Main Menu

ร้าน ช่างยา ทีมงาน รถไถฝั่งธน ( พิดโลก )

เริ่มโดย option09, พฤศจิกายน 13, 2013, 10:44:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mai1111

option09

mai1111

mai1111

option09

mai1111

6 โมงกว่ารอขบวนมาสมทบ

สมาชิกรวมตัวแล้ว

แวะเติมพลัง...วังสีสูบ   อุตรดิตถ์

เด่นชัย...เริ่มหิว

แวะกินข้าวกัน

ถึงขุนตาล...11 โมงกว่า 

option09

ชชมเเลินเลยต่อๆๆพี่ๆๆๆมีทุกยี่ห้อเลยเดี่ยวร่วมเเจมด้วยพี่55555รถสวยๆทั้งนั้นเลยสาวก......ยามาฮ่า :D :D ;D

eakkachai

จูนไม่นิ่ง แต่วิ่งกระจาย เเดกน้ำมันชิบหาย นี่แหล่ะสไตล์ 2T

mai1111

ถึงเชียงใหม่ TZM  ขอพักค้าง 1 คืน  (ครัชพัง)  ไม่เปนไรอาศัยเพื่อนไปต่อ
พรุ่งนี้ค่อยว่ากัน  เดินทางสู่  ปาย...

แวะถ่ายรูปกันหน่อย

ใกล้ถึงจุดหมาย

เดินๆๆ..คิดถึงเจ้า TZM  เป็นไงบ้างนะ

ถึงที่พักซักที่...ช่างโทรมาแจ้งข่าวเจ้า  TZM  น็อตชามครัชหลุด

ที่พัก  คืนละพัน   อากาศสดชื่น

กินข้าวเย็น

เดินเที่ยวถนนคนเดิน

ประชุมสรุปผลการเดินทางวันนี้....ผล เมาว........

เข้านอน....

mai1111

อากาศยามเช้า

8 องศา ไม่หนาวเท่าไหร่...

รออาหารเช้า...ไม่รู้จะทำไร

เตรียมตัวเดินทางไปรับเจ้า TZM

แยกมากัน  2 คัน...ที่เหลือไปเที่ยว(อิจฉาอ่ะ)

แวะหน่อย...

รับเจ้า TZM กลับมาร่วมทีม...แต่อาการไม่ค่อยดี...รอด้วยนะครับเพื่อนๆ

ใช้เส้นทาง จอมทอง มุ่งหน้า แม่สะเรียงจุดนัดพบ
3 คัน  แวะเที่ยวมั่งดิไม่ให้เสียประโยชน์

ถึงจุดหมาย...อีกทีมมาสมทบ
เรามาเร็วกว่า5555 รถมันแรง

มากันแล้ว

อากาศร้อนกว่า ปายนิดหน่อย 

ไม่หนาวเลย

อาบน้ำสบายๆ...เสร็จแล้วประชุมสรุปผล...เมาวตามเคย

mai1111

วันที่ 3  เตรียมตัวออกเดินทางกลับบ้าน เส้นทาง แม่สะเรียง-ท่าสองยาง-แม่สอด-ตาก-สุโขทัย-พิดโลก

ขอขอบคุณสถานที่  พี่ช้างแดง หัวหน้าเขตฯ

ขากลับไม่ค่อยได้แวะถ่ายรูป(คิดถึงบ้าน ยาว...วววว)

แวะขอพรหน่อย

สุโขทัย...ใกล้ค่ำขอซักภาพ  ก่อนบ้านใครบ้านมัน..ซัดกระจาย

ระยะทาง...ทริปนี้

option09

วิวสวยมีครบ.....ทุกรสชาติสายพันตัวเเรงเลยครับ :D :D

mai1111

ท่านรวย...เข้าไปร้านช่างบ้างปะ  TZM  เป็นไงบ้าง  ผมไม่ได้เข้าไป  ป่วยซะอาทิตย์นึงเลย
:-X :-X

option09

อ้างจาก: mai1111 เมื่อ มกราคม 20, 2014, 09:10:33 หลังเที่ยง
ท่านรวย...เข้าไปร้านช่างบ้างปะ  TZM  เป็นไงบ้าง  ผมไม่ได้เข้าไป  ป่วยซะอาทิตย์นึงเลย
:-X :-X
.  หายป่วยไวๆนะครับพี่  เก้บขัดพ่นสีท่อรายละเอียดฝาเเข้งก้เหลือช่วงบนเสื้อสูบครัชอะครับ

mai1111

option09

อ้างจาก: mai1111 เมื่อ มกราคม 21, 2014, 07:48:32 หลังเที่ยง
ขอบคุณครับ
ครับผม....อากาศเย็นอะพี่รักษาสุขภาพด้วยครับช่วงนี้.....ต้องหาคนกอดอุ่นๆๆ :'(

mai1111

mai1111

เมือวานไปดู tzm มา....ทุกอย่างพร้อม   เหลือเสื้ออย่างเดียว ยังไม่มา

option09

อ้างจาก: mai1111 เมื่อ มกราคม 24, 2014, 10:50:42 ก่อนเที่ยง
เมือวานไปดู tzm มา....ทุกอย่างพร้อม   เหลือเสื้ออย่างเดียว ยังไม่มา

ครับ.  วันนี้หนาวจังอะ....

mai1111