้วอิอิ)
http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=71614.0

ไม่อยากเป็นคนฉลาดในหมู่คนโง่ แต่จะขอเป็นคนโง่ในหมู่คนฉลาด เพื่อที่จะพัฒนาความรู้ของตนให้เพิ่มมากขึ้น

Aun_Korat

Franesae

อาร์มครับ
ใช้ Serpico
เรียนอยู่บางพระ-ชลบุรีครับ
นาย เทพรัตน์   จันทะโส
ธนาคารกสิกรไทย สาขา หนองฉาง จ.อุทัยธานี
เลขที่บัญชี  216-2-35949-8
โทร 086-8182530   087-7476595

chao_kr150sp

ไม่มีวันหยุดนิ่งจริง ๆ กระทู้นี้ เข้ามาอ่านตลอด

แต่พอไปมีตติ้ง เวลาแนะนำตัว บอกชื่อปะกิด บางท่านผมก็นึกไม่่ออก

เพราะชื่อเมมเบอร์ปะกิดสะกดยากเหลือเกิน

Kyoko

ชื่อ  กิต
USER  KYOKO
บ้านเกิด  บางขุนเทียน
รถ  KR (ZX150) เก่าๆ

Happy new Year ครับ ใกล้ปีใหม่แล้วสิ อีก 1 วัน
ตังค์มีไร้สติ ตังต์ไม่มีสติมา

ให้เช่าบูชาพระเครื่อง พระกรุเก่าๆหายากครับ
http://www.taradpra.com/store.aspx?StoreNo=6258

boy vr

ชื่อ บอย
user boyvr
อ.ไชยา สุราฎร์ธานี
จบ ป.ตรีนิติศาสตร์ รามคำแหง
จบ DIP.สาขาลิขสิทธิ์ ราม รุ่น4
อดีต หัวหน้า ฝ่ายอินเตอร์เน็ตประจำประเทศไทย องค์กรลิขสิทธิ์ระหว่างประเทศ (Hard of internet and antiprirecy  by IFPI Thailand)
สังกัดหน่วยงาน FBI hongkong.

japu2T

spm.rider..........สังคม ของคนมอเตอร์ไซด์

dj_jerd

สวัสดีครับ ผมชื่อ ฐปนพงศ์ ดวงชุมภู ชื่อเล่น อ.เจิด
ปัจจุบันเป็นครูสอนอยู่ อำเภอเมืองเชียงราย บ้านเดิมอยู่อำเภอแม่ทะ จ.ลำปาง
ปัจจุบันใช้ เอ็นโปรอาร์มสีแดงและเวฟ zสีแดง
[email protected] 08-4624-7642  08-2400-1918
โทรมาคุยทักทายกันได้นะครับ  ยินดีต้อนรับทุกท่าน

tookkb

ความทรงจำเก่า ๆ หวนกลับคืนมาอีกครั้ง
อีเหลืองเพื่อนยาก จงวิ่งทะยานผ่านสายลมกาลเวลา
กลับไปหาอดีตเมื่อวัยเยาว์ เราจะออกตามฝัน ด้วยกัน

rungun123

1.:ชื่อ:กันต์
2.:จังหวัด:ชัยภูมิ อิสานบ้านเฮา
3.:ยี่ห้อรถ: Honda Nova Dash 125 Cc. ท้ายแหลม
4.:อีเมล์:[email protected] MSN ONLINE

WoodisaN

royal110

1.:ชื่อ:พิงค์
2.:จังหวัด:เจียงใหม่ สันกำแปง
3.:ยี่ห้อรถ: suzuki royal crystal 110 Cc. สีแดง

akapol

แวะเข้ามาครับ  084-0239412บอย ทุ่งครุ-พระประแดง VICTOR M

>>ฟิวส์ GTO ZRX<<

ผม ฟิวส์ ครับ

ที่อยู่ จอมทอง-วุฒากาศ-ท่าพระ ละแวกนั้นๆแหละ

รถ Kawasaki GTO M4

อเวจี.......เร็ว แรง แหกนรก 555+

TZMClub150

ชื่อกิฟครับ สมัคร สมาชิกใหม่ ใช้ TZM ครับ อยู่ที่อุบลฯ

ผมมันเด็กเลยแพ้ผู้ใหญ่

กอล์ฟครับ
กทม. ดอนเมือง. แถวๆ วัดดอนเมือง.
ใช้ Suzuki RGV 150 ss AND Honda DREAM 100
] ก็มัน จี๊ดสปู๊ด จู๊ดสป๊าด มันวุ๊ดๆๆ สุดๆ อะ อิอิ
เลขที่ 5 ซ.ประชาอุทิศ 5 แยก 3-5

rally2000

พึ่งสมัคสมาชิกใหม่ครับ

ชื่อ rally
อยู่ เชียงใหม่ครับ
รถที่ใช้ Yamaha LS3 รถเฒ่าครับ
เรียนอยู่เทคนิค กำลังจะย้ายไปเทคโน

สูตร ฟิสิก 2TกำลังD

รถทุกคัน น้ำมันทุกหยด อย่าใช้ทิ้งขว้าง เป็นของมีค่า ขุดเจาะเหนื่อยยาก ลำบากหนักหนา สงสารบรรดา คนไม่มีตัง...[

LS125D

ชื่อ ปิ๊ก ครับ
ที่อยู่ ลาดปลาเค้า, เสือใหญ่
พาหนะ LS125D & Raider 150
ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ

boy 2t