Main Menu

Yamaha concord ดรัมเบรคหรือเปลี่ยนเป็นดิสก์เบรค อะ&

เริ่มโดย 2t_fever, พฤศจิกายน 11, 2013, 04:19:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

2t_fever

รบกวนเพื่อนสมาชิก โหวตให้ด้วยนะครับ

~{ Eak_ThaPra }~

ชอบเดิมๆดูคลาสสิก  ก็ ครัมเบรกคับ

ชอบความแปลกใหม่ สวยงาม ดิสเบรกคับ
ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

www.facebook.com/Eak.Thaphra

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

@@TaJung@@

จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

Hunterzero

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

aoaaued

จะเอาคะแนนโหวดไปใช้กับชีวิตตนเองรึ

ชอบแบบไหนก็จัดไปเลยไม่มีกว่าหรือ หากชอบเดิมๆก็ดั๊มพ์  ชอบคุณภาพการเบรคก็ดิส ครับ

yooth mtx

อยู่ที่ความชอบเป็นหลักครับ  ทำในสิ่งที่เรารัก  แล้วเราจะรักในสิ่งที่ทำ (จำเค้ามา)  อย่าตามกระแส
อย่าแคร์สื่อ 

*** "ดิสเบรก"  ดีกว่าในทุกๆด้าน   แต่จะเสียความเป็นเอกลักษณ์ไปครับ

ไม่แรง แต่เก่าครับ      ไม่แรง แต่เก่าครับ     ไม่แรง แต่เก่าครับ

2t_fever

อ้างจาก: aoaaued เมื่อ พฤศจิกายน 14, 2013, 10:10:35 ก่อนเที่ยง
จะเอาคะแนนโหวดไปใช้กับชีวิตตนเองรึ

ชอบแบบไหนก็จัดไปเลยไม่มีกว่าหรือ หากชอบเดิมๆก็ดั๊มพ์  ชอบคุณภาพการเบรคก็ดิส ครับ
อย่าซีเรียสครับ มันคือของเล่นครับ มีทั้งสองชุดละครับ ทั้งดิสก์ทั้งดรัม แค่ถามกันตามประสาคนเล่นรถ
ผมไม่ได้ใช้ในชีวิตประจำวัน
ผมคงไม่เอาชีวิตไปผูกกับของเล่นหรอกครับ

JO